Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 59
    Số bài viết
    549
    thì thế mới bảo là các chỉ số còn lại ko khác nhau mấy ..riêng composure lệch những 6pts..chả hách là gì.!!
    mà new game lần nào chỉ số thằng này vẫn vậy, random j

FIFA12

Số bài viết
    5,684
    À, bonus thêm chút, khái niệm random thực chất chỉ có những thằng cầu thủ trẻ, tầm <=20 + chưa thành sao thì FM chưa đánh giá chuẩn được trình độ nó thì để CA,PA random, còn 1 thằng mà đã 23t ngay khi vào game thì nó quá độ tuổi để mà bị random rồi

Số bài viết
    58
    À thực ra các bạn có vẻ hơi quá liều, mình chơi game, mình chơi nó ra như thế thì nó ra thế, chẳng có gì cả, sao các bạn ko giống mình thì phải đổ tại Hack + Editor ... Xấu tính thế mình chơi thế nào mình càm thấy vui vẻ ko phá hoại game, ko ảnh hưởng gì đến cộng đồng... Mình giới thiệu chỉ mang tính chất tham khảo, các bạn chẳng cảm ơn thì thôi còn vào nói sai cho người tạo topic. Ko lịch sự.

Nếu mà so thằng Welliton của mình với các bạn thì chắc Flair Hack nốt, Heading + Jumping cũng hack nốt à? Sao mình ko hack nốt cái Balance + Strength đi cho nó thành Vieri ... mà phải hack khiêm tốn cái Composure thế -.-

PS: Mình chưa bao giờ down các soft scout, editor nên -.- vấn đề stats chắc ko nắm rõ = các bạn ...

Số bài viết
    127
    train = FMRTE thì cái nào lên chả đc

có bác chơi rooney free kick 19 cơ mà
    nhưng mà mình thấy thằng này ngon,nay các bác bảo mới biết,múc ngay nhưng mà đá Man đang thừa tiền đạo,sao thằng này đắt thế,em tra Genie Scout thấy 20M

Số bài viết
    403
    Thằng này chỉ số lởm hơn chỉ số của chủ topic nhiều.Các chỉ số chỉ 16 đều đều chứ không được như chủ topic cao như núi thế đâu.Chắc là đột biến gien,vài trăm lần newgame mới đc 1 lần

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    127
    À các bro cho em hỏi tí,em vào xem thằng này thấy nhiều chỉ số là dấu gạch ngang,không ghi rõ bao nhiêu là sao ạ?

Số bài viết
    234
    tức là scout chưa rõ về thằng này.cử 1 scout giỏi đi scout nó là xem đc chỉ số ngay!

Số bài viết
    7
    thằng này sec thế nào vậy mấy bạn

Số bài viết
    31
    Chẳng hiểu chủ topic có chỉnh lại composure của chú này ko mà sao lên được 18 thế , new game 3 lần thì composure chú này max cũng 13 là hết .

I LOVE ROMA , I LOVE TOTTI

Số bài viết
    257
    Ai dùng thằng này rồi thì post thành tích và cách set hợp lý nhất được không

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới