Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 104

Threaded View

Số bài viết
    27

[AMC] Sergio Canales - 1991 - Spain

AMC trẻ cua Spain, mình scout được thằng này, chưa thấy có ở đây nên post lên:

Nói chung là đến mùa thứ 4 rồi nên chỉ số của thăng này mình thấy khủng khiếp chả thiếu bất cứ chỉ số gì dể dá tiền vệ cả, mình cũng chả rõ lúc đầu mới new game nó thế nào vì chưa nghe nói đến bao giờ, với lại cũng lười restart để xem.
    Mua được cuối mùa trước ở Racing có 7triệu EURO

Còn về vị trí thì đá được rất nhiều vị trí khi cần kíp, và yêu cầu học PPM cũng dễ dàng (khá bực mình về Paloschi vì có cái PPM mình muốn nó học nhất la places shot thì nó nhất khoát không học):

Về thành tích thì mùa năm nay như trên SS đầu tiên khá ấn tượng, và mình còn đang mong mùa sau con đi lên vì năm nay nó vẫn chưa quen với đội theo AsssisManager.
    Cách dùng của minh thì mình thường dùng nhất trong đội hình 4-3-3 này:
    Set: Trequarvista:

Nếu không thi cũng có thể set đá Advanced Playmaker-Attack ở vị trí AM hoặc CM để làm Primary Playmaker. Những trận mình set làm playmaker thì rất hay đuợc nhân xét là điều khiển cả tuyến dữa (bossing the midfielf).
    Minh thấy nó đá trequar khá sướng mắt, chạy rông, rê bóng tốc độ, dứt điểm ngon, chuyển tốt và dùng để đá phạt góc khá.
    Nhược điểm: chắc nó là random PA -9, trong game của mình PA là 178 nên stát mới ngon thế này chứ nếu đen thi chắc stats cũng chỉ khá thôi.
    Nếu bào viết có lỗi chính tả thì thông cảm nhớ:">.