Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 42
    Số bài viết
    4,029
    hợ, mỗi người 1 kiểu, thừa tiền mua torres thì có sao nào mà ai bảo lisandro lopez và dzeko hơn torres đc hử??? cẩn thận đó

Số bài viết
    443
    ko hơn nhưng giá nó rẻ gấp 2 3 lần , có ai dám bảo torres đá hay gấp 2 3 lần dzeko & lisandro ko

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    23
    đắt gì mà đắt.nói chung với những tiền đạo như torres thì 100M la ok rồi
    tớ hỏi mua pato nó hét đến 150M kia`

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Babycrazy Bài viết
    ko hơn nhưng giá nó rẻ gấp 2 3 lần , có ai dám bảo torres đá hay gấp 2 3 lần dzeko & lisandro ko
    đã bảo là thừa tiền còn gì, có thừa tiền thì cứ thằng giỏi nhất ta mua, việc gì phải nghĩ
    nhưng inter thế thì hơi khó eto'o milito, torres, balotelli
    ai đá ai ko đây

Số bài viết
    70
    Thích 1 ngôi sao nào đó ngoài đời thì tất nhiên đắt cũng mua vì sở thích thôi(như em mua C4 về MU mất hơn 70M mà).Nhưng có trong tay 4 tiền đạo khủng cũng khó chắc phải chuyển sang 4-3-3

Số bài viết
    344
    có 1 complete Forward mà ít người nhắc đến,đó là Mirko Vucinic
    còn chuyển nhượng Torres thì mình thấy thừa tiền cũng chả sao
    hồi trước chơi Roma nó bơm cho 281M$ mà ko biết mua ai vì đội hình Roma ngoài 2 cánh DR,DL cần lo 1 tý,1 em DC,1 em ST là coi như xong rồi,còn lại là lo tactic,chỉ đạo thôi là ok
    thừa tiền mua luôn em Messi 190M$,mua về xong ngăn sách lỗ 120M$,sau 3 năm profit mới hết đỏ

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan3 Bài viết
    có 1 complete Forward mà ít người nhắc đến,đó là Mirko Vucinic
    còn chuyển nhượng Torres thì mình thấy thừa tiền cũng chả sao
    hồi trước chơi Roma nó bơm cho 281M$ mà ko biết mua ai vì đội hình Roma ngoài 2 cánh DR,DL cần lo 1 tý,1 em DC,1 em ST là coi như xong rồi,còn lại là lo tactic,chỉ đạo thôi là ok
    thừa tiền mua luôn em Messi 190M$,mua về xong ngăn sách lỗ 120M$,sau 3 năm profit mới hết đỏ
    Đúng là sau khi chơi 2,3 năm thì hết mục tiêu chuyển nhượng đâm ra chán. Tai năng trẻ random thì đầy rẫy mua ko xuể, mà cái trò này thích nhất là mua mua bán bán

Số bài viết
    148
    nói chí phải, sau 3-4 năm đội hình ổn định rồi còn các Super Star cũng đã 28-29 nên thấy ko thiết tha gì nữa, chơi riết chán. Phải chi FM cũng có cái trò bán áo, tự mình quyết địng số ghế SVĐ, xây dựng các trại huấn luyện ở đâu đó Cameroon, Úc,.... hay là mua nhà mua xe cưới vợ đẻ con gì đó như FIFA thì thú vị hơn. Chắc FM nên kết hợp với The Sim cho ra 1 phiên bản nữa, ai muốn chơi bóng đá ko thì mua FM thôi còn ai thích lặt vặt thêm thì mua thêm đĩa the Sims bản đặc biệt về cài vô chơi thêm cho nó hứng thú

KHÔNG CÓ GÌ QUÝ HƠN REAL MADRID ĐOẠT CÚP

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tienlong91 Bài viết
    Em cầm Inter mùa đầu tiên, đi dc nửa chặng đường, bắt đầu vào giai đoạn knock-out CL và thời điểm khó khăn Serie A, thì hàng tiền đạo bị khủng hoảng chấn thương nghiêm trọng ( Milito 23 trận- 18 bàn- chấn thương 3 tuần; Balotelli thi đấu tốt cũng nằm ngoài 5 tuần, Eto'o đi dự CAN). Tình hình gấp quá nên tính mua Pandev về nhưng Lazio nhất quyết ko nhả người, Chủ tịch đội lại vừa bán CLB, dc 1 ông doanh nhân người Ý mua lại, bơm vào ngân sách CN 116m Euro, em làm một phát- dứt điểm Fernando Torres về ngay TTCN mùa đông với giá 95m Euro ( hơn CR9 1m) nhưng bị cái ko đá dc ở CL
    Ko bít cái giá đó có quá đắt hay ko các bác, đang thấy tiếc tiếc ( dù cho anh này về đá khá ổn- 17 trận ghi 17 bàn, kể cả Serie A và Coppa Italia)
    XIn các bác cho nhận xét về cái giá Torres, ko bít nếu để tới hè thì có mua dc vs giá thấp hơn ko
    Bản Fm10 này mua Torres của Liverpool không khó
    Giá trị của Torres tầm 60m 70m nhưng nếu bạn kết và bỏ tầm 100m
    liver nó nhả ngay Không hiểu sao dù trong game nó không khủng hoảng như ngoài đời nhưng rất thèm tiền

Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [BB] Bài viết
    đắt gì mà đắt.nói chung với những tiền đạo như torres thì 100M la ok rồi
    tớ hỏi mua pato nó hét đến 150M kia`
    Torres mua thì đắt, ghi bàn thì cũng tầm như Pato,Welliton hay Persie thôi. Nếu đá 3 tiền đạo Torres,Pato,Welliton thì Torres ghi bàn kém nhất
    Có lần Milan nó gạ bán Pato 19M bảng mua ngay chắc bị khùng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới