Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 46

Chủ đề: 4-5-1 tổng lực

Số bài viết
    156
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    2 bé Advance ở trung lộ chắc chỉ có trong pes

chứ FM thì vẫn đúng là ngớ ngẩn

bởi vì 2 thằng Advance của bạn set giống hệt nhau là duty att , không ai sup cho ai

2 thằng như thế kiểu gì cũng 1 thằng liệt 1 thằng trội , hoặc xavi hoặc inie không làm gì đc trong trận đó
    chưa kể là có phải đội nào cũng đầy đủ siêu nhân như Barca đâu

cứ nghĩ xem 1 quả bóng đc Yaya cướp đc chỉ chuyền cho 1 trong 2 thằng đó thôi chứ có 2 quả bóng cho 2 thằng đâu mà đòi hơn là thứ 1
    thứ 2 là 2 wing back set duty Def thì bạn bảo nó lên tấn công cánh hộ cho 2 bé inside kiểu gì mà kể cả có lên cao như thế thì đúng là tự sát ... ngoài đời barca cũng chết rất nhiều khi Alves không kịp về và Kieta mất hút ....

PS : mình không đòi hỏi 1 tac hoàn hảo mới thắng đủ 38/38 trận như vậy nhưng bạn phải nói rõ ra là làm thế nào để dùng đc tac nó mà không cần phải quá lo nghĩ về các điểm yếu lẫn điểm mâu thuẫn trong tac
    ví dụ ai làm chủ đạo -> trong tac của bạn không 1 ai chủ đạo
    điểm nhấn trong lối chơi -> chả có nếu không phải siêu nhân thì ...
    mình nhớ là có kiu chỉnh wing thành auto trang 1 rùi mà, tac này ko có điểm nhấn, ibra ghi một mùa (tính tât cả) chỉ có 32 bàn, messi 31, còn nhiu là mấy thằng kia nó ghi hết đấy chứ(xavi với iniesta first touch cao, sút xa, trung vệ đành đầu, 2 thằng wing thì ít ghi bàn) nhưng cũng về sửa lại xem sao. còn vụ playmaker, mình có tick vô đâu, set vậy là để nó đá giống lối chơi của play thôi:a35::a35:

Số bài viết
    184
    Cho mình hỏi Bojan bạn thường cho đá cho đá cánh hay ST vậy , nếu ST cho mình xin cách set với

Số bài viết
    156
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    Cho mình hỏi Bojan bạn thường cho đá cho đá cánh hay ST vậy , nếu ST cho mình xin cách set với
    Deep lying fw, ghi bàn liên tục

Số bài viết
    7
    Cho hoi la ban da cai mua giai ma thang 38/38 la trong bao lau vay???chac co nua thang nhi,load di load lai ma,hehe

Số bài viết
    627
    TAC vip đi thi Event của 4rum đi bác ơi.. Sao cũng lãnh giải đó

Số bài viết
    2,107
    Vãi chưởng,có cái bài của chủ pic mà các bác tranh nhau ném đá ác thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    338
    Trong Forum nhiều người rất hay chỉ trích người khác một cách không chứng cứ. Nhiều người nói save load này save load nọ nhưng chưa thấy ai down tac của người ta về thử cho nó đàng hoàng. Mình rất ghét cái tính đố kị và cả adua này của dân Việt Nam, không thay đổi thì không khá lên được đâu.
    Mình chưa thử tac này nhưng nhìn qua thì mình cũng thấy nể rồi.
    Với đội mạnh, nhiều quái vật, đá tất nhiên dễ hơn, nhưng để có được điểm trung bình cao và số bàn thắng, bàn thua ấn tượng thế kia không phải là dễ. Có thể save load để tránh hoà và thua, nhưng không thể trận nào cũng save vài lần để lấy tỉ số đậm được.

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Trong Forum nhiều người rất hay chỉ trích người khác một cách không chứng cứ. Nhiều người nói save load này save load nọ nhưng chưa thấy ai down tac của người ta về thử cho nó đàng hoàng. Mình rất ghét cái tính đố kị và cả adua này của dân Việt Nam, không thay đổi thì không khá lên được đâu.
    Mình chưa thử tac này nhưng nhìn qua thì mình cũng thấy nể rồi.
    Với đội mạnh, nhiều quái vật, đá tất nhiên dễ hơn, nhưng để có được điểm trung bình cao và số bàn thắng, bàn thua ấn tượng thế kia không phải là dễ. Có thể save load để tránh hoà và thua, nhưng không thể trận nào cũng save vài lần để lấy tỉ số đậm được.
    nói nhiều

bạn thử đi

đến cả khi chủ topic nói khi gặp Chelsea với hàng tiền vệ kim cương đá khó lắm ... là đảm bảo là có thua Chelsea rồi load lại mà thắng ...

thực ra tỉ lệ load lại là rất thấp nhưng không nói là không có đc

chưa kể nếu bạn đã là 1 trùm hack thì cái gì cũng xong

bạn nghĩ sao về Hamsik ... siêu nhân , quái vật , người ngoài hành tinh sao thì tuỳ

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    nói nhiều

bạn thử đi

đến cả khi chủ topic nói khi gặp Chelsea với hàng tiền vệ kim cương đá khó lắm ... là đảm bảo là có thua Chelsea rồi load lại mà thắng ...

thực ra tỉ lệ load lại là rất thấp nhưng không nói là không có đc

chưa kể nếu bạn đã là 1 trùm hack thì cái gì cũng xong

bạn nghĩ sao về Hamsik ... siêu nhân , quái vật , người ngoài hành tinh sao thì tuỳ
    Đang còn trè ,tập cho nó chơi ở vị trí tiền đạo đi . À ,bảo nó chơi doping ít thôi

hút thuốc lá có hại cho sức khỏe...của những người xung quanh

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ryudo Bài viết
    em nói thẳng 1 câu bác toàn thắng 38 trận ~ 114 điểm hơn thằng đứng nhì 33 điểm vị chi bác vô địch sớm nhất là trước 11 vòng. 38 vòng đấu bác tới vòng 27 mà vô địch rồi thì chẳng ai đem đội hình 1 ra đá tiếp.

Mà không cần nói ra chỉ cần bác vô địch sớm hơn 11 vòng là em hiểu rồi

bác save/load cũng có kinh nghiệm 1 tí
    muốn biết có save load không xem cái game status là biết liền. Nếu đá một muà không save từng trận thì tổng số lần save chắc không quá 60-70 lần.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới