Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    161

Điểm danh những host của mùa giải FM2010 online

Để chuẩn bị cho mùa giải FM2k10 online sắp tới chúng ta sẽ điểm danh xem những bạn nào có nguyện vọng chơi online mà có thể làm host được. Máy cấu hình mạnh để ban tổ chức có thể căn cứ liên lạc.

Ai có thể host được có thể post nick yahoo, số đt, cấu hình máy tính để tiện liên lạc

VD:

Nick LaBo^_^VN
    Yahoo: where_is_the_love_1619
    ĐT: 098 681 2725
    Cấu hình: Core 2 Duo 2,4 GHZ, 1GB RAM, CARD 128 mb (Cấu hình máy mình không đủ khả năng host đông chắc chỉ 1 - 4 ng` ) Ai có cấu hình cao hơn tầm 2 gb or 4 gb ram có thể thông báo chúng ta sẽ có giải nhiều ng hơn tham dự

Chủ đề tương tự:
    NOW FM2K13ing... Through Steam Shared Key
    Liverpool FC ___ Paris Saint German FC ___ Charlton Athletic F.C

Số bài viết
    6
    Bác cho em hỏi
    với cấu hình: dual-core E5200 2.5GHZ; 2G Ram, nhưng không có card hình, liệu có thể lập host được không vậy?
    Em mới gia nhập diễn đàn và cũng chua chơi FM online bao jo, mong các bác giúp đỡ cho

Số bài viết
    2,107
    Bác cho em hỏi
    với cấu hình: dual-core E5200 2.5GHZ; 2G Ram, nhưng không có card hình, liệu có thể lập host được không vậy?
    Em mới gia nhập diễn đàn và cũng chua chơi FM online bao jo, mong các bác giúp đỡ cho
    Trả lời kèm theo Trích dẫn
    Cái này không lập host được bạn ạ
    Không có card thì không làm ăn gì!

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Cái này không lập host được bạn ạ
    Không có card thì không làm ăn gì!

Ram mạnh là đủ rồi. Card không quan trong bằng RAM. Giờ máy mình Card Onboard 128 thôi nhưng Ram tầm 4G thì thôi rồi.

Số bài viết
    1,783
    card onbroad hay có card rời cũng không quan trọng
    stif từng host nhiều rồi -> ram 512 , card on 64 chip 3GB vẫn cày 09 online ầm ầm mỗi cái hơi chậm vì phải tải cả yahoo , ff FMrte , và nhất là FM

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    card onbroad hay có card rời cũng không quan trọng
    stif từng host nhiều rồi -> ram 512 , card on 64 chip 3GB vẫn cày 09 online ầm ầm mỗi cái hơi chậm vì phải tải cả yahoo , ff FMrte , và nhất là FM
    chém
    kinh thế,tắt FM thì làm ăn gì.mình host 2 năm 07,08 roài.như các bạn kia bảo đấy cứ Ram to mà táng.còn card chỉ để máy host chạy mượt hơn thôi.thực ra nếu máy host mà chạy ko mượt bị delay là các máy cilent cũng bị tương tự vậy cũng nên có con card rời càng tốt,hoặc On nhưng thêm tý tý là đẹp.tầm 256
    mình chắc là host dc,tuần sau anh đi công tác về host thứ 3 mới về.
    spiderman đổi nick Corleone XXIII à.he hỏi Quý mà chơi giải kia ko thì đợi anh về chơi.nhưng mà Ram anh có 3G nữa thôi ko biết có đủ ko nhỉ,Card thì ổn 9400GT 1G
    hồi trước còn máy chơi võ lâm thì chơi tẹt,cắm chuột võ lâm mà vẫn host dc 8-10 người

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    1,783
    chém gì đâu mình có bảo là tắt FM đâu
    mình từng làm host chính cho mùa 09 năm ngoái mà nhưng do 10 nó nặng hơn nên đành bó tay

delay thì do mở port , modem và mạng của các máy với nhau có thể hiểu là ping ->cái này ai chơi game chả hiểu

nói tóm lại càng cao càng tốt

Số bài viết
    120
    Thế thì nên thế này :
    host >=4GB : có thể 6-8 người chơi
    host >=3GB : có thể 4-6 người chơi
    host >=2GB : có thể 2-4 người chơi
    Ai muốn host thì nói trước cho mọi người là chơi giải gì , host ở đâu ( ở Bắc mà chơi với miền Nam chắc cũng lag ) , dự kiến bao nhiêu người tham gia , và cho nick chat để bàn bạc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi badboy : 04-12-2009 vào lúc 05:31 PM

Số bài viết
    161
    Mình ram 1 gb vẫn host 3 ng` chơi ok 2gb thì phải 5 người 3 gb thì chắc chắc phải tầm 6 trở lên

NOW FM2K13ing... Through Steam Shared Key
    Liverpool FC ___ Paris Saint German FC ___ Charlton Athletic F.C

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới