Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Câu lạc bộ mà bạn thấy ngại nhất khi phải đối đầu

Người đã bình chọn
219. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Real Madrid

46 21.00%
  • Barcelona

48 21.92%
  • Chelsea

54 24.66%
  • Man City

8 3.65%
  • MU

22 10.05%
  • Arsenal

15 6.85%
  • Liverpool

7 3.20%
  • Bayern Munich

6 2.74%
  • Olimpic Lyon

2 0.91%
  • 1 đội bóng Italia ?

11 5.02%
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 70

Hybrid View

Số bài viết
    158
    @mourinho : ko phải khinh thường đâu , mà tại vì mình chưa chơi Seria bao giờ , toàn La Liga với PM thôi , với cả chơi CL đụng Bayern với Lyon toàn bị nó đá cho te tua , lập list đến đấy thì hết suất , có 10 suất thôi , biết là sẽ làm các fan Seria A phật lòng . Đá CL thì ít gặp đội bóng ý , toàn bị loại hết rồi hay sao ý , mà gặp cũng thắng dễ
    Mình thì ngại nhất RM , Real tuy thủ ko mạnh nhưng hàng công bọn nó đá điên chết được , dẫn trước 3 bàn vẫn còn run . Ngại nhất là RM 5-6 năm nữa vẫn còn mạnh , mình chơi sau 6 mùa thì hầu hết đều yếu đi trừ Real .
    Đá giải anh thì ngại gặp chel thật , hàng tiền vệ toàn trâu bò ko tranh chấp ko lại.

Số bài viết
    250
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    @mourinho : ko phải khinh thường đâu , mà tại vì mình chưa chơi Seria bao giờ , toàn La Liga với PM thôi , với cả chơi CL đụng Bayern với Lyon toàn bị nó đá cho te tua , lập list đến đấy thì hết suất , có 10 suất thôi , biết là sẽ làm các fan Seria A phật lòng . Đá CL thì ít gặp đội bóng ý , toàn bị loại hết rồi hay sao ý , mà gặp cũng thắng dễ
    Mình thì ngại nhất RM , Real tuy thủ ko mạnh nhưng hàng công bọn nó đá điên chết được , dẫn trước 3 bàn vẫn còn run . Ngại nhất là RM 5-6 năm nữa vẫn còn mạnh , mình chơi sau 6 mùa thì hầu hết đều yếu đi trừ Real .
    Đá giải anh thì ngại gặp chel thật , hàng tiền vệ toàn trâu bò ko tranh chấp ko lại.
    thằng RM tiền nó như ngân hàng thì làm sao mà yếu đc

Số bài viết
    234
    mẹ kiếp,sợ nhất Inter:a42:.Cầm Roma, đến mùa thứ 3 mới thắng đc nó trận đầu tiên ở Seri A, 2 mùa trước thua 3 hoà 1,dù mình đều vô địch.Mùa 1 nó bất bại cả mùa, phải cái nó hoà đến 14 trận nên mình mới lên đc.Eto'o đá kinh vãi,toàn nó ghi bàn phút cuối

Số bài viết
    726
    Chơi sợ nhất là Lyon có thủ môn LLoris bắt quả đối mặt nào cũng tốt cầm ManC chơi cả trận sút 20 on target đến 15 (chơi tac toàn đối mặt) mà vào có 2 quả, đó là extratime rồi đó

Barca và Real đều đã vượt qua nên ko có gì đáng sợ, thằng Barca đá sân khách hơi kém, lượt đi trên sân Nou Camp nó thắng 2-0, lượt về mình dập cho 4-1

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    sợ nhất Stoke & Birmingham

Số bài viết
    156
    Barca thấy thủ chắc. công mạnh nha, cầm MU vô c1 chưa bao giờ thắng nó trên Nou Camp

Số bài viết
    353
    Real Madrid, bất lực khi kèm RONALDO

Số bài viết
    2,107
    Sợ nhất Chelsea,hàng tiền vệ quá mạnh,thường các đội khác chỉ cần có 1 thằng tiền vệ đc gần như 1 thằng tiền vệ giữa của nó là mơ ước rồi,đằng này nó có cả,Lampard,Ballack,Essien,Mikel,4 con hàng khủng,lại còn Deco,Joe Colse,Zhirkov...cũng ko phải vứt đi,các tuyến nào cũng có sự góp mặt của hàng khủng bậc nhất FM
    Đá với Chelsea mình thấy rất khó

Nhưng cũng thấy mấy bác đá nó 3,4 quả ko gỡ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 03-03-2010 vào lúc 05:28 AM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    380
    Sợ nhất liv thằng torres vkl ra, gặp liv toàn hi vọng nó chấn thương nằm ngoài

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    Sợ nhất liv thằng torres vkl ra, gặp liv toàn hi vọng nó chấn thương nằm ngoài
    Bác nói chuẩn không cần chỉnh luôn

Nhớ vợ thương con thèm thịt chó
    Vợ thì chưa có, chó chưa nuôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới