Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 79
    Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    YH: vi_em_anhonline2404 .. Mình thay bác Gunner đc ko ah? Có ji nhắn yahoo dùm cho mình biết với nhé .. Chơi dở nhưng mà ham vui, trước giở toàn chơi mỗi MU, kiểu này chắc là tiêu

Ko sao, vui là 9, trước giờ mình cũng cầm toàn Arsenal ko chứ đâu .

Team: Hull City
    Yahoo: vnf_design

P/s: đang trục trặc với FM 10 hiện tại đã unstall sáng mai install lại mất save nản wá

Số bài viết
    443
    Ai cầm team gì , nói nick YM! & team nào , để chốt danh sách

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kubin94 Bài viết
    Ko sao, vui là 9, trước giờ mình cũng cầm toàn Arsenal ko chứ đâu .

Team: Hull City
    Yahoo: vnf_design

P/s: đang trục trặc với FM 10 hiện tại đã unstall sáng mai install lại mất save nản wá
    Ủa , uninstall đâu có làm mất file save đâu nhỉ?
    Team: Wolverhampton .
    Nếu đc thì PM yahoo cho mình biết với nhé host.. tx

Số bài viết
    76
    còn slot thì cho mình chơi với.mình host hoặc join đều đc.
    Mình đá đội nào cũng đc. CHo các bạn chọn. trc. mình chọn đội ngang cơ hoặc yếu hơn đều đc.
    Mà mong host lâu dài, chơi có ý thức.
    Chứ như mấy game, host đc vài bữa là chạy hết.
    YM mình: trinh_tri_dung
    @vnf_design bữa trước chạy nhanh thế

Số bài viết
    949
    tạm thời mình cứ chốt danh sách như trên đã, ai ko tham gia đc hoặc bỏ giữa chừng mình sẽ liên lạc vs mấy bạn kia sau

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    126
    Vậy là Kubin94 nghỉ chơi nhé ,có tinh thần tự giác là rất tốt ,ai cảm giác không có thời gian rảnh thì noi gương bạn Kubin nha để tránh khi vào cuộc chơi rồi mà nghỉ làm anh em mất hứng .
    Mình sẽ add các nick yahoo của các bạn tham gia và đúng 7h30 tối mai anh em nào tham gia thì online nhé ,để mình giao lưu đôi chút .Mai ai đăng ký nhận đội nào thì mình sẽ chốt danh sách và lập host luôn .Ngày mai anh em mình sẽ lên lịch ngày chơi và giờ chơi cụ thể 1 lần nữa nhé .Host chơi bản patch 10.2 và chơi trên Himachi nhé .

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của www_rooney81 Bài viết
    Vậy là Kubin94 nghỉ chơi nhé ,có tinh thần tự giác là rất tốt ,ai cảm giác không có thời gian rảnh thì noi gương bạn Kubin nha để tránh khi vào cuộc chơi rồi mà nghỉ làm anh em mất hứng .
    Mình sẽ add các nick yahoo của các bạn tham gia và đúng 7h30 tối mai anh em nào tham gia thì online nhé ,để mình giao lưu đôi chút .Mai ai đăng ký nhận đội nào thì mình sẽ chốt danh sách và lập host luôn .Ngày mai anh em mình sẽ lên lịch ngày chơi và giờ chơi cụ thể 1 lần nữa nhé .Host chơi bản patch 10.2 và chơi trên Himachi nhé .
    Chỉ dùm mình chơi trên Himachi là chơi như thế nào đi bạn, có cần cài đặt ji ko vậy?

Số bài viết
    179
    Nick YM! : bily_rain_ty
    Team : west ham

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Đã cập nhật ở #1 , ai thiếu info thì post nhé , 9 người

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của www_rooney81 Bài viết
    Tối thứ 4 chứ, tối mai một số a e bận rồi, ôn thi

GLORY GLORY MAN UTD

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới