Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 38

Hybrid View

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    với tiêu chí bạn chọn là team chất lượng thì đây không phải là 1 tac tồi đó là cảm nhận ban đầu

câu hỏi đầu tiên mình đặt ra là nếu 1 ngày thủ môn bên kia nó chắc chắn
    Touchline chỉnh là phá bóng ra biên , chơi counter , bố trí đội hình chơi tương xứng với bạn là 4-5-1 với tới 2 MC set Ball winning và Deep lying , 1 DMC duty Defend , bố trí thêm 2 AML và AMR tốc độ để chơi phản công thì bạn xử trí ra sao

không lấy ví dụ xa lắm : đội hình mặc định của Liverpool hay Tottenham đều có đủ tiền vệ trung tâm hay và 1 hàng hậu vệ chất lượng đủ để gây khó dễ và khoét sâu vào tac của bạn để giành đc chiến thắng
    Xin trả lời bạn luôn:
    - Thứ nhất, mình ưu tiên ghi bàn thắng, các cầu thủ có form đẹp nên bố trí 1 đội hình thiên về tấn công trung lộ đồng thời chỉ số Possession của đội phải rất cao (short passing).
    - Hai, không phải ngẫu nhiên mà mình post tấm ảnh thua Barca ngay trên sân nhà với tỉ số 0-1 cho dù cơ hội nhiều hơn, sút cầu môn nhiều hơn. Gặp những đội đá kiểu như bạn đã nói (Điển hình là Barce với 1DMC, 2MC, 2AML,AMF khủng) thì cơ hội giành thắng lợi chỉ là 50-50 cho dù bất cứ tactic nào đi nữa.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chatvoiTotti Bài viết
    Xin trả lời bạn luôn:
    Điển hình là Barce với 1DMC, 2MC, 2AML,AMF khủng) thì cơ hội giành thắng lợi chỉ là 50-50 cho dù bất cứ tactic nào đi nữa.

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Trừ tac của bác JoseMourinho này ra Chắc tac của bác kiểu như của JM nhỉ /

Số bài viết
    5,684
    Trừ tac của bác JoseMourinho này ra Chắc tac của bác kiểu như của JM nhỉ /
    ko hẳn, tac của mình ko có hiệu suất cao như bạn nhưng mỗi mùa cũng làm được khoảng 100 quả ở la liga,riêng đá vs barca thì nên nhường nó 1 chút, cắm đầu cắm cổ đôi công dễ tạch lắm

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    ko hẳn, tac của mình ko có hiệu suất cao như bạn nhưng mỗi mùa cũng làm được khoảng 100 quả ở la liga,riêng đá vs barca thì nên nhường nó 1 chút, cắm đầu cắm cổ đôi công dễ tạch lắm
    Đôi công với nó thì không sợ mà minh chỉ sợ Valdes thôi

Số bài viết
    1,783
    Xin trả lời bạn luôn:
    - Thứ nhất, mình ưu tiên ghi bàn thắng, các cầu thủ có form đẹp nên bố trí 1 đội hình thiên về tấn công trung lộ đồng thời chỉ số Possession của đội phải rất cao (short passing).
    - Hai, không phải ngẫu nhiên mà mình post tấm ảnh thua Barca ngay trên sân nhà với tỉ số 0-1 cho dù cơ hội nhiều hơn, sút cầu môn nhiều hơn. Gặp những đội đá kiểu như bạn đã nói (Điển hình là Barce với 1DMC, 2MC, 2AML,AMF khủng) thì cơ hội giành thắng lợi chỉ là 50-50 cho dù bất cứ tactic nào đi nữa.
    nếu bạn đá với AI thì chắc ko vấn đề nhưng đá online với ng thì vấn đề khác xa lắm

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    nếu bạn đá với AI thì chắc ko vấn đề nhưng đá online với ng thì vấn đề khác xa lắm
    Mình đồng ý, đá ol khác đá off

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới