Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    7

Can mymylove cho xin cai pefect attack tactic cho ban FM07.00

anh che'' dum` em bản cho bản 7.0.0 đi, em nghe đội hình các bác đá toàn trên 5 trái thèm quá.hay anh up ảnh toàn bộ chỉnh sửa trong đội hình đi, em lam theo xem thế nào

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    17
    ặc ai đá toàn trên 5 trái .Ko có vụ đó đâu chiến thuật att thì có nói roài nhưng sau vài trận cầu thủ sẽ xuống sức kinh khủng hoặc chấn thương .Nên chỉ xài cho những trận quan trọng .Mà cái quan trọng là chơi Fm mình phải có chiến thuật riêng .Ko nên học theo có đọc chỉ là trao đổi rút kinh nghiệm thôi .Với lại ko có tatic nào là perfect đâu gội là hợp lý thui.Nhưng khuyên bác là nên tự xây dựng phong cách riêng .Đó chính là cái hay nhất của FM đó

Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu :B68:

Số bài viết
    17
    chơi bản 7.02 đi bạn ,đc fix thêm nhiều lỗi ,chơi bản 7.00 làm gì

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sontho88 Bài viết
    ặc ai đá toàn trên 5 trái .Ko có vụ đó đâu chiến thuật att thì có nói roài nhưng sau vài trận cầu thủ sẽ xuống sức kinh khủng hoặc chấn thương .Nên chỉ xài cho những trận quan trọng .Mà cái quan trọng là chơi Fm mình phải có chiến thuật riêng .Ko nên học theo có đọc chỉ là trao đổi rút kinh nghiệm thôi .Với lại ko có tatic nào là perfect đâu gội là hợp lý thui.Nhưng khuyên bác là nên tự xây dựng phong cách riêng .Đó chính là cái hay nhất của FM đó
    Ừ công nhận đấy , xây chiến thuật phòng ngự phản công dễ nhất ,:B47: :B47:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới