Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 50

Hybrid View

Số bài viết
    293

Icon10 Football Manager 2010 bản FULL download (MF) đã down và test chơi được 100% !

Game quản lý bóng đá số 1 thế giới Football Manager 2010 cuối cùng cũng tới tay người hâm mộ với khá nhiều thay đổi so với các phiên bản trước đây.

Dù vẫn ngự trị trên đỉnh cao của dòng game quản lý bóng đá nhưng rõ ràng FM 2010 không thể ngồi yên trước sự thách thức từ những đối thủ khác như Championship Manager hay FIFA Manager. Phiên bản năm nay cũng tiếp tục chứng tỏ xu hướng đổi mới của Football Manager để đứng vững trước các thử thách đó.

Từ vài năm nay, Football Manager đã có sự thay đổi để hướng tới nhiều đối tượng khách hàng hơn. Không còn quá thiên về các game thủ hardcore, game đã chú ý hơn tới những game thủ mới bằng cách thêm vào các hướng dẫn nhỏ, các lời khuyên về chiến thuật và thay đổi giao diện theo hướng bắt mắt và dễ theo dõi hơn.

FM 2010 cũng tiếp tục con đường đó. Hình thức của game có sự thay đổi trong việc sắp xếp menu cũng như các yếu tố nhỏ khác. Có thể ban đầu game thủ đã quen với các bản FM trước sẽ hơi bỡ ngỡ nhưng chỉ sau vài giờ, họ sẽ thấy hài lòng bởi giao diện mới thân thiện và khoa học hơn trước kia.

Các trợ lý và thành viên ban huấn luyện giờ đây đóng vai trò lớn hơn trước rất nhiều. Họ thường xuyên đưa ra ý kiến về tất cả các mặt trong quản lý và chỉ đạo đội bóng. Tương tự như vậy, các cầu thủ cũng tỏ thái độ thường xuyên hơn về các quyết định của người chơi, điều làm tăng tính thực tế của game.

Hệ thống phân tích trận đấu mới tỏ ra rất hiệu quả khi nhờ nó mà người chơi nắm được mọi số liệu liên quan tới đội bóng của mình. Để hỗ trợ người mới chơi, FM 2010 cũng đưa ra công cụ tạo chiến thuật trong đó có hướng dẫn từng bước một.

Các thông báo media của game hiện có thể được thay đổi khá dễ dàng, giúp người chơi dễ dàng chỉnh sửa và theo sát với những gì giới truyền thông trong thực tế thường phát biểu. Đây là một tính năng khá thú vị và cộng đồng FM chắc chắn sẽ thỏa sức sáng tạo nên các câu nói “bất hủ”.

Tuy nhiên game vẫn còn khá nhiều điểm yếu mà một số trong đó mang tính truyền thống. Các cuộc họp báo cũng như hệ thống teamtalk tuy có nhiều lựa chọn nhưng không có mấy tác động tới màn trình diễn của cầu thủ trên sân. Đây là một điều đáng tiếc vì trong FM game thủ có cơ hội áp đặt cá tính của mình vào rất nhiều lĩnh vực khác.

Chất lượng đồ họa của các trận đấu 3D trong FM 2009 khá tệ và chưa thể đáp ứng được kỳ vọng của các fan. Trong FM 2010, nhà sản xuất đã có những cải tiến đáng kể như thêm vào hơn 100 động tác của cầu thủ sửa được rất nhiều lỗi đồ họa phát sinh.

Dẫu sao trận đấu 3D vẫn chỉ là một tùy chọn để thu hút của fan mới và nếu là một game thủ FM kỳ cựu, rất có thể bạn sẽ bỏ qua mục này và trung thành với chế độ trận đấu 2D cổ điển. Điều này tùy thuộc vào sở thích của mỗi game thủ.

Giờ đây trong trận đấu, huấn luyện viên có thể ra lệnh trực tiếp cho cầu thủ mà không phải vào các menu rắc rối, tất cả sẽ diễn ra theo thời gian thực. Đây là một cải tiến rất đáng giá và nâng tính hấp dẫn của các cuộc so tài trong game lên một mức mới.

Nhìn chung, FM 2010 tạo cảm giác nó là một "FM 2009 hoàn hảo" khi sửa được rất nhiều lỗi của phiên bản trước. Game vẫn sẽ giúp dòng FM trụ vững ở ngôi vua của hệ game quản lý kén người chơi.

CẤU HÌNH YÊU CẦU

Minimum System Requirements
    -CPU: XP - 1.4 GHz; Vista/W7 - 2.0 GHz
    -VIDEO: at least 128 MB. Nvidia FX 5900 Ultra or greater; ATI Radeon 9800 or higher
    -RAM: XP - 512 MB, Vista/W7 - 1 GB
    -SOUND: Onboard
    -HDD: 2 GB

LINK DOWNLOAD :

Mã:
    http://www.mediafire.com/?sharekey=76b55adeef0f574961d4646c62b381cb327a66ceecd9d906ea4ac78345cbe4ce

Pass download : hanhtrangsinhvien.net
    Pass Unrar ( If needed) : hanhtrangsinhvien.net
    Down về nhớ bỏ đuôi .htsv rồi giản nén ra ! Chiến thôi
    Mình đã test và đang xài rất ổn anh em nào chưa có yên tâm mà down nhé

GAME ĐƯỢC ĐÃ ADD RECOVERY RECORD NÊN CÁC BẠN LƯU Ý CÁCH FIX LỖI KHI GIẢI NÉN

Phương pháp sửa lỗi file corrupt của winrar:
    Mã:
    1. Mở file bị lỗi bằng winrar.
    2. Vào menu Tools ---> Repair archive ---> OK.
    Hoặc mở file giải nén lên nhấn Alt + R
    3. Tùy theo đuôi là rar hay zip mà lựa chọn.
    4. Sau đó winrar sẽ tiến hành repair archive, khi nào xong sẽ tạo 1 file có tên là fixed.XXX.rar
    5. Xóa file gốc bị lỗi đi, rename file fixed.XXX.rar thành XXX.rar
    6. Tiến hành giải nén như bình thường. Done

Do một số anh em gặp vấn đề về giải nén nên mình sẽ up thêm link backup do mình sưu tập được :

Backup link :

Mã:
    http://www.mediafire.com/?sharekey=f3bbf52b120607ef67cd7f7bd65f7eefaf4747c9%20%20a685cb73d8c7c6998cb4ca21

pass : congtruongit.com
    Mirror Link

Mã:
    http://www.mediafire.com/?sharekey=fc3602b04826185224a64199ac7f73e58f1b4aae40a17f3664328c9cace34742

pass: www.gamehousevn.com
    Anh em test nhé có gì mình sẽ kiếm tiếp cho anh em ^^