Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    nhiều anh em hỏi là thằng nào chỉ số reflexes và one on one 14 nhưng sao bắt hay thế?Lí do là nó có chỉ số xoay trở agility 20 vô đối,chỉ số phán đoán tình huống anticipation 18,quyết đoán decision 17,positioning 17,kĩ năng bắt bóng handling 16+chỉ số team work,work rate cao.Ku này thuộc dạng sweeper goalkeeper,có thể hỗ trợ đồng đội vì có first touch 15,anticipation 18.
    Tại sao ku này lùn mà bắt bóng bổng hay thế?vì có 1 trong những chỉ số quan trọng nhât với 1 TM Aerial Ability(Khả năng bắt bóng bổng) 16,nên nhớ rằng Adler chỉ số này có 8.thêm nữa jumping 16,balance 17 nên hoàn toàn yên tâm về khoản bóng bổng.Điểm yếu duy nhất của ku này là chỉ số chấn thương 11.
    hay là hay thôi chứ chỉ số của thằng này ko nói lên nhiều lắm, chỉ số quan trọng nhất là reflexes, antipication và agility ko đỡ đc đâu.
    nó hay là vì nó hay thôi

Số bài viết
    33
    Reflexes và 1v1 thế là đủ rồi. train từ từ thì nó lên chứ vội vàng j, ku này đáng lẽ phải sang chơi bóng rổ cho NBA mới phải, lùn tịt mà aerial ability với jumping thế kia chắc crouch về vườn với sếu
    @taoday: lại FMRTE à, j mà leed mới lên hạng 1 năm cả gabby almeida với kranjcar thế kia :-o

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của napoleon231095 Bài viết
    Reflexes và 1v1 thế là đủ rồi. train từ từ thì nó lên chứ vội vàng j, ku này đáng lẽ phải sang chơi bóng rổ cho NBA mới phải, lùn tịt mà aerial ability với jumping thế kia chắc crouch về vườn với sếu
    @taoday: lại FMRTE à, j mà leed mới lên hạng 1 năm cả gabby almeida với kranjcar thế kia :-o
    đừng hòng train lên to hơn 15

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của napoleon231095 Bài viết
    1-ku này vào game lực k lên đc mấy nữa,vốn dĩ đã là hàng khủng rồi.
    2-Bạn dùng từ "lại" FMRTE là ko đc-mình có dùng nó bao h đâu,ko khích đểu nhau thế.3 bản hợp đồng bạn nói đều là đầu mùa 3,khi mới lên ngoai hạng.Almeyda hết hợp đồng,mình kí free ko mất 1 xu.kranjcar là Tot đưa vào transfer list,mình vào hốt chỉ 5m UK.Chỉ có Abonlahor là mình mua đúng giá của Aston,14-15 m UK j đấy.Dùng Genie Scout để hốt hàng ngon giá rẻ bị transfer list hoặc sắp hết hợp đồng thì 3 năm đủ xây dựng đc 1 đội hình mạnh,1-2 năm thì chưa dám nói.Đây là 10.1,nhiều siêu nhân giá rẻ như Krytsov,Salvio,Annan,Ochoa,Plessis...và là mùa 3,các CLB đều có nhiều tiền hơn mùa 1 và đây là Leeds,1 đại gia trong quá khứ của Anh.Bạn cứ chơi thử thì biết.Bằng chứng thì chịu,vì từ các file save của 10.1 đã xóa rồi.

Số bài viết
    227
    Vote 1 phiếu cho Ochoa. Chú này là chọn lựa số 1 cho mọi clb cùa mình. CHụp hay giá mềm. Mà sao ngoài đời không thấy clb nào mua hết ta ??

Số bài viết
    257
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kevintrinh Bài viết
    Vote 1 phiếu cho Ochoa. Chú này là chọn lựa số 1 cho mọi clb cùa mình. CHụp hay giá mềm. Mà sao ngoài đời không thấy clb nào mua hết ta ??
    Trong Game khác ngoài đời chứ,Miguel Veloso trong này chỉ số khủng,giá cao thế mà từ clb đến đội tuyển có bao giờ chơi hay đâu

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    veloso ngoài đời mà đá ko hay ko hay mà mu hay barca từng mún mua àh

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    veloso ngoài đời mà đá ko hay ko hay mà mu hay barca từng mún mua àh
    trung bình khá thôi... vụ MU muốn mua đã cách đây 2 năm.......
    ko hề đc đá chính ở tuyển BĐN........
    ..
    vậy đủ hiểu

Số bài viết
    109
    http://www.youtube.com/watch?v=wHolIsV0ZGg Bonus cái video chú này.Chú này mới đúng là Spiderman

Số bài viết
    420
    Bản của mình nó bắt cho Man City của Mourinho.
    Trận nào gặp Man City cũng sút nhiều hơn nhưng kết quả khá cân bằng vì bên nó có Ochoa bắt kinh vãi linh hồn.Bây giờ 32 tuổi hắn lên Legendary GK rồi,trong khi Adler của mình chửa lên,còn Akinfeev thì xuống continental,mặc dù CA vẫn 183

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới