Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 117
    Số bài viết
    2,864

CR9. Có cái này nữa à

Số bài viết
    257
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Thằng này mà cho đá dự bị thì uổng quá . Hiệu suất ghi bàn rất cao , trẻ rẻ , hộ chiếu EU , chịu khó học hỏi , hoà nhập nhanh .
    Rất giỏi phá bẫy việt vị ghi bàn , rất bĩnh tĩnh khi đối mặt thủ môn , đá pen rất tốt , đánh đầu ghi bàn nhiều dù jump + head ko cao nhưng phán đoán tốt . Hay có những đi bóng qua vài hậu vệ rồi ghi bàn .
    Thành tích em nó :
    Mùa đầu 55 trận 40 bàn 21 assist

Mùa sau khủng hơn : PA = 168 , lực lúc này đang max PA
    57 trận ghi 70 bàn 13 assist

Trong đó 19 bàn ở C1

Tỉ lệ sút trúng đích

Thời gian trung bình để ghi 1 bàn

Cha mẹ ơi!Bạn set kiểu gì vậy?

Số bài viết
    61
    PA trong save mình của nó có 163 ,

Số bài viết
    158
    @Dzeko : mình chơi bản 10.0.1 à
    @T-pain : set nick name ấy mà , RO BEO , RO VAU , CR9 ... những ai thích thì set nick name chơi
    @Clouseau : mình set nó đá Poacher trong tac này nè

@kunkun : um mình xem thử PA của nó trong mấy fille save khác cũng thường ko cao lắm : thường tầm 160-175 à

Lần sửa bài viết gần nhất bởi plurvn : 24-01-2010 vào lúc 03:36 PM

Số bài viết
    2,107
    Thằng này mình chưa đá nhiều,PA của game mình 17x,train chỉ số lên rất ngon nhưng cho ra sân vẫn chưa thấy thể hiện được mấy,lại ịnury có 5 mà hay chấn thương,important match 12

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    158
    Mình thì cầm nó 2 mùa , mùa đầu chấn thương 1 lần 10 ngày còn mùa thứ 2 thì ko chấn thương tẹo nào , natural fitness lại cao nên cho nó cày kéo cả mùa rất tốt , IM tuy ko cao nhưng 12 cũng ko thấp , mà nó ghi bàn đều thế nên trận nào cũng thấy ghi bàn suốt , lại bình tĩnh nữa , chung kết C1 nhờ nó lập hattrick mà mình ăn được RM , trận đấu lớn ko có vấn đề gì với Paloschi , đá pen đến giờ 100% thành công rồi ^_^ . mặc dù chỉ số sút pen ko cao nhưng rất yên tâm mỗi khi paloschi bước lên sút 11 mét , thấy chỉ số compose cũng rất quan trọng khi đá pen , thậm chí quan trọng hơn chỉ số PK ấy chứ ^ ^

Số bài viết
    58
    Cho mình hỏi bạn đưa thằng kakuta về thé nòa hay zay?
    Ben mình thg Che nhất định ko bán

Số bài viết
    158
    Mình cũng ko nhớ lắm , hình như Chelsea cho ai đó mượn 1 mùa rồi mua sau scout nó báo về giá có 500k mình trả 700k là múc luôn . Hồi trước mình hỏi mua Opare hơn 5m + clause nữa mà Real nó ko bán đến khi thằng đó được đem cho mượn rồi hết mùa trả về scout báo chưa đến 170k và mình múc có 200k . Nhiều khi tự nhiên CLB nó chán và bán giá rẻ giật mình , có thể nó mua được cầu thủ khác ưng ý và cần đẩy đi chăng ?

Số bài viết
    33
    Thằng này công nhận kinh thật. Quyết tung 20M bảng ra mua ngay mùa đầu. Chú về ghi bàn sòn sòn. Iu quá cỡ í

Số bài viết
    4,029
    điểm yếu đáng kể là ko dùng đc chân trái, tính cho nó học theo owen cs PPM ko dùng chân trái và PPM ẩn gì gì đó mà nó ko học owen

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới