Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Ai thực sự xứng danh Legendary ?????

Người đã bình chọn
444. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Frank Lampard

49 11.04%
  • Carles Puyol

33 7.43%
  • John Terry

49 11.04%
  • Ricardo Kaka

45 10.14%
  • Ryan Giggs

157 35.36%
  • Cristiano Ronaldo

79 17.79%
  • Lionel Messi

101 22.75%
  • Raul

58 13.06%
  • Francesco Totti

82 18.47%
  • Ronaldinho

58 13.06%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 13 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213141523 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 253
    Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super_Baggio Bài viết
    Uh vì bg nhiều người thik Man lắm, mà a ngồi chém với chúng nó 2 3 câu thấy chúng nó không biết mie j nên cũng vơ đũa lung tung chú thông cảm nhé, a cũng chơi với mấy thằng cuồng Man đấy ma` đi xem bóng đá cãi nhau không bg ăn được chúng nó cả, một lời trân trọng đến người yêu Man chân chính
    Fan phong trào bây h công nhận là nhiều thật. #:-S MU thì em thik Rooney nhất, thik từ hồi anh í mới 16 tuổi ghi bàn vào lưới Arse cơ. Đâm ra bây h thỉnh thoảng lại ngồi nghĩ linh tinh, ước j` anh Rooney anh í đá như trước thôi, ( tức là máu lửa nhưng hiệu quả ko bao nhiêu ) thì sẽ ít người thik hơn, Rooney giống là của mình hơn. Chứ bây h anh í đá hay quá, thằng nào cũng kêu tao thik MU, tao thik nhất Rooney, trong khi mùa trước vừa mới tung hô Ronaldo, khá là ngứa mắt.

Số bài viết
    183
    dạo này ngồi uống bia với mấy ông cuồng Man cứ nói đến Runi là lại giật mình thon thót , mấy thằng anti Man như anh chỉ biết ngồi im (ts nhìn nó đá như thế ai mà chả khiếp, đá như lên đồng haizz), có cái anh thấy là đẳng cấp của Rooney nhất là ở những giai đoạn quan trọng như thế này vẫn cần có thời gian để kiểm chứng (bắt đầu từ quả Pen sút trượt khi đối mặt với Reina a đã thấy nghi nghi rồi , về phong độ thì R10 đang cao nhất châu Âu nhất là hiện tại ở Man chỉ một mình ông ý là siêu sao như bg

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    71
    Uh vì bg nhiều người thik Man lắm, mà a ngồi chém với chúng nó 2 3 câu thấy chúng nó không biết mie j nên cũng vơ đũa lung tung chú thông cảm nhé, a cũng chơi với mấy thằng cuồng Man đấy ma` đi xem bóng đá cãi nhau không bg ăn được chúng nó cả, một lời trân trọng đến người yêu Man chân chính
    Bác giống mình! Chém gió với đám bạn toàn fan MU cuồng, bực cả mình. Ngày xưa ngoài Milan cũng thích MU nhưng vì dị ứng với đám fan cuồng và nhảm nên ngày càng không ưa MU. Fan MU chân chính thì mình chưa gặp được ai.

Số bài viết
    71
    dạo này ngồi uống bia với mấy ông cuồng Man cứ nói đến Runi là lại giật mình thon thót , mấy thằng anti Man như anh chỉ biết ngồi im (ts nhìn nó đá như thế ai mà chả khiếp, đá như lên đồng haizz), có cái anh thấy là đẳng cấp của Rooney nhất là ở những giai đoạn quan trọng như thế này vẫn cần có thời gian để kiểm chứng (bắt đầu từ quả Pen sút trượt khi đối mặt với Reina a đã thấy nghi nghi rồi , về phong độ thì R10 đang cao nhất châu Âu nhất là hiện tại ở Man chỉ một mình ông ý là siêu sao như bg
    Giống y chang Ronaldinho năm 05/06, đá kinh dị vãi chưởng vậy mà đến WC06 lại đá quá dở! Không biết điều này có lập lại với chú Runi ko?

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pompei Bài viết
    Bác giống mình! Chém gió với đám bạn toàn fan MU cuồng, bực cả mình. Ngày xưa ngoài Milan cũng thích MU nhưng vì dị ứng với đám fan cuồng và nhảm nên ngày càng không ưa MU. Fan MU chân chính thì mình chưa gặp được ai.
    ây da, bác nói thế lại đụng chạm , mấy thằng bạn tôi cuồng Man nhưng mà chúng nó cuồng từ bé (có khả năng chúng nó còn lập bàn thờ Alex ý chứ ), ae thân thiết rượu chè là lấy team của nhau ra mỉa mai, vấn đề là mấy thằng bạn shit đấy kiến thức đầy mình nên tôi cãi không lại (fan Barca đâu rồi haizz) chứ không phải là fan Man là nhảm đâu

Thịt gà, xôi với đàn bà

Số bài viết
    36
    Phong độ thì em thấy Messi bây h nó đá ghê hơn anh ạ. 34 bàn mọi mặt trận, 25 bàn ở Liga rồi. Mà nó còn chẳng phải là tiền đạo cắm. Ronnie thì bây h hình như dang chấn thương nhẹ. Sợ từ h đến cuối mùa ko đạt đc phong độ cao nhất thì MU nguy. Phụ thuộc quá. Kiểu công tử ẻo lả như Berbra thì chỉ đá mấy thằng như Bolton hqua thôi.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pompei Bài viết
    Nếu thik một đội bóng mà sau đó ko thik nữa chi vì cổ động viên đội đó "cuồng và nhảm" thì em thấy bác nên tự xem lại mình. ^.^ Mình thik là việc của mình chứ. ^.^ Em mà như bác chắc em phải ghét MU đến tận xương tuỷ rồi.

PS : Rooney thể hiện vai trò của mình quá rõ ở vòng loại rồi mà bác. Chắc là vào WC nếu ko chấn thương j` thì sẽ ngon thôi.

Số bài viết
    4,029
    hmn, chỗ này là để bàn ai là legend cơ mà nhể ?!?

nhưng mà cũng bon chen tí giờ tôi thấy cái kiểu tung hô messi mới là đáng ghét, tôi là fan của messi đây nhưng ko chịu đc cái kiểu messi là số 1 mọi thời đại? messi hơn maradona? messi vô đối?v.v...
    còn chuyện fan MU vào tâng bốc rooney là quá thường rồi tôi là fan MU chân thành đây này mà hễ cứ nghe ronaldo số 1, rooney vô đối là bắt đầu nản rồi

Số bài viết
    183
    Ở thời điểm này Messi với Rooney phong độ đúng là vô đối ở Châu Âu mà hehe, xem giải Hà Lan sẽ thấy còn chú Luis Suarez ghi bàn` như con thú ( nhưng Eridivisible là giải vô địch cấp 2 của Châu Âu), nhắc đến Milanista cuồng lại nhớ đến Boban, tôi có thằng bạn thân cả đời thần tượng Boban, vừa mới đẻ con gái xong đặt tên là Lê My Lan

Thịt gà, xôi với đàn bà

Số bài viết
    36
    Ở thời điểm này Messi với Rooney phong độ đúng là vô đối ở Châu Âu mà hehe, xem giải Hà Lan sẽ thấy còn chú Luis Suarez ghi bàn` như con thú ( nhưng Eridivisible là giải vô địch cấp 2 của Châu Âu), nhắc đến Milanista cuồng lại nhớ đến Boban, tôi có thằng bạn thân cả đời thần tượng Boban, vừa mới đẻ con gái xong đặt tên là Lê My Lan
    có một chị ở trường em thấy đăng kí tên trên forum trường là "Milan" cơ. Mà trường em thì đăng kí trên forum bắt buộc phải dùng tên thật. Em ngồi thắc mắc mãi, chắc cũng giống bạn thân bác rồi.

Số bài viết
    183
    chị ở trường chú mà còn thế thì chứng tỏ ông bố kết Milan từ thời cesare maldini chứ không vừa

Thịt gà, xôi với đàn bà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới