Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22

Threaded View

Số bài viết
    210

Icon14 [New&Hot] Lampard has become the legendary Mid!!!

Sau 1 năm cầm Chelsea thj ngoài những danh hiệu đạt được để kết thúc trọn vẹn 1 năm thành công, mà ng góp công lớn nhất chính là Lampard . "Gừng càng già càng cay" quả ko sai. Đây là bản 10.0.2 đấy nha, đừng nhầm lẫn sang bên 10.0.1 thj toi em.

Lampard đã trở thành Legendary Midfielder của CLB, bằng chứng wa các chức vô địch anh giành được và những danh hiệu cá nhân cao quý mà bất kỳ cầu thủ nào cũng muốn có dc

Ở tuổi 31 vs nhìu cầu thủ chắc hẳn đang là thời kỳ bên kia sườn dốc, nhưng vs Lampard thj ngược laị. Anh vẫn đạt fong độ cao mỗi khi ra sân và đều đặn wa các trận đấu :a30:. Vẫn là lối chơi nhiệt tình, vẫn n~ cú sút xa đại bác hay đơn giản chỉ là n~ cú penalty chính xác và n~ đường chuyền như đặt để đồng đội kết liễu đối thủ >>>> tất cả đã hội tụ và đưa anh thành huyền thoại sống của Stamford Brigde

Thực tế mà nói luyện dc Lampard ko dễ cũng ko wa khó, vì tui kết chelsea nên cũng hỉu về từng cầu thủ. Áp dụng 1 chút xem đá banh ngoài đời vào. Khj chơi thj sử dụng nội lực của đội bóng, ko wa nhìu sự xáo trộn nên cầu thủ ăn ý với nhau. Nói thật là cũng nhờ 1 chút may mắn nữa