Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 117
    Số bài viết
    8
    mình mua được thằng này 10.5m usd do parma sang mùa 2 xuống hạng .thằng này đá hay nhưng phải có thêm 1 tiền đạo tốt nữa bên cạnh.Mình đá 1 tiền đạo cho nó vào chẳng làm ăn được j.

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của npvietduy Bài viết
    Thằng này ở ngoài đời đc chính Inzaghi xác nhận là "Super Pippo ver 2" mà bạn. Thằng này ngon dứt điểm, chớp thời cơ tốt, bình tĩnh nữa, nhưng chỉ giành cho các bác nhà giàu giá toàn là 20+ mil Uk
    Đúng mà mùa bóng cách đây 2 năm lúc nó vẫn ở ACMilan có một trận được thay vào sân ghi 1 bàn thắng mà từ cách thoát xuống và dứt điểm đều đúng phong cách của pipo inzaghi từ đấy mới gọi nó pipo verson 2 ^^ mình cũng chơi thằng này từ năm ngoái, nhưng năm ngoái giá rất rẻ mà đá cũng hay. Năm nay hơi max nhưng cũng đáng tiền

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark_Knight0411 Bài viết
    Đúng mà mùa bóng cách đây 2 năm lúc nó vẫn ở ACMilan có một trận được thay vào sân ghi 1 bàn thắng mà từ cách thoát xuống và dứt điểm đều đúng phong cách của pipo inzaghi từ đấy mới gọi nó pipo verson 2 ^^ mình cũng chơi thằng này từ năm ngoái, nhưng năm ngoái giá rất rẻ mà đá cũng hay. Năm nay hơi max nhưng cũng đáng tiền
    Mình cũng khoái dùng thằng này, composure quá tốt nên nó xử lý banh nhìn ghiền thật:a16::a16:. Mình cũng mua nó mặc dù giá cao, đáng tiền. Đúng là

Tại sao ko hiện ảnh chữ ký nhỉ

Số bài viết
    371
    Mình đã đưa Paloschi về San Siro và tên này đá rất tốt, mỗi khi vào sân là quậy tưng bừng

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    443
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Forsia Bài viết
    Mình đã đưa Paloschi về San Siro và tên này đá rất tốt, mỗi khi vào sân là quậy tưng bừng

tính cho làm milan baros version 2 hay sao mà số 5 vậy bạn

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    424
    thằng này fm09 mình train lên compose 20,finisinh 18.đối mặt là vào.bản 10 chưa dùng,ko biết thế nào

Số bài viết
    1,426
    ku này khủng rồi, giá hơi đắt tí nhưng sau này bán lại cũng hok tệ

Số bài viết
    108

giá của chú này chỉ 5M UK vào mùa thứ 3 thôi nhé.

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của General Bài viết

giá của chú này chỉ 5M UK vào mùa thứ 3 thôi nhé.
    ẹc,hay vậy ta..........

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    thằng này fm09 mình train lên compose 20,finisinh 18.đối mặt là vào.bản 10 chưa dùng,ko biết thế nào
    Đúng FM9 thằng này của mình cũng train lên Composure 20 Finish>18 đá rất ảo. Bản Fm10 đá cũng hay chỉ tội hơi max bạn thử dùng đi chắc không hối hận đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới