Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 106
    Số bài viết
    3
    Tớ nghe cũng vô lý,nếu để heavy training suốt thì nói thật kể cả mấy thằng Strengh 20 cũng mệt cũng very tired hết rồi thì nó sẽ biểu tình đòi thay đổi chế độ luyện tập, Rol mới chỉ 31 thôi, sinh năm 76 mà nhưng cái thằng này thể lực k tốt dù khả năg ghi bàn cao nhưng bảo là mùa nào cũng 60 hay 70 bàn thì nghe nó Thần điêu kiểu gì ý, nói như bác này thì trung bình 1 mùa bác ý phải giã vào tầm 170 bàn, khả năng này có lẽ hơi bị viễn tưởng, hoặc giả sử bác là tay chơi FM hạng World class,mới thế,hehe( cũng khó nốt),ngay cả mạch 72trận bất bại, nói thật có khi bác load và save liên tục, thua rồi load đến khi thắng mới thôi, chú không khả năng này bằng 0, vì chuyện thua mấy cái đội vớ vẩn, hạng lông là có, tầm 30 hay 40 thì còn nghe đc, còn load và save liên tục thì dễ ẹc , hoặc cheat cũng đc.

Số bài viết
    3
    Tớ nghe cũng vô lý,nếu để heavy training suốt thì nói thật kể cả mấy thằng Strengh 20 cũng mệt cũng very tired hết rồi thì nó sẽ biểu tình đòi thay đổi chế độ luyện tập, Rol mới chỉ 31 thôi, sinh năm 76 mà nhưng cái thằng này thể lực k tốt dù khả năg ghi bàn cao nhưng bảo là mùa nào cũng 60 hay 70 bàn thì nghe nó Thần điêu kiểu gì ý, nói như bác này thì trung bình 1 mùa bác ý phải giã vào tầm 170 bàn, khả năng này có lẽ hơi bị viễn tưởng, hoặc giả sử bác là tay chơi FM hạng World class,mới thế,hehe( cũng khó nốt),ngay cả mạch 72trận bất bại, nói thật có khi bác load và save liên tục, thua rồi load đến khi thắng mới thôi, chú không khả năng này bằng 0, vì chuyện thua mấy cái đội vớ vẩn, hạng lông là có, tầm 30 hay 40 thì còn nghe đc, còn load và save liên tục thì dễ ẹc , hoặc cheat cũng đc.

Số bài viết
    3
    bác Mod ơi,giúp em xoá mấy cái trùng hộ em nhé,chẳng hỉu mạng em làm sao ý,nó post lên gần chục cái, thanks bác

Số bài viết
    122
    Một kiểu lăng-xê kì cục.Chán chẳng buồn tranh luận nhưng thấy chú em "pờ rồ" quá,anh chơi gần 5-6 năm cái trò này chưa thấy chú nào "pháo" như thế!Quê ở làng "Bình Đà" ah??

Số bài viết
    29

Các fan Real Madrid,help me!

Em là dân CM mới vào làng FM được có 1 tháng nên chưa thông thạo cách chơi cũng như thủ thuật mong các "tiên bối" giúp đỡ
    :B47:

Số bài viết
    29

Giấy phép lao động,sự phiền toái rất thật

Em mua cầu thủ Mahamed Zidan(người Ai Cập) về Real với giá 4.4m.Vừa hỏi mua đã mua được ngay nhưng đến lúc chọn số áo thì được biết đã quá số lượng cầu thủ ngoài EU.Thật lạ là nó thi đấu được ở các cúp nhưng đến lúc về La Liga thì lại ko đá được.Em đành phải ko cho Robinho áo đấu để dành chỗ cho Zidan nhưng nếu muốn cả hai thì...chịu:B20:
    Rất mong các"tiền bối" giúp đỡ:B47:

Số bài viết
    32
    có thể đăng ký số cầu thủ non-EU ở đội hình dự bị và đội hình trẻ, như thế một mùa có thể có được 9 cầu thủ non-EU để đá trong đội hình

Số bài viết
    300
    Có gì lạ đâu.Giải Liga chỉ đăng ký tối đa 3 thằng Non-EU.Còn đá Cup thì chỉ cần đạt đủ yêu cầu 4 cầu thủ trẻ đào tạo , 8 quốc tịch TBN là đc rồi.

Số bài viết
    21
    Em có cách này để vẫn xài ddc đủ các cầu thủ Non EU trong đội hình 1 (các bro xem sao nhé) giả sử như trong đội pác có 4 chú Non EU.Theo lý thuyết thì pác chỉ có thể đăng ký ddc 3 chú trên đội hình 1 , vậy thì các pác cứ để chú thứ 4 dưới đội hình 2.Sau đó khi nào đá thì pác MOve to chú NonEu ở đội hình 2 lên đội hình 1 và đá như bình thường.Khi vào trận nó sẽ tự động mang số áo của 1 cầu thủ mà pác ko mang theo đội hình ( cả chính thức lẫn dự bị) VD: trận này pác ko mang theo Guti ( số 14 ) thì thằng NonEU thứ 4 kia sẽ khoác áo số 14.
    Em mới nghịch FM thấy vậy.Các bro test thử roài ý kiến nhé ^^ ..have fun

Khóc cái giè???Mặc quần áo vô, em sẽ có trách nhiệm với cuộc đời anh

Số bài viết
    21
    Em có cách này để vẫn xài ddc đủ các cầu thủ Non EU trong đội hình 1 (các bro xem sao nhé) giả sử như trong đội pác có 4 chú Non EU.Theo lý thuyết thì pác chỉ có thể đăng ký ddc 3 chú trên đội hình 1 , vậy thì các pác cứ để chú thứ 4 dưới đội hình 2.Sau đó khi nào đá thì pác MOve to chú NonEu ở đội hình 2 lên đội hình 1 và đá như bình thường.Khi vào trận nó sẽ tự động mang số áo của 1 cầu thủ mà pác ko mang theo đội hình ( cả chính thức lẫn dự bị) VD: trận này pác ko mang theo Guti ( số 14 ) thì thằng NonEU thứ 4 kia sẽ khoác áo số 14.
    Em mới nghịch FM thấy vậy.Các bro test thử roài ý kiến nhé ^^ ..have fun

Khóc cái giè???Mặc quần áo vô, em sẽ có trách nhiệm với cuộc đời anh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới