Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30
    Số bài viết
    7

Cái ko giống thật nhất của FM ..

Em thấy rằng anh em mình đi làm huấn luyện viên cả đời cho chúng nó mà $$ chẳng thấy để đâu.$$$ đó để mua xe hơi, mua nhà,cưới vợ,hay ít nhất cũng có 1 cái tài khoản để anh em minh ky kóp mai kia mua cái câu lạc bộ lởm mà huấn luyện.Thường anh em quản lý chẳng để ý đến tiền lương của mình ------------> ăn cơm nhà vác tù và cho Abamovick :horse::horse::horse::horse:

Số bài viết
    792
    mún cài này thì chơi FFM he bạn FM chỉ nặng về Huấn luyện tactic ,.....

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    300
    Cái việc mà bạn thay thế Mourinho để dẫn dắt Chelsea đã là ko giống thật,là viễn tưởng rồi thì còn đòi hỏi gì hơn nữa

Số bài viết
    919
    Mor nói hay
    ....................---------------------........................

Số bài viết
    259
    Kô thể nói như thế được. Nếu thế còn game nào được gọi là giống thật nữa. Ví dụ Fifa chẳng hạn. Bạn điều khiển những siêu sao như Ronaldinho. Vậy bạn là chúa trời rồi. Giống thật chẳng qua là cách thức chơi nó làm cho mình có cảm giác như thật vậy.

Số bài viết
    138
    Mà thật gì cứ hết mùa giải lại có vài chú vietnamese được tuyển vào đội trẻ của mình huấn luyện.Vd như huấn luyện man hết mùa lại có 2,3 nhóc vn vào---> thế hệ nào của vn được như thế ???

Số bài viết
    53
    tớ đang huấn luyện Chelski mùa thứ 6 .. hiện nay U18 của tớ có thằng Pham Hong Tien -- Nation : viet nam tuyển từ Tây Ninh lên đá cũng tiềm năng phết .. khoảng vài mùa nữa lên thay Essien chưa biết chừng ^^

Số bài viết
    41
    mình cầm mu đến năm 2010 cũng có được hai chú việt nam tuyển về đội u18 trước đó cũng có một chú từ việt nam nhưng lại tên anderson, ngộ thiệt

Số bài viết
    72
    Sao em cầm MU đến tận 2016 rùi mà ko có ông VN nào vô hết vậy?Mình phải lấy quốc tịch VN thì mới đc à?

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    1,091
    Đúng rồi đó bạn. Bạn phải đặt quốc tịch là VN thì cứ mỗi mùa sẽ có một vài bé VN gia nhập.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới