Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 68
    Số bài viết
    15
    Không post được thì dùng photobucket mà cho ảnh lên:B68:

Số bài viết
    1,091
    Nhắc lại các pa nè : Kỷ lục phải là ở đội bóng mình đang dẫn dắt. Ok chưa nào tery161 ? Và điều quan trọng nhất trong box kỷ lục là sự tự thành thật của các bạn thôi. Mong bạn hãy tìm ra được kỷ lục của riêng mình nhé !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Omnislash : 29-06-2007 vào lúc 01:43 PM

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Nhắc lại các pa nè : Kỷ lục phải là ở đội bóng mình đang dẫn dắt. Ok chưa nào tery161 ? Và điều quan trọng nhất trong box kỷ lục là sự tự thành thật của các bạn thôi. Mong bạn hãy tìm ra được kỷ lục của riêng mình nhé !
    Lần này thì mong bác Ommi xem xét lại đi bác đọc kĩ lại quỹ định do chính bác viết nè:
    ''5. Các kỷ lục, phần lớn là do bạn lập ra, cũng có một số kỷ lục do bạn vô tình tìm được, nhưng bạn vẫn sẽ được công nhận là người lập kỷ lục đó !''
    Em là người rất cần thận đã xem trc nội quy nên em mới dám post bài sao bác lại ko tính 1 loat kỉ lục của em như thế?

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của m0nit0r Bài viết

Phiền monitor up save match được không ?
    Save match để làm gì?Cái "kỷ lục thẻ đỏ sớm nhất" của tôi là ở mùa giài 2022-2023(hiện giờ đang là 2023-2024),tôi chụp cái ảnh coi như kỷ niệm thôi.Cũng chẳng định up lên 4rum làm gì vì nó vớ vẩn bỏ xừ(random,ko phải do mình),thấy Tery có cái 3p nên up lên gọi là cạnh tranh tí cho vui thôi :B47:

Số bài viết
    1,091
    Bạn tery161 à. Luật đó là tôi viết ra nên chắc chắn không có khe hở đâu ^_^ cũng có một số kỷ lục do bạn vô tình tìm được Câu này sẽ đúng với một số trường hợp cụ thể. Nhưng trong các trường hợp của bạn. Trận đấu mà bạn không phải HLV lập kỷ lục thì Omni không thể tính được. Mong bạn thông cảm.

Số bài viết
    334
    bàn thắng muộn nhất được không nhỉ?

vietales cầm đội gì thế ? Tính liền tính liền ^_^

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Bạn tery161 à. Luật đó là tôi viết ra nên chắc chắn không có khe hở đâu ^_^ cũng có một số kỷ lục do bạn vô tình tìm được Câu này sẽ đúng với một số trường hợp cụ thể. Nhưng trong các trường hợp của bạn. Trận đấu mà bạn không phải HLV lập kỷ lục thì Omni không thể tính được. Mong bạn thông cảm.
    sự thật là những điều bác viết em ko hỉu lắm,em nghĩ chỉ đơn giản là kỉ lục đó em ko phải là người lập ra mà em là chỉ vô tình tìm đc thôi(hoàn toàn đúng luật)Bác nói là đúng với một số trường hợp cụ thể là làm khó em rồi:B47:

Số bài viết
    1,194
    Sorry nha!! em còn có bàn thắng ghi muộn hơn cơ phút 95:07

Số bài viết
    334
    95:07 thì chịu rồi :d
    @omni: mình cầm crewe

Số bài viết
    3
    Kỷ lục 5 bàn ET của tôi thì sao ?..........................

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới