Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 29 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 288
    Số bài viết
    1,783
    khá giống tac của mình , đá kim cương , nhưng cho Liver ,
    nó phát huy đc tốt đa phẩm chất của tiền vệ đá trên đỉnh kim cương , và cả 2 tiền đạo ,
    3 tiền vệ ở dưới thì thu hồi bóng và bơm bóng chiếm lĩnh trung tuyến , thậm chí cả 2 cánh nếu chính đá Wider

mọi người cứ yên tâm mà test đi

Số bài viết
    18
    Ôi, tac khủng, Liv của em đang đạt phong độ tuyệt vời, toàn thắng 2 bàn trắng trở lên, Jovetic đá cặp tiền đạo vs Torres đá kinh thôi rồi, 6 trận liền trận nào cũng 1->2 bàn, tiếc là thằng Torres tự nhiên mờ nhạt hẳn , đang tính set Com For. Nhưng quan trọng là đá tac này đội mình chiếm ưu thế gần như cả trận, xem thật đã. Thanks bác taoday_38

Số bài viết
    1,783
    Torres đá ở tac này chỉ Advance Forward thôi
    thằng đá cặp phải mớm bóng tốt chứ không phải chiếm bóng mà độc diễn nữa ví dụ là Villa thì không đá đc với Torres , nhưng Cassano thì rất tuyệt

Số bài viết
    344
    chơi fm thì mấy ông như ancelotti hay ferrara đều xài tac này thi đấu mà
    nói chung thì tac này chọc thẳng vào khu vực trung lộ,cần 1 AMC kiến thiết tốt và 1 complete forward thì khả năng ghi bàn là rất cao
    nhưng nó ko có lợi thế thi đấu cánh nên tớ ko thích
    nhất là nếu gặp phải đội bóng có lối chơi đá cánh ,chạy biên thì khu vực trung lộ sẽ bị kéo giãn do 1 MC phải tham gia hỗ trợ cho hậu vệ cánh khi mà WB và winger của đối phương lên tấn công,gặp wing cross tốt,1 cầu thủ target man khủng như dzeko là rất dễ chết

Số bài viết
    6
    test 10 trận thì thắng 8,hoà 1,1 trận đang đá thì out ra đây reply tí-->tac hay,ngon.n0 mà gét nhất cái kiểu đá trung lộ,lừ đừ lấy thịt đè người đặc trưng của mấy thằng chel (e fan Man :''>) .thế nên có lẽ tham khảo tac này để tạo tac mới,sd wing cho nó có bản sắc

Số bài viết
    234
    Mình chỉ đá 1 mùa,do mùa 2 Chel bị cấm chuyển nhượng nên bỏ,nên ko rõ có bị bắt bài ko.Nếu đội bạn có 1 ST nhanh nhẹn và 1 tiền đạo cao to thì nên set em nhanh là Advance F,em cao to là poacher,cho em poacher làm target man như của người tạo topic.Còn như của mình có 2 ông cao to nên để set là 2 poacher.chưa thử set là target man

Số bài viết
    627
    Complete Dominance V2 :
    http://www.sendspace.com/file/tzy7hu

Số bài viết
    3,734
    MU không biết có hợp dùng tac này ko nhỉ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mấy cái tac 4-4-2 diamond kiểu này thế trận s'g lắm

toàn cầm bóng 6x % , pass complt 8x %

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    mấy cái tac 4-4-2 diamond kiểu này thế trận s'g lắm

toàn cầm bóng 6x % , pass complt 8x %
    Sao mình xài chưa bao giờ cầm bóng lên trên 60 vậy ? Chỉ đc cái sút nhìu thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới