Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 117
    Số bài viết
    371
    Chú này có đặc điểm là thích được chọc khe phá bẫy việt vị. Nhưng có lẽ muốn hiệu quả tốt nhất cho đá cặp với 1 play making forward kiến tạo cho chú bé chớp cơ hội. Hồi FM8 với FM9 thì dùng Aguero và Rooney, sang FM 10 thì cho Pato kiến tạo, kì lạ là rất ăn ý.

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    257
    Bác nào dùng tốt thằng này rồi thì chỉ hộ cách set với,mua về đá chả ghi bàn mấy,được 8 trận đã dính chấn thương nghỉ 2 tháng rùi
    Post luôn cái potential của thằng này cho tui thì càng tốt,được vậy thì thanks trước

A random asian nation with a very very bad internet connection
    Số bài viết
    117
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Clouseau123 Bài viết
    Bác nào dùng tốt thằng này rồi thì chỉ hộ cách set với,mua về đá chả ghi bàn mấy,được 8 trận đã dính chấn thương nghỉ 2 tháng rùi
    Post luôn cái potential của thằng này cho tui thì càng tốt,được vậy thì thanks trước
    Ừ, có bạn nào sử dụng tốt chú này không? sao thằng này đá cho đội tuyển quốc gia thì ghi bàn khủng bố, còn về nhà thì lè tè tại vì mình chưa có kinh nghiệm chơi Serie A, và chưa bao giờ sử dụng cầu thủ này.

Mình đã sử dụng các Role sau: poacher, Advandce Forward, Complete Forward, T-quarista nhưng không ăn thua. Đội hình sử dụng 4-4-1-1. mình đang cầm Parma.

@Clouseau123: bạn có thể dùng FM Geni Scout để xem PA và CA của cầu thủ.

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chuchuotnhat Bài viết
    Ừ, có bạn nào sử dụng tốt chú này không? sao thằng này đá cho đội tuyển quốc gia thì ghi bàn khủng bố, còn về nhà thì lè tè tại vì mình chưa có kinh nghiệm chơi Serie A, và chưa bao giờ sử dụng cầu thủ này.

Mình đã sử dụng các Role sau: poacher, Advandce Forward, Complete Forward, T-quarista nhưng không ăn thua. Đội hình sử dụng 4-4-1-1. mình đang cầm Parma.

@Clouseau123: bạn có thể dùng FM Geni Scout để xem PA và CA của cầu thủ.
    Mình set Poacher, thấy nó ghi bàn ngon mà bạn, đặc biệt là chạy chỗ trong vòng cấm địa rất hay lùn mà tạt vào cứ ngay đầu anh ấy ngoài ra thêm composure cao nữa nên lúc hỗn loạn trong vòng cấm địa anh ấy vẫn bình tĩnh cầm banh ghi bàn được. Mình nghĩ chắc bạn phải set thêm tiền đạo nào cao to đi kèm để support, bạn đã 4-4-1-1 thì nên để counter atttack để Paloschi phá bẫy việt vị là tốt nhất rồi nhưng đá cắm 1 mình nó trên hàng công thì hơi bị đuối

Tại sao ko hiện ảnh chữ ký nhỉ

Số bài viết
    117
    hiện tại cầm Parma nghèo quá, cho có 4M, bán 4 thắng thêm được 4.3M nữa (Không làm con buôn được rồi, ) tính ra tổng cộng khoảng 8.5M. Mua chú Eduardo Salvio hết 2M trả trước, 1.6M trả trong 48 tháng, Ksyvtsov hết 2.3M, Kadlec hết 2M trả trước 1.8 trả trong 48th, Ricardinho 1.5M trong 48th. Cộng mấy chú Staff free => hết tiền mua nữa.

Đội hình 4-4-1-1
    GK: Mirante (Coser-Free)
    HV: Zaccardo(R) - Dellafiore-Ksyvtsov(C) - Ricardinho (L)
    TV: Salvio (R) - Mariga-Morrone (C) - Galloppa (L)
    AMC: Córdoba
    ST: Paloschi

Córdoba mất sức thì dùng 2 tiền đạo. Nhưng hình như chỉ có Ksyvtsov và Córdoba, Salvio, là biết ghi bàn. Còn lại tịt hết.

Mình sẽ sử dụng Paloschi như bạn thủ xem. Nếu có kết quả thì sẽ thông báo sau. Thank you!

Merry Christmas and Happy New Year to You!!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi chuchuotnhat : 25-12-2009 vào lúc 12:33 AM

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chuchuotnhat Bài viết
    Merry Christmas and Happy New You!!!
    Vế đầu mình hiểu nhưng vế sau nghĩa là gì bạn ơi , vốn tiếng anh mình có hạn

Số bài viết
    117
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Vế đầu mình hiểu nhưng vế sau nghĩa là gì bạn ơi , vốn tiếng anh mình có hạn
    sorry bạn ghi thiếu, "year to". Đã EDIT lại.
    Thank vì nhắc nhở.

Số bài viết
    38
    Mình lôi nó về AC à chưa dùng nhìu vì pato đá ác quá,mình lại chỉ đá 1 tiền đạo.Nói chung là dự bị quá ổn,10 năm tói mình chưa phải lo mua tiền đạo,hi hi.

Ký Cái Rỳ...Chưa Có Phong Bì Thì Ai Ký Cho Các Chú

Số bài viết
    158
    Thằng này mà cho đá dự bị thì uổng quá . Hiệu suất ghi bàn rất cao , trẻ rẻ , hộ chiếu EU , chịu khó học hỏi , hoà nhập nhanh .
    Rất giỏi phá bẫy việt vị ghi bàn , rất bĩnh tĩnh khi đối mặt thủ môn , đá pen rất tốt , đánh đầu ghi bàn nhiều dù jump + head ko cao nhưng phán đoán tốt . Hay có những đi bóng qua vài hậu vệ rồi ghi bàn .
    Thành tích em nó :
    Mùa đầu 55 trận 40 bàn 21 assist

Mùa sau khủng hơn : PA = 168 , lực lúc này đang max PA
    57 trận ghi 70 bàn 13 assist

Trong đó 19 bàn ở C1

Tỉ lệ sút trúng đích

Thời gian trung bình để ghi 1 bàn

Số bài viết
    134
    bản nào mà nó ghi bàn khủng vậy bạn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới