Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 40
    Số bài viết
    10
    Thằng này mùa thứ 2 sign tầm hơn 20m . Set poacher or complete 4ward đá khá tốt . TB 1 mùa hơn 40 bàn . Tuỳ thuộc vào PA .

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    PA nó cố định 181 mà tuỳ thuộc gì nữa

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    PA nó cố định 181 mà tuỳ thuộc gì nữa
    uh . Nhưng bản 10.3 đá chán hơn , ghi ít bàn lắm .

Số bài viết
    7
    Neymar mình mua mùa 3 với giá 27mil! đá cạnh Dzeko ghi bàn như điên! :-SS cơ mà mới về chú ý kêu là ko hợp với cách sống ở Anh xong hay có kiểu point finger vào mặt mình...có vẻ rất quấy!

Số bài viết
    392
    Đá hay thật mà chán . Chấn thương nhiều quá, mà mình còn đá giải TBN đấy. Hơi chút là chấn thương, condition trong trận giảm rất nhanh. Chả hiểu sao cứ ST trụ cột, dù mình đã cố gắng để giữ sức mà nó vẫn chấn thương mãi. Chấn thương xong đá 1 trận xong lại chấn thương tiếp. Toàn từ 2, 3 tuần đến 3 tháng. Neymar mới có 20 tuổi mà cứ thế này chắc mình rao bán

Ở đội mình không chỉ có mỗi Neymar chấn thương nhiều. Aguero cả năm đá được có 6 trận, còn lại nghỉ toàn bộ vì gặp nhiều chấn thương (tổng cộng 7 lần). Mata chấn thương 18 tháng (gẫy chân trong trận đấu), đến lúc bình phục chấn thương pace còn 11 . Paloschi chấn thương 1 năm (chấn thương lúc tập), Eden Harzard chấn thương 15 tháng (đá tuyển quốc gia). Cái này chắc do mình, mà mình training medium hết + xoay vòng liên tục vẫn bị mới đau. Hệ quả là mùa rồi đứng thứ 5 Liga

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vietanh_1611 : 30-07-2010 vào lúc 05:31 PM

Số bài viết
    257
    Thành tích ấn tượng thật,nhưng mà giá chát quá,thể lực cũng yếu
    Chú này vừa hôm trước đòi bắt chước kiểu sút Panenka thế là sút hỏng penalty

Số bài viết
    83
    Mà tình hình mình kết cái face của lão ashe3010 thế. Lão cho cái chỗ down đi. pleaze

Số bài viết
    152
    Thằng này mình phải bỏ ra 28mil USD để mua vào mùa 3, chỉ số khá đẹp có điều lùn, thể lực yếu, hiện tại mình thấy ghi bàn khá đều. Do Man City có 2 tượng đài Tevez và Adebayor quá lớn nên ku này vẫn đang là dự bị

Số bài viết
    119
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietanh_1611 Bài viết
    Đá hay thật mà chán . Chấn thương nhiều quá, mà mình còn đá giải TBN đấy. Hơi chút là chấn thương, condition trong trận giảm rất nhanh. Chả hiểu sao cứ ST trụ cột, dù mình đã cố gắng để giữ sức mà nó vẫn chấn thương mãi. Chấn thương xong đá 1 trận xong lại chấn thương tiếp. Toàn từ 2, 3 tuần đến 3 tháng. Neymar mới có 20 tuổi mà cứ thế này chắc mình rao bán

Ở đội mình không chỉ có mỗi Neymar chấn thương nhiều. Aguero cả năm đá được có 6 trận, còn lại nghỉ toàn bộ vì gặp nhiều chấn thương (tổng cộng 7 lần). Mata chấn thương 18 tháng (gẫy chân trong trận đấu), đến lúc bình phục chấn thương pace còn 11 . Paloschi chấn thương 1 năm (chấn thương lúc tập), Eden Harzard chấn thương 15 tháng (đá tuyển quốc gia). Cái này chắc do mình, mà mình training medium hết + xoay vòng liên tục vẫn bị mới đau. Hệ quả là mùa rồi đứng thứ 5 Liga
    khiếp đảm với tình hình chấn thương của bác

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    phá bẫy việt vị tốt mà, ko thì moves into channels
    Em không hiểu làm thế nào để train được phá bẫy việt vị? em mới chơi nên chưa biết cách train

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới