Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Ai thực sự xứng danh Legendary ?????

Người đã bình chọn
444. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Frank Lampard

49 11.04%
  • Carles Puyol

33 7.43%
  • John Terry

49 11.04%
  • Ricardo Kaka

45 10.14%
  • Ryan Giggs

157 35.36%
  • Cristiano Ronaldo

79 17.79%
  • Lionel Messi

101 22.75%
  • Raul

58 13.06%
  • Francesco Totti

82 18.47%
  • Ronaldinho

58 13.06%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 4 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 253
    Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của www_rooney81 Bài viết
    Phần giới thiệu về ryan Giggs quá hời hợt ,không đúng với những gì anh đang có và đáng được khen ngợi . Không nên cho messi và ronaldo vào đây vì 2 cầu thủ này thực sự tài năng nhưng còn quá trẻ . theo mình thì ronaldo và messi cộng lại mới sánh ngang được với ryan Giggs .Mà Paul Schole đâu sao không thấy ai nói đến 1 cầu thủ tài năng bậc nhất của bóng đá anh vậy .
    scholes chỉ ở tầm CLB thôi bạn ơi. Giggs thật ra cũng chả hơn Scholes là bao nhưng ở đây nhiều fan MU nên thôi miễn bình luận
    Ở vị trí thủ môn thì nhất là Buffon, nhì là Cassilas.
    Hậu vệ thì nhất là Nesta + Cannavaro, nhì là Puyol, Terry.
    Hậu vệ cánh thì có carlos
    Tiền vệ Vieira, Gerrard,ronaldinho, Totti, Rivaldo ngoài ra lampard ,ballack, Xavi, Pirlo, Gattuso, Makelele cũng được. Các chú còn trẻ như Kaka, Messi, Ronaldo nếu cứ tiếp tục thì cũng sẽ thành huyền thoại thôi.
    Tiền đạo: Ro béo, Henry, Shevchenko, Raul.

Số bài viết
    4,029
    trong cái poll này mình chỉ coi giggs, raul và totti là huyền thoại thôi(tuy thấy raul hơi kém hơn so với 2 người còn lại)

del piero ko thể loại bỏ đc, và anh đã là 1 legend
    ngoài ra còn phải kể đến canavaro(quả bóng vàng) và đặc biệt là roberto carlos : theo mình là hậu vệ trái số 1 trong lịch sử bóng đá

Số bài viết
    735
    Trong game Gigg đâu nổi bật lắm đâu nhỉ nên vote cho CR9 , k chọn messi vì k khoái bát xa .

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    scholes chỉ ở tầm CLB thôi bạn ơi. Giggs thật ra cũng chả hơn Scholes là bao nhưng ở đây nhiều fan MU nên thôi miễn bình luận
    Ở vị trí thủ môn thì nhất là Buffon, nhì là Cassilas.
    Hậu vệ thì nhất là Nesta + Cannavaro, nhì là Puyol, Terry.
    Hậu vệ cánh thì có carlos
    Tiền vệ Vieira, Gerrard,ronaldinho, Totti, Rivaldo ngoài ra lampard ,ballack, Xavi, Pirlo, Gattuso, Makelele cũng được. Các chú còn trẻ như Kaka, Messi, Ronaldo nếu cứ tiếp tục thì cũng sẽ thành huyền thoại thôi.
    Tiền đạo: Ro béo, Henry, Shevchenko, Raul.
    ông này nói có
    lý, mới đầu lẽ ra ko có R7, mEssi với Kaka trong danh sách.:a30:. Tự dưng lại quên mất Henry (con trai thần gió ) chứ. Gattuso đâu có j nổi bật đâu. Tính tình rất hay nổi nóng và chơi xâu đối phương :a42:

Ballack dẫn bóng rất tuyệt , chuyền cho Drogba, sút dj Drogba, sút dj Drogba. Vàoôooo...rất tiếc ko vaooò rồi. Bik thế chả chuyền cho Drogba

Số bài viết
    47
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của razorsonny Bài viết
    ông này nói có
    lý, mới đầu lẽ ra ko có R7, mEssi với Kaka trong danh sách.:a30:. Tự dưng lại quên mất Henry (con trai thần gió ) chứ. Gattuso đâu có j nổi bật đâu. Tính tình rất hay nổi nóng và chơi xâu đối phương :a42:
    Gattuso chỉ dừng ở mức cầu thủ xuất sắc.. nhưng đừng vì thế mà coi thường anh vì Ginno có những điều mà những cầu thủ khác ko có đc. Ngày trc MU làm mưa làm gió trên đấu trườg Premier và C1 thế mà đụng Milan lại tắt đài để rồi bị thua 3 bàn đấy thôi. Ai đã xem trận đó thì không thể không thấy sự đóng góp tuy thầm lặng nhưng rất nhiệt tình của Ginno, một mình anh đã bắt chết CR7 giúp Milan vượt qua MU và sau đó là Liverpool để lên ngôi vô địch. Nếu không có tài thì không lý nào Ginno lại đứng trong đội hình chính Milan đc.

mình dẫn một số bài viết về anh, thật sự Ginno đã tô một thứ màu rất mới cho nền bóng đá thế giới. Forza Gattuso

http://truongton.net/forum/archive/i.../t-332590.html

http://5nam.ttvnol.com/acmvn/361264.ttvn

P.S Mình ko fải fan Milan nên ae đừng nghĩ mình binh AC nha ;D

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Tính tình rất hay nổi nóng và chơi xâu đối phương
    Tiền vệ phòng ngự mà k có cái này thì làm gì còn có quyết tâm mà chặt chém nữa

Messi , CR9 thì chưa đủ tuổi vào đâu , phải đợi thêm nữa

Tự nhiên cầu thủ vừa đc bầu là cầu thủ hay nhất thập kỷ qua , bỏ xa cả Zidane , Ronaldo lại ko có trong list

Cái list này nói chung

Số bài viết
    457
    scholes chỉ ở tầm CLB thôi bạn ơi
    Nhầm rồi bạn ạ ngày trc đội tuyển anh khủng hoảng tuyến giữa chả định gọi lại scholes rồi còn gì Lampard Gerrard ko tầm so với Scholes

Ký gì mà ký

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.SmOkE Bài viết
    Nhầm rồi bạn ạ ngày trc đội tuyển anh khủng hoảng tuyến giữa chả định gọi lại scholes rồi còn gì Lampard Gerrard ko tầm so với Scholes
    Lampard, Gerrard có bằng Scholes hay không thì hỏi các đồng chí trên diễn đàn thì biết, không tính Fan Chelsea, Liverpool với Mu nhá. Scholes đã đến cuối sự nghiệp rồi, thật ra những gì anh làm được chỉ xứng đáng là một cầu thủ giỏi thôi chứ chưa thể là một legend được. Quả bóng vàng, bạc hay đồng đều chưa từng, đội hình tiêu biểu cũng chưa, hai lần MU vô địch C1 thì cũng có nhiều nhân tố nổi bật hơn anh. Ngay cả Giggs mình cũng không thật sự đánh giá cao, là một huyền thoại của MU hay giải ngoại hạng thì đúng, nhưng trên thế giới thì cũng chưa nổi bật lắm.

Gattuso chỉ dừng ở mức cầu thủ xuất sắc.. nhưng đừng vì thế mà coi thường anh vì Ginno có những điều mà những cầu thủ khác ko có đc. Ngày trc MU làm mưa làm gió trên đấu trườg Premier và C1 thế mà đụng Milan lại tắt đài để rồi bị thua 3 bàn đấy thôi. Ai đã xem trận đó thì không thể không thấy sự đóng góp tuy thầm lặng nhưng rất nhiệt tình của Ginno, một mình anh đã bắt chết CR7 giúp Milan vượt qua MU và sau đó là Liverpool để lên ngôi vô địch. Nếu không có tài thì không lý nào Ginno lại đứng trong đội hình chính Milan đc.

mình dẫn một số bài viết về anh, thật sự Ginno đã tô một thứ màu rất mới cho nền bóng đá thế giới. Forza Gattuso

http://truongton.net/forum/archive/i.../t-332590.html

http://5nam.ttvnol.com/acmvn/361264.ttvn

P.S Mình ko fải fan Milan nên ae đừng nghĩ mình binh AC nha ;D
    Những tiền vệ trung tâm thường ít nổi bật nhất, nhưng vai trò của họ lại cực kì quan trọng. Những tiền đạo có thể coi là huyền thoại ( tính từ trước tới nay) thì rất nhiều, nhưng tiền vệ trụ thì rất ít. Mẫu tiền vệ trụ theo kiểu hiện đại thì Rijkaard là nổi bật nhất, còn các mẫu cầu thủ kiểu Beckenbeauer thì giờ không còn nữa. Chính vì thế trong khoảng thời gian gần đây số tiền vệ trụ thi đấu nổi bật không còn quá nhiều, những tiền vệ như Gattuso, Emerson, Vieira đã là rất hiếm rồi.
    Thành tích của Gattuso không hề bình thường tí nào, anh là nhân tố gần như không thể thay thế ở Milan và Italy trong hai lần vô địch C1 và 1 lần vô địch Worlds Cup.
    trong cái poll này mình chỉ coi giggs, raul và totti là huyền thoại thôi(tuy thấy raul hơi kém hơn so với 2 người còn lại)
    Mình lại thấy Raul mới là người xứng đáng nhất trong ba người kia Anh là cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất ở Champion Leaguage, đội trưởng mẫu mực của đội bóng xuất sắc nhất từ trước tới nay.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    thiếu luôn cả alex del piero

fan juve mà thấy thế này chắc tức ói máu

Số bài viết
    344
    fan của Juve mà ko thấy Buffon thì tức hơn
    1 huyền thoại chắn trước khung thành rộng lớn của đội tuyển Ý và Juv
    ngày trước đội tuyển Ý có anh Toldo đã thấy khủng,Buffon càng khủng hơn

Qui định gửi bài