Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    174
    Không có ai comment ah!
    *chú ý: em này quá trẻ, nên trong các trận cầu đỉnh cao (đang ở mùa đầu), không chịu được sức ép, không thể hiện được phẩm chất của mình, qua vài trận gần đây tôi đã thấy điều này

Số bài viết
    2,107
    Không biết có bác nào post chưa, em thấy thằng này có thể là tương lai của bóng đá thế giới, em yêu nhất quả Creativity của em nó (19) kiểu như Iniesta của Barca.
    Thằng này có Creativity với First touch 19,passing cũng 17,PPM Tries killer ball nữa,em nghĩ khủng đấy,bác nào cho scout pro đánh giá nó xem thế nào!

Nhưng mà Importan Match có 13
    được, nghe kể thì rất hay, mình nhìn chỉ số cũng hình dung ra đc cách đá của nó rồi
    nhưng mình đang sở hữu fabregas rồi, chắc ko mua nó nữa
    Bác chỉ em cách set Fabregas với,em đá mà chả thấy nó kiến tạo mấy,cho làm MC Deep lying, advanced cả rồi,em có cả chú Gourcuff làm AMC nữa,cho 2 thằng này đá cùng liệu có dẫm đạp vào nhau ko ạ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thằng này có Creativity với First touch 19,passing cũng 17,PPM Tries killer ball nữa,em nghĩ khủng đấy,bác nào cho scout pro đánh giá nó xem thế nào!

Nhưng mà Importan Match có 13

Bác chỉ em cách set Fabregas với,em đá mà chả thấy nó kiến tạo mấy,cho làm MC Deep lying, advanced cả rồi,em có cả chú Gourcuff làm AMC nữa,cho 2 thằng này đá cùng liệu có dẫm đạp vào nhau ko ạ
    dẫm đạp là cái chắc, mà cái quan trọng khi dùng 1 MC dictates tempo ko phải là có ghi đc nhiều bàn ko, có kiến tạo đc nhiều ko mà là ở khả năng cầm nhịp trận đấu của nó. với 1 MC đỉnh như fabregas thì khi tấn công hay phòng thủ ta đều có thể chủ động cầm đc bóng
    cả 2 ông fabregas và Gourcuff đều chung 1 lối đá là điều phối bóng, lối đá giống hệt nhau thì dẫm đạp là đúng rồi, Gourcuff nên để MC thôi

tớ chơi man city và set fabregas thế này: advance playmaker(support- có thể att tùy thế trận), creativity much(ko đc max, kém mức max 3-4 bậc), cấm sút xa là xong

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    2 thằng này đều có xu h'g bắt đội bóng phải xoay quanh mình thì dẫm nhau bẹp dí luôn

Số bài viết
    2,107
    dẫm đạp là cái chắc, mà cái quan trọng khi dùng 1 MC dictates tempo ko phải là có ghi đc nhiều bàn ko, có kiến tạo đc nhiều ko mà là ở khả năng cầm nhịp trận đấu của nó. với 1 MC đỉnh như fabregas thì khi tấn công hay phòng thủ ta đều có thể chủ động cầm đc bóng
    cả 2 ông fabregas và Gourcuff đều chung 1 lối đá là điều phối bóng, lối đá giống hệt nhau thì dẫm đạp là đúng rồi, Gourcuff nên để MC thôi

tớ chơi man city và set fabregas thế này: advance playmaker(support- có thể att tùy thế trận), creativity much(ko đc max, kém mức max 3-4 bậc), cấm sút xa là xong
    Hự,vậy hóa ra trước giờ mình để thế là fản khoa học
    Bác bảo để creativity much,cái này hình như là tự tạo cơ hội cho bản thân,em nghĩ nếu để nhiều sợ nó đá cá nhân,ít chuyền,kiến tạo có fải ko

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    5,684
    Bác bảo để creativity much,cái này hình như là tự tạo cơ hội cho bản thân,em nghĩ nếu để nhiều sợ nó đá cá nhân,ít chuyền,kiến tạo có fải ko
    phát biểu câu này, anh tra lại từ điển hộ em creativity nó nghĩa là gì cái

Số bài viết
    2,107
    phát biểu câu này, anh tra lại từ điển hộ em creativity nó nghĩa là gì cái
    Là óc sáng tạo, tính sáng tạo,ý mình là ko biết nó sáng tạo cho riêng nó hay sáng tạo cơ hội cho đồng đội nhiều hơn ấy

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    134
    Team work thấp nó mới đá cá nhân .

Số bài viết
    549
    Đảm bảo ko dẫm đạp nhau nếu bạn đá với 1 tiền đạo và Gourcuff làm hộ công và bạn cũng nên hiểu rằng vai trò hỗ trợ và tấn công là hoàn toàn khác nhau.
    Mình đang đá với 1 hàng tiền vệ như này : 1 Deep Lying Playmaker ( Support) + 1 MC ( Defend ) + 1 AMC ( Attack ) + 2 AMRL
    tất nhiên DLP là người nắm nhịp trận đấu và phân phối bóng, AMC chỉ việc tấn công thôi, có thể coi AMC ở đây là 1 tiên đạo ảo ..
    Còn set Fabregas mình nghĩ bạn có thể set cho nó làm DLP (support) hoặc Advanced playmaker ( Support ), set cột Creative max để nó thỏa sức sáng tạo, passing: Mix để có thể chuyền ngắn hoặc dài, Long Shot: Mix...

FIFA12

Số bài viết
    2,107
    ảm bảo ko dẫm đạp nhau nếu bạn đá với 1 tiền đạo và Gourcuff làm hộ công và bạn cũng nên hiểu rằng vai trò hỗ trợ và tấn công là hoàn toàn khác nhau.
    Mình đang đá với 1 hàng tiền vệ như này : 1 Deep Lying Playmaker ( Support) + 1 MC ( Defend ) + 1 AMC ( Attack ) + 2 AMRL
    tất nhiên DLP là người nắm nhịp trận đấu và phân phối bóng, AMC chỉ việc tấn công thôi, có thể coi AMC ở đây là 1 tiên đạo ảo ..
    Còn set Fabregas mình nghĩ bạn có thể set cho nó làm DLP (support) hoặc Advanced playmaker ( Support ), set cột Creative max để nó thỏa sức sáng tạo, passing: Mix để có thể chuyền ngắn hoặc dài, Long Shot: Mix...
    mình đang đá tac y hệt của bạn đấy,có điều chưa thấy ưng ý

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới