Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    380

Cách set Van persi!!!!!

Mình mới chơi arsenal nhưng thằng van persi mình tịt ngòi miết à, 3 trận mới có 1 bàn, set nhìu cách mà vẫn chưa có kết quả khả quan, ai có cách set thằng này hiệu quả chỉ mình với.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    22
    Bạn đá bao nhiêu tiền đạo. Nếu 2 tiền đạo thì kiếm 1 ông poacher, còn Persie thì cho Deep lying forward (attack).
    Không ghi bàn là chuyện thường. Tớ đá Arsenal, toàn đội ghi bàn nhiều nhất giải nhưng ko có cá nhân nào lọt vào top 5 ghi bàn nhiều nhất cả.

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    Mình mới chơi arsenal nhưng thằng van persi mình tịt ngòi miết à, 3 trận mới có 1 bàn, set nhìu cách mà vẫn chưa có kết quả khả quan, ai có cách set thằng này hiệu quả chỉ mình với.
    Deep Lying Foward (Attack)

Dù 1 tiền đạo hay 2 tiền đạo RvP vẫn là Deep Lying Foward

Số bài viết
    380
    Ờ cái này để set thử xem đã, thằng RVP cat mình 1 mùa khắp các mặt trận có mỗi 12 bàn à. Mình chơi 2 ku.

Số bài viết
    42
    traquesia , không nhớ rõ lắm , cho nó đá cắm hoặc thêm 1 ông poacher đều được , 1 mùa ghi trên 30> 40 bàn , mùa đầu tiên ghi 47 bàn trên mọi mặt trận ,

Số bài viết
    217
    Thằng Van persi này đá ẻo lả lắm không thuộc loại ghi bàn đều đặn. Thỉnh thoảng có quả cứa bóng là trông đẹp thôi. Thằng này set traque... gì đấy là hợp.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới