Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 143
    Số bài viết
    31
    Theo lịch thì bữa nay sẽ release bản Pack VH 2.0, tuy nhiên do cuối năm cập rập quá nên vẫn chưa test hoàn chỉnh trên 2 bản patch 10.1 và 10.2 nên chưa dám release. FM 2010 có vụ cache rất khó chịu nên chỉ cần bug như vụ League Table lần trước là sẽ rất rắc rối, vì vậy team sẽ release bản VH 2.0 sau Tết nhé.

Chúc mọi người ăn tết vui vẻ .

Số bài viết
    2,079
    bạn cứ từ từ mà làm có khi chờ ra Patch mới rồi release cũng ko muộn đâu

Số bài viết
    158
    Như thế cũng lâu phết nhỉ ? Qua tết thì mình hết được chơi FM rồi . huhu

Số bài viết
    627
    Closed Topic rùi chăng.. Sao bà con có vẻ ko mặn mà ji nữa thế nhỉ ???

Số bài viết
    56
    mong mỏi chờ bản VH quá các bác ơi

Số bài viết
    120
    các bác đừng nóng , lý do là bởi vì các thành viên trong nhóm muốn cho fiên bản 0.0.2 đc "hoàn hảo" hơn phiên bản trước nên cần nhìu thời gian hơn để thực hiện kỹ càng từng chi tiết , sẽ có nhanh thôi mà

Số bài viết
    25
    các bác làm đến đâu rùi,sao em chờ mãi không thấy.mỏi cổ quá.

Số bài viết
    91
    sao mình xài windows 7 mà vào xoá cache lại không thấy thư mục như bạn nói nhi? mình mới cài lại win ,đả show thư mục ẩn hết mà không thấy,vào chơi game thì chỉ được vài phần đả việt hoá,phần chỉnh chiến thuật ,và các bình luận trong game chưa thấy việt hoá nhỉ,xin admin hướng dẩn chi tiết cho anh em,có hình ảnh càng tốt nhỉ.thanks mọi người,happy new years

Số bài viết
    40
    bao giờ mới có phần media các anh ơi

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vic2006vn Bài viết
    sao mình xài windows 7 mà vào xoá cache lại không thấy thư mục như bạn nói nhi? mình mới cài lại win ,đả show thư mục ẩn hết mà không thấy,vào chơi game thì chỉ được vài phần đả việt hoá,phần chỉnh chiến thuật ,và các bình luận trong game chưa thấy việt hoá nhỉ,xin admin hướng dẩn chi tiết cho anh em,có hình ảnh càng tốt nhỉ.thanks mọi người,happy new years
    Hjx, chỉ là version 0.0.1 thì chỉ là việt hóa mấy cái đơn giản trước thôi, vì team trans ai cũng có việc riêng nên chỉ dành 1 ít time cho việc việt hóa thôi bạn à, còn fần bình luận trong game thì bạn còn phải đợi từ 1 - 2 tuần nữa

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gatay15 Bài viết
    bao giờ mới có phần media các anh ơi
    Phần media tới 22k dòng lận bác ạ , đâu phải nói làm là làm đc đâu, mỗi ng` cũng có c.việc riêng của mình mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới