Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 11 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 104
    Số bài viết
    27

[AMC] Sergio Canales - 1991 - Spain

AMC trẻ cua Spain, mình scout được thằng này, chưa thấy có ở đây nên post lên:

Nói chung là đến mùa thứ 4 rồi nên chỉ số của thăng này mình thấy khủng khiếp chả thiếu bất cứ chỉ số gì dể dá tiền vệ cả, mình cũng chả rõ lúc đầu mới new game nó thế nào vì chưa nghe nói đến bao giờ, với lại cũng lười restart để xem.
    Mua được cuối mùa trước ở Racing có 7triệu EURO

Còn về vị trí thì đá được rất nhiều vị trí khi cần kíp, và yêu cầu học PPM cũng dễ dàng (khá bực mình về Paloschi vì có cái PPM mình muốn nó học nhất la places shot thì nó nhất khoát không học):

Về thành tích thì mùa năm nay như trên SS đầu tiên khá ấn tượng, và mình còn đang mong mùa sau con đi lên vì năm nay nó vẫn chưa quen với đội theo AsssisManager.
    Cách dùng của minh thì mình thường dùng nhất trong đội hình 4-3-3 này:
    Set: Trequarvista:

Nếu không thi cũng có thể set đá Advanced Playmaker-Attack ở vị trí AM hoặc CM để làm Primary Playmaker. Những trận mình set làm playmaker thì rất hay đuợc nhân xét là điều khiển cả tuyến dữa (bossing the midfielf).
    Minh thấy nó đá trequar khá sướng mắt, chạy rông, rê bóng tốc độ, dứt điểm ngon, chuyển tốt và dùng để đá phạt góc khá.
    Nhược điểm: chắc nó là random PA -9, trong game của mình PA là 178 nên stát mới ngon thế này chứ nếu đen thi chắc stats cũng chỉ khá thôi.
    Nếu bào viết có lỗi chính tả thì thông cảm nhớ:">.

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zerotul : 20-01-2010 vào lúc 12:08 PM

Số bài viết
    4,029
    ừ, thằng này tốt đó nhưng game của mình chỉ số kém hơn thế này nhiều, tớ mượn mùa 1 rồi tính sigh free mùa sau nè, làm dự bị tốt lắm

Số bài viết
    92
    cu này ngoài đời đang đá kinh lắm, đc cả Real, Barca theo đuổi.

Số bài viết
    2,107
    Về thành tích thì mùa năm nay như trên SS đầu tiên khá ấn tượng, và mình còn đang mong mùa sau con đi lên vì năm nay nó vẫn chưa quen với đội theo AsssisManager.
    Cái này trợ lý nó nói ra câu tiếng Anh thế nào ấy bác nhỉ,để em xem đội có thằng nào bị vậy ko

Chú Canales này người ta bảo là Messi mới của Racing Santader đấy,hợp đồng với Racing còn đến tháng 6/2010,chờ để Sign free xem sao

Game mình PA có 146,bất công thiên tài

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Cái này trợ lý nó nói ra câu tiếng Anh thế nào ấy bác nhỉ,để em xem đội có thằng nào bị vậy ko

Chú Canales này người ta bảo là Messi mới của Racing Santader đấy,hợp đồng với Racing còn đến tháng 6/2010,chờ để Sign free xem sao

Game mình PA có 146,bất công thiên tài
    Trong cái thông tin lúc vào trận đấu ấy, tớ không nhớ chính xác 100%, nhưng mà đại loại là: "Sergio Canales appears to have a serious problem blending into the squad because of the language barrier", tại lúc đầu mùa nó chưa nói được tiếng anh. Cái này thì hầu như cầu thủ nước ngoài nào mới về cũng bị một hồi thôi. Hồi đầu mùa nó đá trận hay trận thì ọp ẹp.

Còn PA thì công nhận là tớ hên thật vì new game cung hay restart dể cho mấy đứa như otamendi, kryvtsov có PA khá nhưng mà lần này mới động đến thằng này mà được PA ngon thật.

Nhân tiện hỏi luôn có ai biết cu nào học được hết PPM của Beckham ko? nó già quá rồi, điểm xuống dưới 16 rồi mà mình vẫn chưa kiếm đuợc thằng nào chịu đá giống nó, tại nó có mấy cái PPM ẩn nên toàn bấm bóng với lại trọc khe hay ác:a44:.

Số bài viết
    4,029
    hợ game của mình có thằng otamendi 199 PA này
    canales thì lởm khởm hình như chỉ tầm 170 ??!?!?

Số bài viết
    2,107
    Game mình được chú Mario Balloteli PA 199,mình múc luôn về xem làm ăn thế nào

Nhân tiện hỏi luôn có ai biết cu nào học được hết PPM của Beckham ko? nó già quá rồi, điểm xuống dưới 16 rồi mà mình vẫn chưa kiếm đuợc thằng nào chịu đá giống nó, tại nó có mấy cái PPM ẩn nên toàn bấm bóng với lại trọc khe hay ác
    Beckham có 2 cái ẩn rất lạ :

131072Hi
    1048576Hi

vấn đề chắc ở 2 cái này,mình chưa dùng Becks bao giờ!

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Game mình được chú Mario Balloteli PA 199,mình múc luôn về xem làm ăn thế nào

Beckham có 2 cái ẩn rất lạ :

131072Hi
    1048576Hi

vấn đề chắc ở 2 cái này,mình chưa dùng Becks bao giờ!
    ừ, tớ cũng nghĩ là 2 cái đấy + tries long pass, dùng Beckham đá deep lying playmaker rất hay, điểm số thì khá thôi, nhưng mà có cái là nó cực hay trọc khe và bấm bóng 1 chạm cho tiền đạo, mà bấm rất sát đường di chuyển chứ không phải vống lên nên mình rất thích có cái là mùa 1 thì bản 10.2 ở milan cả mùa nó ko cho đá, mùa 2 mua về được thì mùa 3 đá bắt đầu giảm điểm nên những trận bị tiền vệ khoẻ ép thì lại bi điểm kém. Tớ thử hết cả crisetig với lại verrati mà không đứa nào học được, tiếc nhất là verrati.

Số bài viết
    19
    thằng này trong game mình đc 155.chán nản quá. Mình cũng tìm thấy thằng này khá lâu rồi nhưng thấy chỉ số phập phùng quá. Mà không hiểu sao game mình thằng trẻ nào cung PA kém là sao nghĩ thấy nản quá chẳng lẽ chơi lại. 2012 rồi. Lấy đc Guti và Carlos làm hlv. Santon Aquino Canales Pajero Camacho 155 hết. ((((

Số bài viết
    2,202
    Thằng này chỉ yếu mỗi cái PA random lúc nổ lúc sịt. PA >160 thì ngon phải biết còn thấp thì . Được cái chỉ số khá đều và cao so với 1 cầu thủ trẻ. Có lẽ bản update mùa đông tới Canales sẽ có PA cao hơn

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới