Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    143

Ai giúp em về vấn đề mua cầu thủ với

Em vừa down FM10 về để chơi từ trước đến nay toàn chơi Pes nên chưa biết gì về FM Thấy mấy anh bảo mua cầu thủ có thể giả sau 48 thàng Vây ai chỉ em cách mua cầu thủ giả tiền sau với

Số bài viết
    107
    thì trả trc nó 1 số tiền và thêm điều khoản trả chậm trong bao nhiu tháng là xong mà

VD: Cesc mua cỡ 75M UKP thì trong hợp đồng trả 30M trc, gài thêm trả chậm trong 48tháng 45M còn lại là uki r

Số bài viết
    2,107
    Khi bạn ấn vào Make an Offer nhìn vào góc dưới bên trái ấy,có cái chỗ bấm vào để xổ ra 1 danh sách được,bạn chọn cái có chữ:
    Month...
    Mình ko nhớ rõ nhưng đại loại là thế,trả góp thì được chậm nhất trong 48 tháng với số tiền nhiều nhất là 46M

Cái này quá hay luôn,chỉ cần có một số tiền vừa vừa thôi là mua sắm ok,mỗi lần mua mình chỉ trả trước 1.1M

À,nếu nó cho trả góp nhưng nâng giá lên 1 tý hoặc bắt trả trước 1 khoản khá lớn thì bạn cứ chỉnh lại miễn sao tổng tiền mua cầu thủ vẫn ko đổi (thêm cho nó 1 tí nữa,khoảng 1k,2k) máy nó ok đều

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 08-01-2010 vào lúc 07:55 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Khi bạn ấn vào Make an Offer nhìn vào góc dưới bên trái ấy,có cái chỗ bấm vào để xổ ra 1 danh sách được,bạn chọn cái có chữ:
    Month...
    Mình ko nhớ rõ nhưng đại loại là thế,trả góp thì được chậm nhất trong 48 tháng với số tiền nhiều nhất là 46M

Cái này quá hay luôn,chỉ cần có một số tiền vừa vừa thôi là mua sắm ok,mỗi lần mua mình chỉ trả trước 1.1M

À,nếu nó cho trả góp nhưng nâng giá lên 1 tý hoặc bắt trả trước 1 khoản khá lớn thì bạn cứ chỉnh lại miễn sao tổng tiền mua cầu thủ vẫn ko đổi (thêm cho nó 1 tí nữa,khoảng 1k,2k) máy nó ok đều
    Thanks bạn Mình đã thử nhưng cho hỏi thêm 1 câu nữa
    Mình chọn 48months bên cạnh có ghi số tiền Vậy tiền đấy là tiền trả trước hay số tiền giả sau

Số bài viết
    2,107
    Trả sau đấy bạn,bạn kéo xuống kịch mà xem,chỉ có số 46M là cao nhất thôi,còn số trả trước nằm chỗ thông thường ấy,góc phía trên bên fải
    Ngoài ra còn các thêm cầu thủ ở dưới,bạn cứ mò dần là ok

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    143
    Mình cầm Mu có 99m đầu mùa Mình mua Villa 75m và chọn 48months bên cạnh chọn 66m ( 66m là kịch ) Vậy sau khi có Villa mình vẫn mất >75 ( cả tiền lương )
    Ngân sách tụt gần hết

Số bài viết
    107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nh0kng0c9x Bài viết
    Mình cầm Mu có 99m đầu mùa Mình mua Villa 75m và chọn 48months bên cạnh chọn 66m ( 66m là kịch ) Vậy sau khi có Villa mình vẫn mất >75 ( cả tiền lương )
    Ngân sách tụt gần hết
    rồi xong, phần mothly chọn 66M r thì phần trên trả 9M nữa thôi, nếu trả như thế thì Villa mua mất 141M r còn j` nữa vs lại giá trị của Villa chỉ khoảng 55M UK thôi mà

Số bài viết
    2,107
    Ngân sách tụt gần hết
    Trả lời kèm theo Trích dẫn
    Của bạn 66M kịch cơ à
    Thế bạn xem bên trên có fải bạn trả nó 9M ko hay trả hơn
    9+66=75
    Chắc bạn ko chú ý bên trên để số tiền cao rồi

Mà M.U sao có 99M thế,ặc!

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Của bạn 66M kịch cơ à
    Thế bạn xem bên trên có fải bạn trả nó 9M ko hay trả hơn
    9+66=75
    Chắc bạn ko chú ý bên trên để số tiền cao rồi

Mà M.U sao có 99M thế,ặc!
    Dùng bản 10.0.2 Tạo New game Mu có 99m mà
    Vậy nếu muốn mua 75m thì ở dưới chọn 66m ( trả sau ) trên là 9m ( trả luôn ) à

Số bài viết
    777
    99m chắc là dola hoặc ở rô
    Nếu dùng đồng Bảng thì khoang 7x M

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới