Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dzeko128 Bài viết
    thằng này PA 17x cơ mà .Nhưng ở dt ý thì ko có cơ hội dự bị cho Buffon đâu .Hai thằng dự bị là De Scanctis thứ 3 hình như là Marchetti thì phải
    Mà mình thắc mắc chơi Juve thực sự thấy Buffon Bắt quá chán phong độ ko ổn định và hay mắc những quả ngớ ngẩn như kiểu chuyền bống cho tiền đạo đội ban (Cái này chắc do Eccentricity hơi cao ).Mình thấy thằng Handanovic của Udinese bắt cực kì ngon luôn rating rất cao cản phá nhửng quả ko tưởng phong độ rất ổn định
    Em thì thấy ngược lại bác ạ. Em đang chơi on với thằng bạn, nó cầm Juve, em cầm Milan. Buff bắt kinh khủng luôn, em chỉ thấy duy nhất 1 trận nó mắc sai lầm, còn lại bắt rất knh, mà kinh nhất là những trận gặp Milan. Hay do bản 10.2 này đối mặt kém mà Dzeko và Pato của em thi nhau sút vẫn k vào

Máu màu đỏ, tóc màu đen, tôi yêu Milan !
    He belongs to Jesus, I belong to Milan!

Số bài viết
    1,180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dzeko128 Bài viết
    thằng này PA 17x cơ mà .Nhưng ở dt ý thì ko có cơ hội dự bị cho Buffon đâu .Hai thằng dự bị là De Scanctis thứ 3 hình như là Marchetti thì phải
    Mà mình thắc mắc chơi Juve thực sự thấy Buffon Bắt quá chán phong độ ko ổn định và hay mắc những quả ngớ ngẩn như kiểu chuyền bống cho tiền đạo đội ban (Cái này chắc do Eccentricity hơi cao ).Mình thấy thằng Handanovic của Udinese bắt cực kì ngon luôn rating rất cao cản phá nhửng quả ko tưởng phong độ rất ổn định
    Bạn không đùa đấy chứ??? Buffon bắt khủng lắm!Đối mặtraatsi ít bị ghi bàn, lắm lúc nó sút cự li gần tưởng chết, thế mà bắt dính ngon ơ

Số bài viết
    134
    mình chỉ nói là ko ổn định và hay mắc những quả ngu ngu thôi .Thấy thua xa Adler

Số bài viết
    179
    Nói chung cứ thủ môn của ... máy bắt là ngon, thủ môn của mình cầm thể nào cũng có vài quả cùi .... Đá bản này thật là ức chế x-(. Chỉ cần đá Serie A 1 lần là thuộc hết tên thủ môn các đội luôn vì chúng nó bắt điên cuồng quá ....

Send me my angel

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zero51 Bài viết
    Em thì thấy ngược lại bác ạ. Em đang chơi on với thằng bạn, nó cầm Juve, em cầm Milan. Buff bắt kinh khủng luôn, em chỉ thấy duy nhất 1 trận nó mắc sai lầm, còn lại bắt rất knh, mà kinh nhất là những trận gặp Milan. Hay do bản 10.2 này đối mặt kém mà Dzeko và Pato của em thi nhau sút vẫn k vào
    Công nhận Buff bắt thì kinh khủng rồi. Chỉ có điều là tầm 10 trận lại có 1 trận dắt bóng chạy lung tung bị tiền đạo nó cướp bóng và... Do cái chỉ số eccencity quá cao.

Số bài viết
    412
    cầm AC vừa gặp juve xong thua 1-2 vì buffon khủng khiếp quá Cardozo, Pato rồi cả Pirlo thi nhau sút mà quả nào nó cũng đẩy ra được, 1 vs 1 ko ít, sút xa sút gần đánh đầu đủ hết ku Amelia này toàn diện ở mức khá tuy nhiên ko còn trẻ cầm clb tầm trung thì mình toàn xài Fiorillo, 1m90 mà còn trẻ, mua có 5,5M USD bắt ổn cực kỳ next Buffon mà

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    179
    ku này mình mới đá với nó xong ( cầm parma ) , dc 8.7d cuối trận , man of the match mới kinh , mình sút hơn 22 quả mà cuối cùng thua 2-0

Số bài viết
    242
    Hugo Lloris là số 1 .

Dự bị Ustari chụp như !%^*$*%^@$&*! ấy, handling kém quá :@.

Số bài viết
    120
    Lúc nào cũng Lloris , cũng cần phải thay đổi chút chứ , với lại Lloris chỉ đến mấy đội tầm aston trở lên thôi

Số bài viết
    4,029
    cỡ lloris, mandanda, adler thì là hàng đỉnh giá đắt rồi

mà ai nói đến buffon đó? buffon là thủ môn khiếp đảm nhất FM đó, trung bình khoảng 10-15 trận nó sẽ mắc 1 lỗi dẫn đến bàn thua, nhưng còn lại thì cực kì đáng sợ, cực kì khó sút vào gôn của juve
    mình cầm juve rồi mình biết mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới