Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của do_long_khach Bài viết
    Gía có bản nào cheat được cầu thủ được đào tạo ở đâu thì tốt. Chơi Liverpool đang sướng, sang mùa 2 nó bắt đăng ký 8 thằng trained in England, ko biết đào đâu ra.
    Cái này dễ mà, chỉ cần load game xong, chọn những cầu thủ nào ứng ý, nhấp vào "train at club" thì dù cho F.Torres có trưởng thành ở TBNha hay At. Madrid thì cũng dọn qua Liverpool à.

Số bài viết
    89
    Sài cái này thấy sao ấy. coi bộ chỉ giúp đỡ về mặt tài chính ,quan hệ ,..., còn trên sân cỏ thì nó tỏ ra ko hữu dụng cho lắm .điể hình như khi bạn edit một em có chỉ số legend đi nữa thi trình độ em vẫn cứ thế (cứ như sư tử có trái tm chuột nhắt ấy) .mình thì mình đánh giá cao cái relation vì có thể chọn đỡ đầu cho các CLB- VN như Binh duong hay Bình Định.

GOSU FOREVER...

Số bài viết
    38
    Chơi mà cheat thì chán lắm.Mình tốt nhất không nên down về,táy máy nghịch lại chán phải newgame lại thì chít.Dù sao cũng thanks bạn vì tinh thần chia sẻ

Ký Cái Rỳ...Chưa Có Phong Bì Thì Ai Ký Cho Các Chú

Số bài viết
    9
    mình ko dùng đc FMRTE
    vấn đề do window update hiện tại ko install đc cái gì luôn (bây giờ đang chồng chất khoảng 30 cái update) đã có lúc để 7-8 tiếng để nó install chỗ đấy xem sao nhưng ko đc 1 cái nào trong số đó luôn
    nên pc dạo này chậm thôi rồi
    mình đã lên mircosoft để down cái vista service pack 1 & 2 về
    nhưng khi nạp thì nó cũng lại báo lỗi
    mình đã tắt firewall & internet security thì nó vẫn như vậy
    ko install đc cái vista service pack bao gồm tất cả các update mới thì ko nạp đc .NET Framework 3.0 +3.5 -->> ko dùng đc FMRTE
    đau khổ quá các bạn ơi ai có ý kiến giúp mình ko

Số bài viết
    66

Cho hỏi

Mình dow về rùi mà sử dụng sao mình muốn cheat tiền để chuyển nhượng ai biết chỉ mình với????

Số bài viết
    38
    Bác ơi sao cái này em ko dùng đc ....Ntframe 3.5 đã down và cài rùi restrart máy rùi mà vẫn ko đc nãn ....bác nào bít chỉ em cái

Số bài viết
    83
    Để cài được .Net Frame work 3.5 thì nó đòi mình phải cài Microsoft Windows Installer 3.1 (http://www.microsoft.com/downloads/d...displaylang=en). Cài xong thì cài Net3.5 là ok bạn ạ

Số bài viết
    257
    Link media cứ start download là nó tự bật lại,ai up lên rapid hay hotfile được không

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới