Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 30

Chủ đề: Máy chơi cheat

Số bài viết
    19
    thôi bác vic ah chuyên ngẫu nhiên thui có chi lạ đâu em gặp hoài

Số bài viết
    17
    cho tôi hỏi đã ai gặp trường hợp này chưa:mình đang thắng 1-0 ,cuối trận đội mình đc hưởng phạt góc ,tự dưng thằng thủ môn dở hơi xông lên tham gia tấn công:B58:mà rõ ràng là để back ,thế là máy nó ghi bàn từ sân nhà :B20:.Mà bị mấy lần rồi chứ ko phải 1 lần .Ai biết lí do chỉ hộ mình cái <)

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymemory Bài viết
    cho tôi hỏi đã ai gặp trường hợp này chưa:mình đang thắng 1-0 ,cuối trận đội mình đc hưởng phạt góc ,tự dưng thằng thủ môn dở hơi xông lên tham gia tấn công:B58:mà rõ ràng là để back ,thế là máy nó ghi bàn từ sân nhà :B20:.Mà bị mấy lần rồi chứ ko phải 1 lần .Ai biết lí do chỉ hộ mình cái <)
    Mua thủ môn mới đi , thằng này thần kinh rôi

Số bài viết
    334
    Có mình đây, lúc đó cũng đang dẫn 2-1, sắp hết giờ thủ môn (Dalei) lên tham gia tấn công nhưng mà không bị ghi bàn, bị thế có 1 lần duy nhất

Số bài viết
    217
    Vic cũng bị cái này hoài, thủ môn cứ hùng hục lên tham gia đá phạt góc, tuy không lên đến vòng cấm đối phương nhưng cũng quá nửa sân. Bi phản công nhanh mà tức tưởi.

Còn cái vụ thủ môn bắt bóng, xong phát bóng lên thì chuyền như đặt vào chân thằng tiền đạo đối phương . Cái này xảy ra thi thoảng 1 lần thì kô sao đàng này xảy ra nhiều quá thành nhàm và thấy tức tối.:B20:

Số bài viết
    69
    hình như cái này liên quan đến chỉ số eccentricity của thằng thủ môn , nó cứ thích lên thì chả làm gì được nó , mình cứ để nó băng lên ít , giữ bóng ít , tinh thần phòng thủ , sáng tạo tự do ít thì nó sẽ không lên nữa , còn vụ nó chuyền vào chan đối phương khi hậu vệ chuyền về thì bất khả kháng rồi , trận nào nó bắt mình thua thì phải thua thôi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi aq_scorpio : 31-08-2007 vào lúc 09:28 AM

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của victim4 Bài viết
    Vic cũng bị cái này hoài, thủ môn cứ hùng hục lên tham gia đá phạt góc, tuy không lên đến vòng cấm đối phương nhưng cũng quá nửa sân. Bi phản công nhanh mà tức tưởi.

Còn cái vụ thủ môn bắt bóng, xong phát bóng lên thì chuyền như đặt vào chân thằng tiền đạo đối phương . Cái này xảy ra thi thoảng 1 lần thì kô sao đàng này xảy ra nhiều quá thành nhàm và thấy tức tối.:B20:
    Cái này thì công nhận thật, nhưng từ khi Up 7.0.2 thì thấy hiện tượng thủ môn phát bóng lên (Ngắn) như đặt vào chân đối phương giảm thấy rõ.

Số bài viết
    300
    Dù gì thì nó cũng chỉ là games đồng nghĩa với nhiều chi tiết ko có thật ^^
    Lúc các bác ghi đc bàn thắng sút phạt 70 yard sao chẳng thấy ai thắc mắc
    Hay như khi đội mình ghi bàn mà chẳng hiểu vì sao nó lại sút đc vào,trừ khi ng bằng cao su +_+ cũng chỉ ... ôi dào,ngôi sao mà

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Cái này thì công nhận thật, nhưng từ khi Up 7.0.2 thì thấy hiện tượng thủ môn phát bóng lên (Ngắn) như đặt vào chân đối phương giảm thấy rõ.
    Tui để long distribution nên chả thấy nó phát bóng ngắn như thế bao giờ cả

Số bài viết
    18
    cái lỗi này thì bó tay chỉ bít là có trận thàng rooney của em đứng sờ sờ việt vị thế mà nó dốc bóng xuóng ghi bàn mới hay !!!!! em bó tay luôn việt vị tới 5 m

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới