Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 36

Hybrid View

Số bài viết
    13

Icon10 [ST] Ruud van Nistelrooy - 1976 - Holland

Em đang cầm Stuttgart. Mùa giải đầu tiên ngân sách chuyển nhượng chỉ có 7M euro, ko biết mua ai. Trong khi đó Nistelrooy bị short-listed với giá 1.8M tuy nhiên đang bị chấn thương 5 tuần. Liều mình mua về và đã được đền đáp xứng đáng. Sau 16 trận đã có 14 bàn... Quả là ngon mà rẻ...
    À ko, xin đính chính là 16 trận mà 18 bàn (riêng tại Bundesliga nhé)

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi hehe-hehe : 10-12-2009 vào lúc 09:33 PM

Số bài viết
    127
    Tóm lại là seo vậy bạn?
    Nhưng 16 trận mà 14 bàn thì quá khủng rồi,mình chỉ sợ thể lực không đảm bảo nên không dám mua

Số bài viết
    110
    Nistelrooy bản 2010 này đúng là lựa chọn cho các câu lạc bộ tầm trung budgets ít. Về dùng được 1-2 mùa, ghi bàn đều mỗi khi được vào sân. Yêu Nistelrooy từ hồi ở MU. Tuy giờ đã già không còn thể lực và tốc độ như xưa nhưng bản năng sát thủ vẫn không mất đi

Số bài viết
    4,029
    nistelrooy kinh lắm, siêu siêu dự bị đấy, trước tớ cũng đem nó về MU dự bị, ra sân cực ít mà vẫn ghi đc 20 bàn 1 mùa, công nhận đẳng cấp thật!!!
    (nhìn sang henry xem )

Số bài viết
    89
    hay thế nhỉ. 16 tran 18 bàn thì kinh đấy.nhưng cái đó còn tuỳ thôi bạn ơi.ai cũng biết Vangoal nó chuyên chực trong khung thành .gặp mấy em như Puyol chắc gì đã kên tiếng đươc .vả lại ở SeriA với Buldesliga thì chúng nó chuộng lối bóng chậm chứ wa Liga hay Premier thì khó lắm.mình cũng định mua em này nhưng Mallorca xìu quá.

GOSU FOREVER...

Số bài viết
    443
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    nistelrooy kinh lắm, siêu siêu dự bị đấy, trước tớ cũng đem nó về MU dự bị, ra sân cực ít mà vẫn ghi đc 20 bàn 1 mùa, công nhận đẳng cấp thật!!!
    (nhìn sang henry xem )
    Van Gol đá ST cắm , còn Henry đá AMR cơ mà , so sánh thế sao công bằng

Xem cái hồi Henry còn ở EPL xem , Van Gol đc mấy lần làm vua phá lưới

Ồh , thật may mắn , vẫn đc tận 1 lần cơ mà , giỏi giỏi

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    4,029
    nói hay ghê, henry 8 mùa ở arsenal ghi khoảng 210 bàn, van gol chơi 5 mùa cho MU ghi đc 150 bàn, về hiệu suất ai hơn?????
    ờ, thế bây giờ có cho nó đá FC đc ko???

Số bài viết
    110
    nói hay ghê, henry 8 mùa ở arsenal ghi khoảng 210 bàn, van gol chơi 5 mùa cho MU ghi đc 150 bàn, về hiệu suất ai hơn?????
    Hik em thích Nistelrooy với MU thật nhưng mà nói thế cũng không công bằng lắm Nistelrooy sát thủ nhưng đóng góp lối chơi không bằng Herny. Henry là linh hồn của Arsenal còn Nistelrooy là sát thủ của MU thôi ko phải linh hồn Cả 2 thằng đều hay nhưng phong cách đá không giống nhau tốt nhất là không nên so sánh

Số bài viết
    443
    vậy 3 mùa đó chắc ghi đc thêm 60 bàn ko chưa đá thì đừng có nói

hiệu suất cái gì , Van Gol thường trực trong vòng cấm mà giành VPL có 1 lần , suất với chả siếc

Ở ngoài đời Henry vẫn có suất đá ở Barca , xem Van Gol coi giờ mà mún đc đăng ký trong danh sách thi đấu của Real còn khó

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Babycrazy Bài viết
    vậy 3 mùa đó chắc ghi đc thêm 60 bàn ko chưa đá thì đừng có nói

hiệu suất cái gì , Van Gol thường trực trong vòng cấm mà giành VPL có 1 lần , suất với chả siếc

Ở ngoài đời Henry vẫn có suất đá ở Barca , xem Van Gol coi giờ mà mún đc đăng ký trong danh sách thi đấu của Real còn khó
    Hik đúng là không thế so sánh thế được, nhưng Van Gol trước khi bị chấn thương ghi bàn rất đều cho Real dành cả vua phá lưới, sau khi HLV mới đến mua nhiều cầu thủ nên không cho thi đấu, vì không được lòng chứ không phải Val Gol đá chán. Henry thi vẫn được tin tưởng. mà 2 thằng này fong cách khác nhau, đều là những tiền đạo hàng đầu và là những tượng đài so sánh làm gì bạn. Có thể bạn không thik Van Gol nhưng cũng không thể phủ nhận nó đá hay được. Cũng như mình không thích Henry mà lúc nào cũng fai câu nhận nó là 1 trong những tiền đạo hàng đầu trong lịch sử bóng đá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới