Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 64
    Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Bác này nói rất chuẩn,Overload toàn thua thêm nhãn tiền,mấy thằng ngôi sao mà điểm kém thì cứ đuổi ra,lúc đấy tinh thần nó đã đơ đơ rồi,ko thoát ra được vòng luẩn quẩn đâu mà hy với chả vọng
    Mình thua thì cuối trận toàn overload, không ít lần thắng cả Barca
    Nói chung khi bị dẫn bàn thì đội mình rất hăng, đối phương thì chủ quan nên khả năng vào khá cao. Tuy nhiên không nên overload với đội hình 4 4 2 hoặc 424 vì nó phá bóng rất dễ đối mặt

Số bài viết
    2,107
    Mình thua thì cuối trận toàn overload, không ít lần thắng cả Barca
    Nói chung khi bị dẫn bàn thì đội mình rất hăng, đối phương thì chủ quan nên khả năng vào khá cao. Tuy nhiên không nên overload với đội hình 4 4 2 hoặc 424 vì nó phá bóng rất dễ đối mặt
    Overload của bạn hiệu quả thế,bạn dùng từ phút bao nhiêu thế,mình hình như chưa được lần nào phát huy tác dụng mặc dù đã Tacke more rise

Dùng 4-2-4 à,để mình xem thử,cũng chưa 4-2-4 bao giờ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    4,029
    có lần chơi 911 tức là 1 thủ môn 1 tiền vệ thủ 9 tiền đạo

==> thua

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Overload của bạn hiệu quả thế,bạn dùng từ phút bao nhiêu thế,mình hình như chưa được lần nào phát huy tác dụng mặc dù đã Tacke more rise

Dùng 4-2-4 à,để mình xem thử,cũng chưa 4-2-4 bao giờ
    Mình chơi 4-1-2-1-2 nên hạn chế được phản công. Thường thì khi bị dẫn 1 bàn hoặc là bị cầm hoà thì overload từ phút 70. Nếu bị dẫn 2 bàn thì overload luôn thua thì thôi nhưng thường thì gỡ lại được, có trận hiệp 2 còn thắng ngược. Lúc đội mình đã hăng lên thì cũng tựa như lúc máy nó lên đồng, tranh chấp bóng toàn thắng, tấn công với 2 hậu vệ cánh dâng cao rất lợi hại. Tất nhiên cũng có những trận thất bại nhưng thường là ghi được bàn.
    Một lần dẫn Live đá với Man City sân khách, bị thua 2 quả hiệp 1 mình overload luôn, kết quả cuối trận là 5-4 nghiêng về Man City. Có lúc mình đã dẫn nó 4-3 rồi mà không về thủ kịp
    Một lần nữa thua cũng buồn cười, Wolfburg đá với Barca sân khách. vì sân nhà thua nó 1-3 nên mình tấn công luôn, trận đấy hình như hoà 5-5
    Có một lần thắng rất cùn, gặp Live sân khách không đỡ được thằng Torres, cho cả đội lên đá đôi công kết quả đội mình thắng, thủ môn của mình trận đấy hơn 9 điểm
    Nói chung Overload là vũ khí rất lợi hại đối với chiến thuật 41212 của mình, khi mình chơi kiểu đó thì thường bỏ hết advance setting và để mặc định. Thống kê mà thắng ass của mình báo cáo là đội mình ghi nhiều bàn nhất vào khoảng phút 75 - 90

Số bài viết
    217
    Đá FM này thỉnh thoảng gặp những trận cực kì ức chế. Đội mình mạnh hơn hẳn, thế mà vừa vào được mấy phút là 2,3 ông chấn thương nhẹ. Thế là linh tính rồi.
    Y như rằng, đội mình sút 20, 30 quả không vào quả nào, điểm thủ môn nó lên đến 9, 10 luôn. Hoà đã ức chế, có khi cuối trận bị 1 quả phản công lại còn thua nữa. Ức chế kinh khủng, không thể không load lại

Số bài viết
    2,107
    Thống kê mà thắng ass của mình báo cáo là đội mình ghi nhiều bàn nhất vào khoảng phút 75 - 90
    bạn chỉ mình xem cái này ở đâu thế,hay quá,mai nhè lúc đấy Overload ]
    Trong backroam advice có 2 chỗ nói như thế nhưng mình ko biết cái nào nói về đội mình?

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    183
    Đến tâm` phút 65 thì overload khẩn trương chứ còn j nữa, ý tôi nói ở đây là thua ở hiệp một đậm rồi, sang hiệp 2 cứ điều chình touchline + sỉ vả + thay người và đổi tac đã, trong 20 phút nếu thấy chả ăn thua j hoặc là tự nhiên cuồng loạn gỡ được sát nút rồi thì ngay lập tức chuyển sang overload, ngay từ đầu hiệp 2 mà overload rất dễ thua thêm mà còn gây rối loạn đội hình dẫn đến vỡ trận mà mất kiểm soát

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    48
    bị dẫn trước là thay đổi đội hình ngay ko chần chừ
    Hôm nọ đá gặp Sevilla cúp C1 sân khách bị nó dẫn 4-0 Negedro hattrick ngay trong hiệp 1 , đến hết trận thì thua 5-4 và trận lượt về thì

Số bài viết
    2
    Mình dùng 4-2-4 nói đúng là MU của mình rất dễ bị ghi bàn, nhưng ngược lại mình ghi bàn cũng nhiều, MU của mình có độ tuổi trung bình trẻ nhất PML, ngay đầu tiên mình đã bán hết mấy em O27 và mua về U24 + đội U18 lên, nên mình dùng tac overload + fluid là chính, suốt 90', nhưng hầu hết chỉ phát huy trong hiệp 1, hiệp 2 muốn có bàn thắng thì phải chuyển về standard hoặc control.

Số bài viết
    27
    thay cầu thủ ngôi sao vào , hoặc ít ra là những thằng có attribute spirited ở hàng tiền vệ và tiền đạo . tactics : pump ball into box , shoot on sight...10' trước khi hết trận chuyển sang overload , thử nhé !

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới