Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 48 trong tổng số 48
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    skin này sao cuối trận vào teamtalk ko đc nhỉ giữa trận cũng thế

Số bài viết
    57
    Ây, Cái Xenon này co lỗi ùj, khi vào phần Tatics thì mấy chữ S(support), A(Attacks) trên sơ đồ chạy tùm lum hết, có khi thì nằm ngay tên cầu thủ, có khi chạy ra khỏi sơ đồ lun, ai đó sửa dùm đi

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    ...Một skin tuyệt vời ko thể bỏ qua .. Link khác
    Mediafire :

Megaupload :

Az:

Thêm một vài ss đẹp nữa :
    Bác nào biết làm cách nào chữ to như trên chỉ giáo dùm cái hem

Số bài viết
    10
    Ai chỉ giùm cái chỗ search cầu thủ của skin này nằm ở đâu vậy? Tìm nát con mắt mà ko thấy đâu hết

Số bài viết
    44
    Sao skins nay khong co font z may ban

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heneiken31 Bài viết
    Ai chỉ giùm cái chỗ search cầu thủ của skin này nằm ở đâu vậy? Tìm nát con mắt mà ko thấy đâu hết
    bạn xem góc trên cùng bên phải màn hình nhé , bên cạnh ngày tháng thời gian , nó có cái biểu tượng kính lúp đó , kick vào đó , rồi nó hiện ra cái cửa sổ , góc dưới cùng bên phải cái cửa sổ đó là search cầu thủ đó

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mtht Bài viết
    Mình đã cài và sử dụng, đẹp. Nhưng mình ko thể vào trận đấu được, cứ chọn xong đội hình, nhấn space thì ko chạy gì cả, ko vào match dc. Hic
    đó tại vì bạn chưa OI ( opposition istruction )và team talk trước trận đấu nên ko vào trận đấu được , bạn phải làm 2 bước này đã , cho dù ko thiết lập gì ở 2 bước này cũng được, nhưng phải vào 2 phần này rồi continue thì trận đấu mới bắt đầu được , lúc vào phần màn hình formation đội hình 2 đội , bạn vào kick vào tên CLB của bạn trên thanh công cụ (chỗ mà cùng hàng với Match controls ấy) sẽ có phần OI và team talk

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    skin này sao cuối trận vào teamtalk ko đc nhỉ giữa trận cũng thế
    ở giữa trận thì bạn phải vào phần tactics ngay dưới tên CLB của bạn trên bảng tỷ số , trên thanh công cụ ngay phía dưới bảng tỷ số , là tên CLB của bạn ( bên cạnh stats ) vào đó sẽ có phần team talk giữa trận , còn cuối trận thì bạn kick vào tên CLB của bạn trên bảng tỷ số , rồi làm y chang như giữa trận vậy , nó sẽ ra phần team talk cuối trận

Lần sửa bài viết gần nhất bởi paolorossiFM : 30-09-2010 vào lúc 06:33 PM

Số bài viết
    4
    Copy cái skin đó vào đúng: C:\Users\<username>\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010\skins mà sao em vào ko chọn đc nhỉ

Số bài viết
    3
    cho hỏi cái calendar bar làm sao hiện ra vậy, trong skin đâu có đâu, sao mấy cái screenshort của mấy bạn lại có thế

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới