Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 62
    Số bài viết
    519
    Công ty được toàn quyền cá độ một giải đâu có nghĩa là người khác ko được mở cá độ một trận đấu trong giải đó, đúng ko? :a40:
    Đâu có luật là một công ty đã thầu cá độ 1 giải rồi thì ko ai được lập topic cá độ giải đó nữa. Canh tranh lành mạnh mà

Số bài viết
    2,089
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietabroader Bài viết
    Công ty được toàn quyền cá độ một giải đâu có nghĩa là người khác ko được mở cá độ một trận đấu trong giải đó, đúng ko? :a40:
    Đâu có luật là một công ty đã thầu cá độ 1 giải rồi thì ko ai được lập topic cá độ giải đó nữa. Canh tranh lành mạnh mà
    BQT đã trao toàn quyền cho Multi thì tức là họ độc quyền về vấn đề đó rồi
    Giống như mua BQT truyền hình vậy, đơn vị nào muốn phát thì phải hỏi ý kiến của cty trúng thầu chứ

Số bài viết
    318
    Chung với quan điểm với Mabu và ku Tâm, nói chung BQT và vị nào chịu trách nhiệm đấu thầu hay phân bổ bản quyền cá độ giải nào cho công ty nào hay cá nhân nào thì đơn vị đó coi như được tòan quyền cũng như độc quyền về giải đấu đó.
    Nếu mà không có sự độc quyền như vậy, thì không để 2 công ty hay bất kể cá nhân nào hay một quyền lực nào cùng đứng lên đấu đá giải ngoại hạng đi việc gì phải đấu thầu làm chi xem có được không .

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Ai close topic cá độ tz sẽ mở lại!

Số bài viết
    1,047
    nick tzboy nói thẳng là quá lạm quyềnhám lợi, lúc trước thấy ko có ăn được j và chán thì bỏ, bi h thấy bắt đầu ngon ăn thì ham hố nhảy vào ngay, bác Móm cũng hơi vội vã khi set lại cho nick tzboy làm mod box cá độ !
    tôi ủng hộ Multi !

Số bài viết
    627
    cụ hoà đã sai rõ còn cố làm gì

Số bài viết
    959
    Vậy là rõ rồi, vụ này cụ Hòa xem lại một chút đi mà ... Anh em trong nhà cả, đâu cần phải "đao to búa lớn" làm gì nhỉ , năm mới đến nơi rồi

Thứ nhất, tớ không hề vội vã khi chấp nhận việc Tzboy sẽ trở lại làm cá độ, vì dạo này cần thêm sân chơi cho anh em.
    Điều quan trọng là Tzboy nên lưu ý việc tổ chức sân chơi của riêng mình, vì dù sao đúng là hợp đồng giải NH Anh thì Multimedia Company đang nhận thầu với BQT rồi mà.

Xét về lý thì hiện Bầu Tâm xử lý vậy là đúng... Xét về tình, bầu Tâm nói cũng đúng , Tzboy nên trao đổi với Mul (đại diện là bầu Tâm) một chút thông tin. Hungmom muốn hai người giải quyết trên tinh thần "tương thân tương ái", tránh làm căng thẳng vì thực ra cũng là sân chơi cho anh em ta cả... Trong trường hợp này tớ nghĩ cụ Hòa nên xem xét cách thức tổ chức của mình, ngoài NH Anh ra vẫn còn đó các giải khác như C1, Liga, Serie A và cả WC sắp tới.

Ngoài ra, tớ cũng nghĩ nên xem xét lại khả năng đấu thầu lại box cá độ, vì công ty Comrades hiện hình như không còn hoạt động. Thiết nghĩ cũng nên để cho các C.ty và cá nhân đứng là đấu thầu lại cho nó hợp lý. Ngoài cụ Hòa còn có Súp lơ hoặc cả thủ trưởng Sù bẹp thỉnh thoảng cũng bon chen làm vài quả áp phe

Riêng trận Chel-Ars thì cõ lẽ anh em cho qua nhé, cứ để cụ Hòa làm trận này, coi như qua tuần này sẽ bàn bạc lại về việc đấu thầu cá độ.

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kuchiki Byakuya Bài viết
    nick tzboy nói thẳng là quá lạm quyềnhám lợi, lúc trước thấy ko có ăn được j và chán thì bỏ, bi h thấy bắt đầu ngon ăn thì ham hố nhảy vào ngay, bác Móm cũng hơi vội vã khi set lại cho nick tzboy làm mod box cá độ !
    tôi ủng hộ Multi !
    Tz làm vbookie, không làm cá độ truyền thống. vBookie thì tz ăn được gì mà nói Hám lợi, trước khi nói thì nên suy nghĩ cho cẩn thận.

Số bài viết
    1,047
    vbookie là tiền do ngân hàng 4rum trả, tức là nếu có thua tiền thì tz ko mất j cả, so với cá độ truyền thống thì nếu thua là lỗ, đó ko phải là lợi thì là thua chăng ? nên suy nghĩ kỹ trước khi post reply

à mà ko thấy đả động j về lạm quyền tức là đồng ý mình sai rồi chứ j !

Số bài viết
    403
    Với mình là mem thì nói toẹt 1 câu là các mod đã quá lạm dụng.Tất nhiên các bạn là chủ forum nhưng làm kiểu thích thì làm nấy này thì chịu.Nếu Tz hay bất cứ ai đứng ra làm được tất cả các trận giải anh như trận ars chel thì khỏi cần multi làm gì..Còn không cả năm mới có 1 trận Hot' cũng phải để cho bên multi làm ăn kiếm chác chớ..Nói chung đây gọi là cách làm việc kiểu việt nam đã lan tới forum mềnh rồi.Người đứng đầu có quyền quyết tất và các chú cứ tiến hành thôi.Luật lệ á, không áp dụng với anh nhá

Học Cách Để Yêu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới