Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bình chọn: M/DMC trẻ và tài năng

Người đã bình chọn
415. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Lee Cattermole (Sunderland)

31 7.47%
  • John Obi Mikel (Chelsea)

71 17.11%
  • Moussa Sissoko (Touluose)

152 36.63%
  • Anderson (Man Utd)

44 10.60%
  • Sergio Busquets (Barcelona)

45 10.84%
  • Denilson (Arsenal)

34 8.19%
  • Sandro (Internacional)

106 25.54%
  • Fabian Delph (Aston Villa)

19 4.58%
  • Ramires (Benfica)

29 6.99%
  • Khác ( đề nghị kể tên)

67 16.14%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 2 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 107
    Số bài viết
    2,107
    cho obi mikel vào đây ko hợp lí chút nào, nó hay hơn hẳn so với bọn còn lại luôn
    Thằng này mình thấy chỉ số nó gần bằng đại ka Essien rồi,thua chỉ số gan dạ,xông xáo một tí thôi,tóm lại là dạng hàng khủng khó mua rồi
    mà Essien thì cứ gọi là...

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    2,079
    Poll có vẻ ko thỏa đáng và chưa đủ thông tin nhỉ

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    chứng minh đi cha nội cho mấy cái link xem nào

cho obi mikel vào đây ko hợp lí chút nào, nó hay hơn hẳn so với bọn còn lại luôn
    Mikel vào đây chả có j là ko hợp lý cả. Có nguời thấy thèn này tốt nhưng có người thì lại ko do trong quá trình dẫn dắt của từng người thui.

Ballack dẫn bóng rất tuyệt , chuyền cho Drogba, sút dj Drogba, sút dj Drogba. Vàoôooo...rất tiếc ko vaooò rồi. Bik thế chả chuyền cho Drogba

Số bài viết
    4,029
    cầm đội lớn nàp phang 30M bảng vào mặt chelsea nó cũng nhả obi mikel cả, chả có gì khó mua hết

chẳng qua ít người dùng nên ko thích thôi, đừng bảo trong đống kia có ai hơn đc obi mikel nhá

Số bài viết
    1,235
    tất nhiên là anderson của Man utd rồi, tiền vệ công cực trâu chỉ có mỗi 1 khuyết điểm là finishing cực kém thậm chí kém xa mấy thằng việt nam

Số bài viết
    134
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hot_dog Bài viết
    tất nhiên là anderson của Man utd rồi, tiền vệ công cực trâu chỉ có mỗi 1 khuyết điểm là finishing cực kém thậm chí kém xa mấy thằng việt nam
    Thế thì nó chỉ biết lấy thịt đè người thôi bạn ạ
    tai năng nhất là Zuiciili chả nhớ tên mấy thằng kia chỉ đá MC là hay thôi :a41:

Số bài viết
    95
    Mình xài thử Cattermole rùi..cho đá nói chung cũng chẳng mấy hiệu quả. Mình thích Sergio Busquets nhất, trẻ, lò LA Masia đào tạo thì luôn có những sản phẩm ấn tuợng Mình rất thích chụp hàng bên lò La Masia lắm

Forever Avril Lavigne
    I Hate Justin Bieber , Jonas Brothers

Số bài viết
    57
    mọi người đá thử capoue chưa! mình mua có 8.5m. đá khá ổn! mùa thứ 2 cho villareal mượn, thấy scout về khen đá hay lém

Số bài viết
    49
    M. Sissokho (Toulouse) là chuẩn đấy, lúc đầu ko bằng Mikel thôi chứ train thành công đá hay lắm, Mikel em thấy hay mất bóng vô duyên còn cu này đá rất đều, thi thoảng lại ghi bàn quyết định có thể mọi người new game sẽ khác mình

Không có cầu thủ nào là ko thể mua được. Nếu ko mua đc bằng xiền thì ta...cheat là đc

Số bài viết
    158
    Phản đối ý kiến của nguyenma , mỗi người 1 ý , ko thể áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác được , riêng tui đã xài Mikel nhưng thấy ko có gì đặc biệt lắm , đá xoay vòng với Lass , Annan , ngồi dự bị là nhiều , nhìn chỉ số có khi thật khủng chưa chắc đã hay , như hồi mua fellaini của Everton , chỉ số khủng nhưng đá như hạch , yếu mỗi tốc độ , mà DMC yếu tốc độ chán lắm , chẳng kịp closing down thằng sắp sút xa của nó , cứ lết lết , nhìn Mikel tuy có vẻ gần giống Essien vậy chứ thua tốc độ là cả 1 vấn đề lớn , ngoài ra dứt điểm , sút xa , đánh đầu đều tệ . Nếu có 1 phiếu thì vote cho Annan.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới