Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 32
    Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockypro Bài viết
    sao mình ko tìm thấy thằng Kryvtov trong bản save cua mình vậy??
    để database là huge là có Kryvtsov.Ku này 10.2 giảm lực rồi.Marking còn có 15 thôi.full lực có 76%,ko đc godlike như bản cũ đâu.Otamendi vẫn khủng bố,phải cái hơi lùn.

Số bài viết
    96
    thằng này khéo là truyền nhân của J. Campos khi xưa..lùn mã tử nhưng bay như chim ! T dùng thằng nì rùi, mua xong..bán Reina ko tiếc nuối..Thực sự hay !

Số bài viết
    726
    Hix, mới lên hạng mà sao Leeds của bạn đã vô địch nhanh vậy

Số bài viết
    242
    Mùa nào cũng mua dự bị cho Lloris .

Ustari chụp quái gì mà toàn để dội ra, mùa đầu mua 6mil, sang mùa sau tống quách cho Sevilla 15mil .

Số bài viết
    120
    Rẻ , bắt hay , tiêu chí để mua đầu game chính là anh , Ochoa

Số bài viết
    387
    Ochoa rẻ mà chất lượng. Ars mình mua về 6M,qua mùa 2 là lên Worldwide

]

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    Hix, mới lên hạng mà sao Leeds của bạn đã vô địch nhanh vậy
    bản 10.1 mà.lắm siêu nhân giá rẻ lắm.tích cực dùng GS để hốt hàng ngon free hoặc sắp hết hợp đồng hoặc transfer list+mua rẻ bán đắt+bít mình bít ta trong thi đấu+bắt nạt đội bóng nhỏ thì vô địch vô tư.Sang mùa 3,Leeds giàu chả kém ai đâu bạn.

Số bài viết
    726
    thằng này chỉ số tàng tàng nhưng kết quả Agi 20 Anticipation 18 nên bay người cộng đoán hướng bóng vô đối lượm ơi

@ taoday : bản save tớ thằng chủ tịch take over talk cả mùa giải ko mua bán đc thằng nào

Số bài viết
    120
    thằng này ngon mà giá rẻ nữa, mùa 1 offer mùa 2 nó về bắt thay cho Almunia thế là bán wách Fanbianski lun

Số bài viết
    234
    nhiều anh em hỏi là thằng nào chỉ số reflexes và one on one 14 nhưng sao bắt hay thế?Lí do là nó có chỉ số xoay trở agility 20 vô đối,chỉ số phán đoán tình huống anticipation 18,quyết đoán decision 17,positioning 17,kĩ năng bắt bóng handling 16+chỉ số team work,work rate cao.Ku này thuộc dạng sweeper goalkeeper,có thể hỗ trợ đồng đội vì có first touch 15,anticipation 18.
    Tại sao ku này lùn mà bắt bóng bổng hay thế?vì có 1 trong những chỉ số quan trọng nhât với 1 TM Aerial Ability(Khả năng bắt bóng bổng) 16,nên nhớ rằng Adler chỉ số này có 8.thêm nữa jumping 16,balance 17 nên hoàn toàn yên tâm về khoản bóng bổng.Điểm yếu duy nhất của ku này là chỉ số chấn thương 11.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới