Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28
    Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của athor01ghz Bài viết
    ai biết chỉnh chi số cầu thủ giữ nguyên ko ta chỉnh chỉ đc 1 thời gian nó lại giảm đi
    Bạn nhìn trong hình mình có chú thích, bạn dùng tính năng Freeze ở góc phải bên dưới trong phần information cầu thủ muốn edit.

[IMG][/IMG]

Hạn chế freeze nhé, để chơi FM thú vị hơn ^^

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Cái này chắc chỉnh cả PA hay cái gì thích hợp nữa ấy,ko là nó sẽ giảm thôi!
    Bác nào biết cheat cho cầu thủ chưa đăng ký dự cúp C1 đá C1 được ko bảo em với
    Bạn nhìn lên hình mình post phía trên, trên mục Freeze bạn thấy mục Register (UEFA), click vào đấy là xong. Cheers

Số bài viết
    42
    Tớ cũng chẳng cần cheat gì đâu , chơi Game mà cầu thủ mình mạnh quá cũng mất thú vị , cái này là so đo chiến thuật thôi . Có điều Arsenal của mình chúng nó bị vấn nạn chấn thương , đang có 8 thằng cầm đèn đỏ , toàn Key team , chán ơi là chán , đá 1 trận nghỉ 5-6 trận vì chấn thương mà ko bán quách nó (Nasri , Rosicky, Galas,Persy , Ashavin....) đi được . Ko biết có phải tại mình chơi Hard Tackling ko nữa ...

Số bài viết
    1,235
    Cảm ơn ban nhiều nhiều cái này xài đc với 10.2 rùi

Số bài viết
    180
    hmm mình bật FMRTE lên..vào load game thì nó báo lỗi là "FMRTE didn't detect FM/WSM 2010 running" là sao nhỉ

Số bài viết
    22
    Cái lỗi này là do bạn chưa chạy file fm10.exe, bạn dùng đồng thời FMRTE với FM10 mới được

Số bài viết
    180
    thế thì cũng ko đúng rồi....mình luôn bật game trước khi bật FMRTE...mà toàn bị báo lỗi thế..ko hiểu tại sao

Số bài viết
    22
    Bạn thử cài lại FMRTE một lần nữa xem, trong lần đầu tiên load bạn hãy chọn đúng patch cho phù hợp với bản FM đang chơi, mình nhờ lúc trước cũng đã gặp lỗi này một lần. Good luck

Số bài viết
    2,107
    May quá,thanks các bác,em lỡ tay nghịch Ribery lên Legend xem nó đá thế nào,quen tay save vào mất,chỉnh lại import nhưng được 1 thời gian lại về Legend,may mà kéo xuống thấy cái Freeze đóng băng nó lại luôn ,ko có chơi mấy hôm lại phải chỉnh lại,để tầm 30 tuổi thì cho nó nghỉ ,may mà chỉ số ku này ko tăng nữa,mà ko biết có bị đóng băng tuổi ko vậy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 27-01-2010 vào lúc 03:24 AM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    36
    Cho hỏi cái này có chuyển cầu thủ từ clb này qua clb khác không vậy ? mình đang định edit 1 đội bóng mang tên mình kiểu như T&T đó, nhưng đá tại giải hạng 3 anh, Muốn xây dựng và tuyển 1 số cầu thủ già vào bằng cách edit. Ko biet cái này làm đc ko ?

Cho mình hỏi thêm là mình download dotnetfx35setup về rồi nhưng khi chạy cài đặt cho win 7 chẳng thấy gì cả. Hay là do nó thực hiện nhanh quá. Làm sao biết đã cài đc dotnet cho win7 hay chưa ? Xem đâu vậy

Thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới