Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11

Chủ đề: Out nick ?

Số bài viết
    67

Out nick ?

Mình có thắc mắc thế này:đôi lúc đăng nhập vào forum để 1 tg gian(khá lâu)khi chuyển đến mục khác của diễn dàn là bị out phải đăng nhập lại.Như "vừa nãy"lúc hơn 12h mình đăng nhập vào forum đọc 1 bài trong box thảo luận ve FM10 mình có viết một bài trả lời muốn chia sẻ với mọi người khá dài,mất hơn 3 tiếng đồng hồ mới xong:a40:.đến lúc click gửi trả lời thì bị out.mât bao nhiêu tg mình thấy nản quá.Và đây ko phải là lần đầu bị out do để nick lau trên forum,như vậy là lỗi do mạng hay hay là quy định tg của forum cho các thành viên đc online vậy?Nếu là lỗi mong BQT sớm khắc phục.Để lần sau muốn viết 1 bài dài kha khá 1 tý mọi người ko bị mất công như mình

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    403
    Do mạng nhà bạn không ổn định thôi.Có khi tôi để nick cả ngày trên diễn đàn có sao đâu nhỉ

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    302
    có lẽ do phiên làm việc của Cookie trên trình duyệt của bạn đối với diễn đàn đã hết hạn nên mới bắt bạn đăng nhập lại

Tình yêu của tôi
    :lac:

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    khoai cũng mấy lần bị như thế, mở 2 tab fm-vn mà 1 tab out, 1 tab vẫn logged in reload cả 2 tab vẫn thế
    nếu chuẩn bị post bài thì trc khi post hay xem thử, bạn copy bài viết trc rồi hãy post hay xem thử (hình như back cũng lấy lại đc những j` đã viết, nhưng ko chắc)

Số bài viết
    2,864
    Sao ko để trình duyệt ghi nhớ nick của mình

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trình duyệt nhớ nick thì chỉ có tác dụng cho lần sau khi bạn vào fm-vn không phải nhập lại user và pass thôi, còn vấn đề của chủ topic hỏi là phiên làm việc của mỗi người. Mỗi phiên làm việc chỉ có 10phút thôi thì phải, sau 10phút nếu không có hoạt động gì sẽ bị out.

Số bài viết
    320
    Tuỳ biến thời gian của phiên làm việc session là của người quản trị site fm-vn này thôi, quá trình khi đăng nhập vào đc cấp 1 session, và khi session của bạn hết thời gian thì nó out ra thôi, và bạn cần đăng nhập trở lại để thao tác tiếp. Cái này cũng nhằm tránh hack thôi đó mà cũng như cho lượt người truy cập khác nữa.hehe.

Số bài viết
    684
    đâu có gì, tui để log nick từ cách đây 2 năm, cứ vào site là tự động đăng nhập, chả bao giờ bị đá văng ra, trừ khi 4rum bảo trì.
    Để chắc chắn thì trước khi nhấn nút gửi bài, bạn copy hết phần bài post ra notepad hoặc word, nhỡ có mất thì cũng có bài nháp đó rồi, sau vào lại paste ra lại xài như thường

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Cái đấy chỉ là tự động đăng nhập thôi mà lão thiên, chứ có phải là đang ở trong 4rum vì lý do gì đấy mà không có hoạt động gì cả rồi bị out như chủ topic nói đâu.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Cái này ngày trước cũng bị Do mình đăng nhập nhiều nick khác nhau quá nên bị, reset modem cái là lại ngon ngay ( bạn bị triệu chứng giống mình nhưng mình ko chắc là cách chữa giống nhau đâu nha )

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới