Mình đá với các đội kể cả trên cơ và dưới cơ nếu mình ghi bàn trước thì kết quả thường là thắng và hòa !

Nếu không may bị dẫn trước ngớ ngẩn thì đá 1 lúc là sẽ gỡ hòa và thắng lại,những trận như thế diễn ra nhiều nên quen,giờ tự nhiên gặp đội đá rắn,có chuẩn bị tốt mình không biết xoay sở ra sao,bị dẫn trước ko những không gỡ hòa được mà càng ngày càng thua nặng,mặc dù đã cố tìm cách xoay sở !

Hôm qua gặp M.C cúp FA,trước đó Mark Hurge đã đích thân đi quan sát đội mình đá ở trận trước Vào trận,đá hiệp 1 được 26' nó cho 3 nháy,sang hiệp 2 bị bồi thêm 3 nháy nữa là 6 nháy,ko ghi được bàn danh dự luôn,lúc đầu mình để Standard thôi,bị ghi 2 bàn chuyển Attack,chiếm ưu thế được 1 chút nhưng cuối cùng Attack và Overload cũng vẫn bị nó ép sân,lúc này thật sự mình lúng túng ko biết xử lý thế nào nữa,
Cái kiểu này giống như thấy chết mà ko cứu được,tức lắm, các cầu thủ dường như bị trôi theo quán tính từ đầu trận,ko thể làm chủ tỉnh táo lại được nữa,vì vậy mình lập topic mong các anh em kinh nghiệm FM lâu năm chỉ giáo cách thay đổi cục diện trận đấu khi bị dẫn trước