Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 30
    Số bài viết
    2,470
    mình nhớ hồi Fm07 mình cày lên top 10 HLV xuất sắc ấy.tất cả bảng xếp hạng mình đều đứng 1 ,thứ 2 là Sir Alex .mất hơn 15 mùa bóng.và ko mùa nào là ko có danh hiệu.thỉnh thoảng mới mất 1 cái còn đâu toàn ăn hết.đc xây SVD mang tên mình. nó thông báo là CLB có kế hoạch xấy sân mới : Civ Stadium ...1 thời gian sau,toàn đá sân mượn ,sân tập cho đến khi xây xong thì chuyền về. nó gọi mình là legend manager. god hay đại loại thế ..v.v.. Từ sau này thì mình ko chơi dc game lâu thế nên chịu .favourite thì mình nghĩ chủ yếu là fan nữa.mình trả lời báo chí,đối xử với cầu thủ + danh hiệu ...1,2 mùa là có thể nằm trong Fav rồi.còn lên nữa thì ...ko biết.FM10 mình ít chơi.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    22
    Haha mình đá đến năm 2017 sau bao năm mong ước đã được liệt vào hàng ngũ legend. Bi h đang chờ xây dưng xây vận động mới mang tên mình nhưng ManU đang nợ è cổ ra nên đang cố vừa đá vừa trả nợ còn xây sân vận động tính sau.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    I'm legend

Trong ảnh là 2015 thực thực ra mình lên legend từ 2013-2014 gì đó rồi cơ
    Còn đây là thành tích

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    697
    Không tin được, 2015 mà thế rồi :a44::a44::a44:

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sonic Bài viết
    Không tin được, 2015 mà thế rồi :a44::a44::a44:
    Đá PL mùa nào cũng đoạt 3 cúp nội địa, thêm 1 cúp CL, 1 siêu cúp CA, 1 cúp FIFAClub, 1 cúp Community Shield thì chẳng mấy chốc....

Số bài viết
    180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canabiste Bài viết
    Đá PL mùa nào cũng đoạt 3 cúp nội địa, thêm 1 cúp CL, 1 siêu cúp CA, 1 cúp FIFAClub, 1 cúp Community Shield thì chẳng mấy chốc....
    nghe cũng sặc mùi cheat nhỉ.....năm nào cũng đoạt cúp thì boring lắm...new game chơi đội yếu hơn cho nhanh

Số bài viết
    403
    Lực lượng đội bóng đạt đến cấp độ khủng rồi thì mùa nào cũng ăn 3 ăn 4 là bình thường ấy chứ,cần gì phải cheat

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canabiste Bài viết
    Chưa bao giờ mình đoạt được cú ăn 4 cả từ lúc new game đến 2015 cũng tuột mất 2 cúp ngoại hạng và 2 cúp C1 rồi Còn lại League và FA thì được 1-2 cái gì đấy

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Lực lượng đội bóng đạt đến cấp độ khủng rồi thì mùa nào cũng ăn 3 ăn 4 là bình thường ấy chứ,cần gì phải cheat
    uh các fm 08 / 09 và patch cũ của 2010 thì đấy là chuyện bt
    nhưng patch 10.2 thì mình ko rõ....ko biết thành tích như thế xảy ra liên tục ko

Số bài viết
    519
    Mình chơi FM chả bao giờ quá được... 3 mùa
    Có thể do mình chơi chậm + ko go on holiday + xem match tốc độ chậm >>> mãi ko qua được 1 mùa.
    Ngoài ra, mình thích đá mỗi MU, mà MU thì lắm tiền + nợ 48 tháng >>> 1 đội hình khủng khiếp >>> gần như toàn ôm hết các cup, ít khi sảy chân lắm
    Nghe quảng cáo 10.2 có vẻ hấp dẫn, có khi chơi luôn, chứ chờ patch .3 thì hơi lâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới