Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    74
    Vậy các bác bảo Torres nên đá cặp hay đá đơn ? tớ thấy Torres đá đơn thì tốt hơn mà Torres dễ chấn thương quá ( Injury 16 >< ) nên cần phải có người đá thay , mà mua tiền đạo xịn thì nó k chịu ngồi dự bị , tiền đạo trẻ thì sợ k toả sáng đc ...

Số bài viết
    4,029
    bạn thử cặp dzeko, torres đi đã, dzeko khủng đấy, biết cách dùng thì nó đá hay lắm đó.
    post đội hình chính thức, tên tất cả các cầu thủ first team của bạn ra để mình tư vấn xem nào

Số bài viết
    74
    Tớ dùng tac GoalGlore post ở ngoài kia , đội hình đag là thế này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi bom1109 : 12-01-2010 vào lúc 09:21 PM

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    tớ đã cùng torres complete forward attack rồi nên mới nói như thế, cặp với tevez cả hai cùng săn bàn hàng khủng cả
    Bạn set cặp torres - Tevez thế nào cho hiệu quả nhất, giúp mình với.
    Trước khi đưa Torres về mình đá cặp Robinho - Tevez thì Tevez ghi bàn khủng lắm. Nhưng đưa Torres về đá cặp ( Đẩy Robinho xuống đá AML) thì cặp tiền đạo kia hiệu suất ghi bàn kém hơn.

Bạn set kiểu j chỉ mình với THanks

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KrazeVina Bài viết
    Bạn set cặp torres - Tevez thế nào cho hiệu quả nhất, giúp mình với.
    Trước khi đưa Torres về mình đá cặp Robinho - Tevez thì Tevez ghi bàn khủng lắm. Nhưng đưa Torres về đá cặp ( Đẩy Robinho xuống đá AML) thì cặp tiền đạo kia hiệu suất ghi bàn kém hơn.

Bạn set kiểu j chỉ mình với THanks
    có gì khó đâu, tevez làm deep-lying forwarder support, torres complete forward attack, chỉnh creativity tầm normal giữa giữa ý, cấm cả 2 sút xa, xong!
    thực tế cả tevez và torres đá hay nhất đều là complete forward, nhưng ko như dzeko, tevez đá đc trequarista, deep-lying, thậm chí advance forward, và với team work, work rate cao nên anh hỗ trợ cho đồng đội rất tuyệt, còn dzeko chỉ chuyên ghi bàn thôi
    1 cặp hoàn hảo khác tớ từng dùng là villa - rooney, khiếp hãi về khả năng ghi bàn

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    có gì khó đâu, tevez làm deep-lying forwarder support, torres complete forward attack, chỉnh creativity tầm normal giữa giữa ý, cấm cả 2 sút xa, xong!
    thực tế cả tevez và torres đá hay nhất đều là complete forward, nhưng ko như dzeko, tevez đá đc trequarista, deep-lying, thậm chí advance forward, và với team work, work rate cao nên anh hỗ trợ cho đồng đội rất tuyệt, còn dzeko chỉ chuyên ghi bàn thôi
    1 cặp hoàn hảo khác tớ từng dùng là villa - rooney, khiếp hãi về khả năng ghi bàn
    Tevez đúng là mẫu tiền đạo mà mọi HLV đều thích nhỉ. Vừa đá đủ mọi vị trí tiền đạo vừa nhiệt tình.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới