Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 40
    Số bài viết
    209
    Hjx,cầm Valen mùa đầu định mua về đá cặp Villa trả giá 20M vẫn Reject,ghét mua Lukaku rùi. E rất kết thằng này và Paloschi nhưng toàn bị hét vào mặt.
    Vãi chưỡng

Số bài viết
    83
    hị hị. Nó đá ảo lắm bác ạ, mùa thứ 2 em mua mất 30 triệu usd. tại thằng ôn thần này về anh bị dính quả khó sống nên đá như sịt.Nhưng đến mùa 3 nó hoà nhập rồi thì đá ảo vãi chưởng, lực lên ầm ầm.Mùa đầu thì đến khổ với nó, nhưng chơi 2 mua thì quả là

Số bài viết
    2,107
    Em chơi một thời gian thấy có vẻ như finish không quan trọng bằng cái PPM liên quan đến lúc sút thì fải

Ví dụ như Macheda finish 10,nhưng có PPM Place shot,sút kỹ thuật,hoặc Modric finish 11,có PPM cứa bóng dứt điểm 1 đối 1 hay hơn hẳn Rooney finish 15 nhưng có PPM Shot with power,nhắm mắt sút trâu chó

Thằng này bác có luyện cho nó cái PPM gì ko,thể lực thằng này ko khác gì Lukaku

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    83
    thằng này có ppm là cut inside, e mới cho luyện thêm place shoots, nói chung là ngon và bổ lên nhiều .... bây giờ lực nó khủng lắm rồi. fini với comp 17, drill 19, tech 19, agi 19, pace 17, streng đã lên 12 và stamina 13.... nói chung đã đá đc hẳn 1 mùa ngon lành , ko gặp vấn đề về thể lực. Đang định cho học thêm ppm nhưng chưa biết nên cho học cái gì, định học phá bẫy việt vị nhưng vẫn đang phân vân. chẹp

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của paparocky Bài viết
    thằng này có ppm là cut inside, e mới cho luyện thêm place shoots, nói chung là ngon và bổ lên nhiều .... bây giờ lực nó khủng lắm rồi. fini với comp 17, drill 19, tech 19, agi 19, pace 17, streng đã lên 12 và stamina 13.... nói chung đã đá đc hẳn 1 mùa ngon lành , ko gặp vấn đề về thể lực. Đang định cho học thêm ppm nhưng chưa biết nên cho học cái gì, định học phá bẫy việt vị nhưng vẫn đang phân vân. chẹp
    phá bẫy việt vị tốt mà, ko thì moves into channels

Số bài viết
    353
    thằng này luyện đá cánh trái, chỉnh cut inside đá khủng vcc

Số bài viết
    83
    cái move into cn tình hình là e ứ hiểu lắm, tại thấy có cut insides rồi thì move làm gì nhỉ. mà với lại rooney đang giá rẻ vì unh còn 40 triệu bảng, đang muốn hốt nhưng tiếc neymar quá, chẳng biết nhét đâu, tại e thích đá 1 tiền đạo cao to, 1 tiền đạo nhỏ con, nên là phân vân..... tại fan MU nên thích hốt rooney quá

p/s : e nhầm thưa các bác, thằng cu này có ppm sẵn là move into channel chứ ko phải cut insides ( sorry bác zalatan viking nhá ) , đấy 2 cái đấy khác nhau chỗ nào nhẩy, tưởng 2 cái đấy đều là chạy vô trong chứ nhỉ , các bác nói kỹ hộ e cái

Lần sửa bài viết gần nhất bởi paparocky : 01-05-2010 vào lúc 12:22 AM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của paparocky Bài viết
    cái move into cn tình hình là e ứ hiểu lắm, tại thấy có cut insides rồi thì move làm gì nhỉ. mà với lại rooney đang giá rẻ vì unh còn 40 triệu bảng, đang muốn hốt nhưng tiếc neymar quá, chẳng biết nhét đâu, tại e thích đá 1 tiền đạo cao to, 1 tiền đạo nhỏ con, nên là phân vân..... tại fan MU nên thích hốt rooney quá

p/s : e nhầm thưa các bác, thằng cu này có ppm sẵn là move into channel chứ ko phải cut insides ( sorry bác zalatan viking nhá ) , đấy 2 cái đấy khác nhau chỗ nào nhẩy, tưởng 2 cái đấy đều là chạy vô trong chứ nhỉ , các bác nói kỹ hộ e cái
    Cùng tác dụng thì FM phân ra 2 cái làm gì, cut inside là chạy từ ngoài vào, cắt mặt khung thành rồi sút hay chuyền..., còn move into channel là di chuyển vào khoảng trống giữa hậu vệ cánh và trung vệ, thuận lợi đón đường chọc khe từ tuyến dưới ấy

Số bài viết
    83
    hị hị. Tại thấy thằng neymar với thằng ashley young nó đá cứ giống nhau mặc dù 2 cái ppm khác nhau, chiệp. thanks bác xe buýt nhá ( mourinho mà )

Số bài viết
    83
    Mà bác tiện chỉ cho e thằng assistant tốt tốt cái, thằng ass của e nó retire rồi, có thằng của ac milan muốn sign nhưng lương cao quá nên e chịu rồi .pleaze

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới