Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    6
    Mới tâp chơi mà cứ thích phát ngôn, scout đánh giá cầu thủ trẻ đôi khi không có chỉ số đỉnh vẫn được đánh giá cao, sau mây năm mới có cái cho mà nhìn chứ, tìm bằng tay mới gà vkl, 1 năm ko vào diễn đàn mà bây giờ toàn gà vậy.

Số bài viết
    2
    GK ban mua thang silvio lung jr vua re, PA cao (179) va kha nang thanh WC cua no thi khoi noi. Minh cam Ars 1 mua, mua sau amunia mat vi tri,chi so cua no len veo veo.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caogiadepzai Bài viết
    Mới tâp chơi mà cứ thích phát ngôn, scout đánh giá cầu thủ trẻ đôi khi không có chỉ số đỉnh vẫn được đánh giá cao, sau mây năm mới có cái cho mà nhìn chứ, tìm bằng tay mới gà vkl, 1 năm ko vào diễn đàn mà bây giờ toàn gà vậy.
    scout giời đếch bằng được genie scout

Số bài viết
    344
    Genie scout chỉ đúng 1 phần thôi,càng sau này cầu thủ nó phất tiển càng mạnh nó sẽ khác,giống như lúc trẻ ,đánh giá 1 kiểu,già 1 kiểu
    thằng Antunes của tôi pa 154,lúc 22 tuổi chỉ dc đánh giá max potient có 66%,lên 24 tuổi max CA nó đánh giá lại là 80%,cái đó nó chỉ là tương đối,nếu cầu thủ phát triển tốt,tập luyện mức cao thì đảm bảo cái best potient của GS chỉ là muỗi,cái đnahs giá đó chỉ là kết luận tức thời tại thời điểm đó mà thôi

còn dùng Scout trong game,nếu có scout tốt,cho nó theo dõi thằng mình cần trong nhiều trận đấu,lâu dần sẽ có 1 kết luận chính xác nhất

hơn nữa,tớ nói thẳng,dùng GS chỉ là để tìm hàng random ngon,xem PA thế nào thôi,chứ đánh giá của nó ko chính xác đâu(cả tìm coach nữa)
    nhiều lúc đang chơi game tầm tháng 3,thắng 10 lại xuất hiện 1 vài thằng random trong 16 đến 20 tuổi,có lúc co thằng cực ngon,17 tuổi mà CA/PA151/178,GK cực đỉnh,nếu như dùng Scout thường ,nó scout qua khu vực đó,hoặc chưa scout đến thì rất dễ mất cầu thủ xịn random vào tay thằng khác(điển hình là tớ mất 1 thằng GK cực ngon,random 17 tuổi hand,one 18..... vào tay Inter)
    cái GS chỉ là để mình tìm tổng quát thay Scout trong game thôi,chứ đừng tin cậy quá mức

Số bài viết
    387
    Eo ơi không bít mà chỉ lung tung kìa, muốn có siêu sao tương lai thì bạn phải có chuyên gia tìm kiếm ở đẳng cấp thế giới,nếu ko thì đừng có mơ.Riêng mình lúc nào cúng có trên 6 scout wc tìm kiếm ở các giải đấu tiềm năng, đánh giá càng nhiều sao thì mua về,cả hệ thống vậy trong 3,4 năm may ra mới có vài thần đồng ra đời, ngoài ra cách bạn sử dung cầu thủ trẻ, huan luyen cung quan trong nữa...

Số bài viết
    387
    Eo ơi không bít mà chỉ lung tung kìa, muốn có siêu sao tương lai thì bạn phải có chuyên gia tìm kiếm ở đẳng cấp thế giới,nếu ko thì đừng có mơ.Riêng mình lúc nào cúng có trên 6 scout wc tìm kiếm ở các giải đấu tiềm năng, đánh giá càng nhiều sao thì mua về,cả hệ thống vậy trong 3,4 năm may ra mới có vài thần đồng ra đời, ngoài ra cách bạn sử dung cầu thủ trẻ, huan luyen cung quan trong nữa...
    Biết thì hãy chê người ta.

Chào mừng 1 "cao nhân" vừa quay lại thăm diễn đàn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ThietThuPTIT : 03-02-2010 vào lúc 10:52 PM

Số bài viết
    344
    hối trước chơi fm09,chơi đến năm 2015,mình còn chả biết set instruction gì cả,chỉ biết sắp đội hình rồi để mặc định cho đá
    thế mà lúc đấy làm 1 dàn thần đồng,bất ký vị trí nào đều có 2 wonder kid hoặc world class,chán

Số bài viết
    242
    Không bao giờ xài genie scout cả .

Số bài viết
    215
    Hồi trước em cũng toàn xài GS à. Nhưng dạo này ko thích xài lắm. Còn Scout thì khi tìm đc 5 thằng ngon,cố đào tạo lắm thì ngon đc 1 thằng trong số đó thôi à !

Thế nên tốt nhất là theo kinh nghiệm chơi Fm của mình thôi.Khi Scout tìm ra chỉ số cầu thủ,từ mắt mình nhìn thấy ra mà đưa ra quyết định thôi !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới