Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    2,079
    lần sau rút kinh nghiệm đừng post screen shot trong Genie nhé . Nếu cần tham khảo thì mới post còn ko post chỉ số cầu thủ trong game ý mới quan trọng.

Số bài viết
    996
    Lol gk mà cũng phải post cả cách set à

Howard bắt đc, 13m thì hơi chát tầm 8m đổ xuống thì quất cũng tạm đc

Số bài viết
    2,107
    Ông đọc hướng dẫn post box này chưa
    Post ai lên cũng phải post thành tích khi mình sử dụng và cách set, post như ông thì
    BÁC MUA VỀ DÙNG CHƯA ???????????
    nói mãi. nói như ông có ko biết bao nhiêu thủ môn như thế, cứ đá với mình nó bắt hay ai chả gặp rồi mà lải nhải mãi
    Tôi thấy nó bắt hay tôi nói với anh em thế cho mọi người có thêm lựa chọn,có thể bài post không hay nhưng chia sẻ cho vui,ai dùng thì dùng không dùng thì thôi,bài không hợp lệ,thấy ngứa mắt thì MOD cứ del thẳng tay,tôi post bài lên có được tiền được vàng hay được cái gì mà các ông...!

Howard bắt đc, 13m thì hơi chát tầm 8m đổ xuống thì quất cũng tạm đc
    Đúng là hơi chát thật

lần sau rút kinh nghiệm đừng post screen shot trong Genie nhé . Nếu cần tham khảo thì mới post còn ko post chỉ số cầu thủ trong game ý mới quan trọng.
    Mình sẽ rút kinh nghiệm,thanks

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 19-12-2009 vào lúc 02:16 AM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Tôi thấy nó bắt hay tôi nói với anh em thế cho mọi người có thêm lựa chọn,có thể bài post không hay nhưng chia sẻ cho vui,ai dùng thì dùng không dùng thì thôi,bài không hợp lệ,thấy ngứa mắt thì MOD cứ del thẳng tay,tôi post bài lên có được tiền được vàng hay được cái gì mà các ông...!
    ko sao ko sao, đừng dỗi
    ông có ý giới thiệu là tốt, nhưng mà ông phải dùng thử ông ạ, thủ môn gặp đội mình nó đá như lên đồng nhiều lắm, ông chơi fm lâu chưa ? dám thề với ông những ai chơi fm lâu năm đều đã gặp rồi, có khi thủ môn chỉ số đần độn mà đúng trận đá với mình nó bay lượn như chim, điểm 10 đã có nhiều lần!!!!!!! nên chỉ dựa vào đó mà nói thì ko thể chuẩn đc. còn ông thì cứ cãi là ông thấy nó bắt trận với ông hay tức là nó khủng, người ta nói lại là đúng rồi.
    ông phải mua về dùng thử rồi đánh giá nó.

Số bài viết
    45
    đang chơi everton .dùng thằng nay bắt được nhưng hay để thua những bàn chuối vãi !chơi nửa mua nơ own goal 2 quả .chuyền cho tiền đạo đối phương ghi bàn 2 quả!!nản quá

Số bài viết
    122
    Nhưng nói chung là nên xài hàng trẻ chứ ai lại dùng những thằng như thế????

Số bài viết
    120
    Đầu game mình toàn bán howard mua Ochoa có phải là 1 sai lầm ko nhỉ

Số bài viết
    217
    Mình đang chơi Everton, phải nói Howard là một thất vọng lớn. Với các chỉ số kĩ thuật tốt, đôi khi một vài trận anh bắt rất hay. Nhưng với chỉ số tinh thần rất kém, đặc biệt là thủ môn mà lại ko dũng cảm, những pha trong vòng cấm địa thường ko dám vào toàn đứng nhìn để tiền đạo đối phương dứt điểm, lúc ấy dù phản xạ tốt thế nào cũng ko bắt được. Bảo sao MU cho lên list thanh lý khẩn trương. Mình đang phải dạm mua Kameni thế chỗ vào.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới