Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 40
    Số bài viết
    4,029
    bellamy bán tống đi, caicedo (quá) tệ
    đc 2 ông adebayor và tevez phối hợp hay, nhưng cần thêm 1 lopez nữa để đa dạng hóa lối chơi, sẽ bán nốt cruz đi, xoay vòng 3 ông tiền đạo khủng !!!!!!!!!
    nhưng giá mua lopez ntn vậy????

Số bài viết
    242
    Mua Lisandro về cho đá với Rossi, Rooney đá với Dzeko, nhưng hiệu suất Lisandro không bằng 2/3 Dzeko , mùa đầu cha nội cao nhòng này quất 1 phát 59 bàn, Lisandro lẹt đẹt mãi được 25 bàn, cho dù số trận đá là bằng nhau .

Giá mùa đầu mua Lisandro khoảng 15-17 triệu bảng, còn Dzeko cao hơn tầm 1-2 triệu bảng .

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Extremer Bài viết
    Mua Lisandro về cho đá với Rossi, Rooney đá với Dzeko, nhưng hiệu suất Lisandro không bằng 2/3 Dzeko , mùa đầu cha nội cao nhòng này quất 1 phát 59 bàn, Lisandro lẹt đẹt mãi được 25 bàn, cho dù số trận đá là bằng nhau .

Giá mùa đầu mua Lisandro khoảng 15-17 triệu bảng, còn Dzeko cao hơn tầm 1-2 triệu bảng .
    Riêng vụ mua Lisandro về đá với Rossi và Rooney là ko hợp rồi. Dẫm chân nhau hết cả sao mà khủng đc.

Số bài viết
    242
    Chơi 2 cặp tiền đạo mà bạn, luôn có sự luân phiên trong đội hình của mình .

Số bài viết
    2,079
    không ý mình là đá cùng vị trí lối đá giống nhau thì dẫm chân lên nhau còn gì

Số bài viết
    242
    Rooney và Rossi mình đều set cho làm Trequasista, thấy đá phối hợp vẫn rất ổn mà .

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gameworm Bài viết
    Nếu chỉ sét riêng về khía cạnh đá tiền đạo thì bạn Lisandro Lopez xếp sau Welliton của CSKA moscow rất nhiều.

Welliton 21 tuổi, Finishing: 18, Pace 18, Composure 17, Heading 16, Flair 16, Off the Ball 16. Train lên chắc đc lên 1-2 stats nữa là cùng. Mình mua về đá cặp với Iaquinta ... thì cả 2 thằng cộng lại ghi có 70 bàn 1 mùa thôi à .

Nói chung Welliton thành ST ưa thích của mình khi start game, giá rẻ có 10.5 m pound.
    Composure 17 bao giờ thế bạn, vừa mới vào Composure có 11. Mình có train 3 mùa cũng chỉ lên 14

Bạn chỉ cách train cho mình cáo

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Extremer Bài viết
    Rooney và Rossi mình đều set cho làm Trequasista, thấy đá phối hợp vẫn rất ổn mà .
    mình cũng công nhận đá thế này 2 thằng dẫm hết chân lên nhau.
    Lấy ví dụ điển hình mình đá cặp Pato với Torres nhé.
    Pato ghi 50 bàn
    Torres 28 bàn

chẳng lẽ bạn bảo Torres cùi hơn Pato ?????????

Số bài viết
    126
    Lisandro Lopez 10.3 mùa đầu không mua được về mới về .
    Mùa hai giá quá cao ~.~

Số bài viết
    154
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kid888 Bài viết
    Lisandro Lopez 10.3 mùa đầu không mua được về mới về .
    Mùa hai giá quá cao ~.~
    bạn trả giá thế thì sao mà có dc 1 trong những Complete forward khủng khiếp nhất Fm10 hả bạn

ngoài đời Lopez đá hay hệt trong game ^^ cầu thủ xuất sắc nhất Ligue 1 mùa vừa rồi :-) Tiếc là Maradona lại đi tin vào ông con rể ở World Cup mà quên mất Lopez và Lucho

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới