Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Ai thực sự xứng danh Legendary ?????

Người đã bình chọn
444. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Frank Lampard

49 11.04%
  • Carles Puyol

33 7.43%
  • John Terry

49 11.04%
  • Ricardo Kaka

45 10.14%
  • Ryan Giggs

157 35.36%
  • Cristiano Ronaldo

79 17.79%
  • Lionel Messi

101 22.75%
  • Raul

58 13.06%
  • Francesco Totti

82 18.47%
  • Ronaldinho

58 13.06%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 12 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 253
    Số bài viết
    2,107
    Chụp ảnh thì ấn nút Print Screen rồi vào Program>Accessories>Paint,sau đó chỉ vào và ấn Ctrl V vào Paint,save lại với đuôi JPEG và up lên thôi

Ảnh thì bác chụp rồi up vào 1 trang nào đó như:
    Uploadanh.com

Sau đó lấy link chèn vào forum,dễ lắm,trang đó toàn tiếng Việt thôi,bác cứ vào trang đó mà làm

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    57
    vai topic nay ko on?nen chon ra o moi giai dau 5-10 cau thu? rui` binh` chon.chu dau ma nhiu thang cui` mia' thi dc vo ( nhu ronal do,mesi con wa tre? giss va` raul chi? co the? la ngoi sao chu' chua du? trinh` la legan) ma` may thang thay du kha nang la huyen thoai lai ko co'

Số bài viết
    380
    Đây là 2pic bàn về cái gì mà mấy u nẫy giờ toàn nói ba cái gì thế

Số bài viết
    43
    Bác chủ topic ơi thiếu mấy Legend của Seria A rồi. Người đội trưởng mẫu mực gần 15 năm cống hiến không người, 36t mà thi đấu vẫn sung sức như mới đôi mươi: Javier Zanetti của Inter đâu bác. Cả Del Piero của Juve, lãng tử Alessandro Nesta của Milan. Toàn những bậc đức cao vọng trọng, toàn tài toàn đức của bóng đá thế mà không thấy thì phí của quá

Trong tim tôi là Roma, trong tim Roma là anh => Francesco Totti - số 10 bất tử

Số bài viết
    726
    ông chủ thớt này chắc kỵ Serie A lắm

Số bài viết
    36
    ôi ôi, bao nhiêu lâu mới lại có cảm giác đc lên mạng. :x Lên mạng để thấy bác Baggio bác í vỗ mặt mình thế này Rất đáng tiếc là bao nhiêu lâu mới đọc đc. Ok, em nhận sai vụ a Giggs. Nhưng nói thật là bác đ' biết em là ai đâu mà bảo em là a dua, là fan phong trào. Bác cũng đừng giở cái món bác 84, em 93 ra. Trên mạng mà lôi tuổi tác ra nói với nhau thì ảo lắm.

Số bài viết
    183
    Okie k nói tuổi tác, miễn là anh em với nhau trên này thì nói với nhau nó dễ nghe chút thôi ok? Rảnh thì cafe cà fao' nói chuyện bóng đá, lúc đấy tức nói vậy thôi, chả có j đáng để để bụng đâu

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    12
    Mình cũng rất nhiều fan cuồng của ManU phát ngôn lúc nào cũng MU vô đối ... Vào đây đọc mấy bài của đồng chí Baggio thấy thích thật. Tình yêu thì ko ai cấm nhưng đừng nên yêu mà chỉ thấy đội mình là vô đối thì người ta chỉ gọi là yêu mù quáng mà thôi. Nhiều fan ManU bây giờ mở mồm ra là nói Barca còn lâu mới bằng dc MU, Messi tuổi gì mà so với Rooney ,.... đọc mà thấy khó chịu vô cùng.

Số bài viết
    36
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super_Baggio Bài viết
    Okie k nói tuổi tác, miễn là anh em với nhau trên này thì nói với nhau nó dễ nghe chút thôi ok? Rảnh thì cafe cà fao' nói chuyện bóng đá, lúc đấy tức nói vậy thôi, chả có j đáng để để bụng đâu
    ok thôi. Em với bác xí xoá. Thằng em còn trẻ người non dạ nên hơi bốc đồng tí. Nhưng mà riêng với MU thì em thik từ hồi em mới 5 tuổi cơ. Yêu MU từ đó đến h và chưa bao h thay đổi cả. Lịch sử hình thành phát triển cũng như các huyền thoại còn sống ( hoặc đã ra đi ) của MU em có thể tự nhận là biết khá rõ. Cho nên bác liệt em vào dạng fan phong trào thì em cũng có tí tự ái.

Số bài viết
    183
    Uh vì bg nhiều người thik Man lắm, mà a ngồi chém với chúng nó 2 3 câu thấy chúng nó không biết mie j nên cũng vơ đũa lung tung chú thông cảm nhé, a cũng chơi với mấy thằng cuồng Man đấy ma` đi xem bóng đá cãi nhau không bg ăn được chúng nó cả, một lời trân trọng đến người yêu Man chân chính

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới