Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11

Chủ đề: Đơn xin lại nick !

Số bài viết
    179

Icon4 Đơn xin lại nick !

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

Kính gửi ban quản trị diễn đàn Fm-vn
    Tôi tên : bé lên 3 . Chủ của nick thinh217
    Lí do viết đơn
    Mã:
    Nick thinh217 cùng 784 bài viết đã bị xoá vĩnh viễn vì dám post tool virus lên forum. Mong mọi nguời đừng bao giờ có ý nghĩ post quảng cáo hay trojan lên forum
    Link : http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...8&postcount=81

Mình xin tự bào chữa , vào tối đó , khi đang ngồi trên SB thì bỗng nhiên trang fm-vn của mình reload lại , sau đó là mình thấy 1 bài viết với tiêu đề : " Hack lp Fifa online 2 ..... " với tên chủ topic là thinh217 trong khi mình chả có post gì trong lúc đó . Vì thế nên mình đã click vào 2pic xem thử , kết quả ko xem được mà lại thấy hiện ra thêm 1 topic cùng có nội dung y chang thế . Ngay sau đó , mình vào bảng thông tin của diễn đàn thì thấy nội dung ban nick do SuperFM viết .
    Mình xin thật thà khai báo là chuyện post tool virus hoàn toàn mình ko làm ,cũng như ko hề có chút ý định làm việc đó . Việc nick mình tự động post bài có link virus như vậy , theo mình nghĩ là do máy bị virus . Và ngay sau khi xảy ra vụ việc trên , mình đã tiến hành quét virus = KIS có bản quyền 100% , nhưng vẫn ko tìm thấy 1 con nào
    Giờ đây , mình rất tiếc vì sự việc đã xảy ra, mong ban quản trị hiểu và thông cảm giùm mình , và phục hồi lại nick giúp mình . Hành động post tool virus mình xin cam đoan hoàn toàn ko phải do mình làm , mà là do máy bị virus phá hoại , chứ thật sự mình post bài thì sao có thể trong vòng 5s post liền 2 , 3 bài được . Rất mong ban quản trị xem xét cho trường hợp của mình

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,783
    đi rồi không lằng nhằng

Số bài viết
    6,093
    Nick đã xoá không thể nào hồi phục được, trường hợp của bạn không phải là trường hợp đầu tiên. Đối với BQT, hành động quảng cáo + đưa trojan và virus lên diễn đàn đồng nghĩa nick đó không tồn tại trong diễn đàn, vì vậy mọi người hãy giữ nick của mình thật kĩ. Chỉ 1 bài viết có thể làm nick và bài viết của bạn ra đi vĩnh viễn.

Số bài viết
    627
    Virus ji mà biết tự tạo topic vậy bác? Cho em xin con đó với, để em còn spam

Số bài viết
    179
    hix , nói như vậy là cũng như huề tiền , bao gia tài mình đều ở cả nick đó , thà mình làm đi thì ko tức ,còn đằng này , ko post , ko làm , máy tính thì quét 4,5 lần lại vẫn ko kiếm ra dc 1 con virus . Bỗng dưng lại nhận ngay cái ban 4ver , họa vô đơn chí

Số bài viết
    1,003
    Del nick chứ ko phải ban ever , mà đã del nick thì ko khôi phục được T_T

Số bài viết
    695
    cố gắng phấn đấu làm lại từ đầu đi bạn

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    chắc ra hàng net quên clear history rồi
    thôi làm topic quyên góp như cụ hoà đi

Số bài viết
    433
    làm nick quyên góp như vầy nè

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bé lên 3 Bài viết
    hix , nói như vậy là cũng như huề tiền , bao gia tài mình đều ở cả nick đó , thà mình làm đi thì ko tức ,còn đằng này , ko post , ko làm , máy tính thì quét 4,5 lần lại vẫn ko kiếm ra dc 1 con virus . Bỗng dưng lại nhận ngay cái ban 4ver , họa vô đơn chí
    Vậy thì cậu hỏi xem có ai biết nick của cậu mà chơi xấu cậu k chứ virus post bài lên 4rum lần đầu nghe thấy Mà tớ cam đoan thằng nào viết ra đc con virus như vậy chắc nó là đệ tử của Tôn Ngộ Không quá

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới