Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 44
    Số bài viết
    10
    cho mình hỏi skin 09 có xài đc cho fm10 ko???
    và cả skin fm08 nữa.vì trg mấy cái skin này mình ko lựa đc cái nào.KO PHẢI MÌNH CHÊ KO ĐẸP,mà là nó ko như ý mình.trg fm08,bạn cloud có làm cai skin đẹp lắm.ko biết có xài đc cho fm10 ko???
    trường hợp mình chỉ xài 2d.vậy down các graphics khác của fm08 xài có đc ko???thấy dơn mấy cái graph fm10 lâu quá.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    ko, mỗi bản fm thì skin khác nhau. Bạn dùng skin 1piece cũng của cloud kìa, đẹp mà

Số bài viết
    3
    Cho mình hỏi là bay giờ mình có bộ skin muvers2.0, trong đó có các file bao gom muvers2.0.xml. Khi copy qua thư mục skin có cần đổi muvers2.0.xml thành file config.xml không vì mình reload skin nhưng không hiện ra trong khi face - kits thì hiện bình thường

Số bài viết
    457
    có phải có file config.xml thì mới hiện đc mà

Ký gì mà ký

Số bài viết
    3
    Đây là hình ảnh bên trong thư mục skin, mình đã đổi tên muvers2.0.xml thành config.xml nhưng vẫn không load được skin. Mong mọi người giúp đỡ

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    ko phải đổi tên, bạn thử cài skin khác xem có đc ko
    bạn cho link topic skin này đc ko

Số bài viết
    3
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=17893 Link của skin mình download về đây. Để tối download thử skin khác về xem sao . Có gì sẽ post lên típ để mọi người giúp đỡ, đang xài patch 10.3

Số bài viết
    439
    Mình cũng như bạn này xài win7 . KO load dc skin

Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haidang88 Bài viết
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=17893 Link của skin mình download về đây. Để tối download thử skin khác về xem sao . Có gì sẽ post lên típ để mọi người giúp đỡ, đang xài patch 10.3
    À mình sửa lỗi đc rồi bạn à. Bạn xài win 7 phải ko. Tìm bàn winrar mới nhất vs tương thích với win7 á. Unrar sẽ đc thôi

Số bài viết
    289
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của UchihaSasuke Bài viết
    Mình xài skin mặc định ! lúc trước mình có cài thêm Player Motivation on match screen ở đây http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15487 ko có biết có phải vì nó ko tương thích với skin default mà bị lỗi ko ??? Xài dark vẫn bị như hình trên ???

Nó còn bị như thế này nữa nè !

Mình bấm vào Away stats thì bị lỗi

Chắc mình cài lại game quá

em cũng bị tình trạng tương tự ai biết . Đã cài lại game nhưng vẫn ko được . Mấy anh chỉ em với nhé.!!! . Nhân tiện cho em hỏi là sao em xài win 7 ultimate ko up skin lên được vậy . Mấy anh Mod cho em nick chat hay số ĐT cũng dc em cám ơn nhìu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới