Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 46
    Số bài viết
    36
    co ai bit den mike ramos ko nhi, ku nay` 17 tuoi chi so rat ngon. Ai check hang thay ngon thanks ho kai hehe

Số bài viết
    668
    free kick 17
    thử cho nó đá bao h chưa

Số bài viết
    64
    Mình đã sử dụng bác này rùi.Chưa thử với các đội bóng mạnh sẽ như thế nào. Nếu với những đội bóng trung bình (mình đang cầm Newcastle ) thì rất hợp lý vì rẻ mà bắt cũng rất chắc bóng nữa.

Số bài viết
    996
    Lol, Vilar phải nói bắt cực hay, mùa fmo vừa rồi b52 set FK mà cả mua ghi đc 3 bàn nữa cơ mà

Giá lại ko đắt, tuổi đúng vào thời kì chín của gk, đây là hàng must buy đối với bất kỳ đội bóng nào

Số bài viết
    4,029
    đc, vilar đc mà, chỉ có positioning và agility chưa tốt thôi
    nhưng nói hàng must buy thì ko đúng rồi, đội khủng thì dùng hàng khủng, vilar chưa phải đỉnh cao nhất đâu

Số bài viết
    403
    Không thích ông này,Agility thấp quá bắt đá bồi không nổi,Position cũng thế thì khép góc bằng niềm tin à ,nhất là khi mình đội yếu bị ép liên tục dùng ông này không khác gì tự sát.Vẫn thích Ochoa nhất,giá vừa mà ổn định,đặc biệt khoản bay nhảy phản xạ như siêu nhân,đấu Penalty ông này chưa thua bao giờ ( em toàn đấu Penalty với Real với lại Barca không )

Số bài viết
    996
    Đừng chỉ nhìn chỉ số rồi phán như thế có cần tớ cho 3 cái save match để xem không đá bồi, khép góc ... đủ cả nhé

Số bài viết
    2,470
    10.02 thằng này phải nói là điên cuồng,siêu nhân.Đến Casilas chắc cũng chỉ ngang cơ.VL thiệt.dù sao mình cũng đã chuyển cho Sun của bút bi ^^ .Chờ xem Moreno sẽ thành Villar mới,Linh hồn mới của Wolves.
    mà Casilas có biết đá phạt éo đâu.Vilar Freekich kinh bỏ mịa .mùa trước ghi 3 bàn

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    403
    Tại hồi trước chơi 10.1 em mới chân ráo lên hạng mua ngay ông này định làm ngựa ô,ai dè bác ấy bắt toàn lỗi vớ vẩn rồi lại lùn nên thua sút xa như đúng rồi,góp công vào vị trí 17 cuối mùa của đội.Từ đó ác cảm luôn không thèm nhìn nữa

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    hàng hậu vệ ngu đổ thừa thủ môn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới