Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 43

Chủ đề: Những cầu thủ 9X

Số bài viết
    174
    -Chuyện những cầu thủ lớn tuổi mà pot cao cũng ko có gì lạ, đối với những cầu thủ như thế thì current potential mới quan trọng, vì họ ko thể nào phát triển thêm được mà chỉ có giảm đi theo thời gian

Số bài viết
    13
    alooo,cac bac oi cho em hoi,em down cai FM scout ca FMM ve ma k biet dung the nao,cac bac co thi chi ho em dc k a,thanhks!!!!!!!!

Số bài viết
    202
    Tui cũng chưa dùng FM scout bao giờ nếu tim cầu thủ 9x thì tốt nhất tự tìm ở các CLB thì hay hơn !!!! Hoặc đào tạo cầu thủ trẻ của đội mình cho theo học các bậc đàn anh đi trước. VD như tui mua Nicolas Millan về (mới 14t) cho theo học Ole Gunnar S. rồi Paul Scholes học xong chú này có ngay Prefe Move của 2 người trên mùa sau cho theo học Wayne Rooney, Bodmer (Pháp), chú lại tiếp tục học được hết kèm theo Pesonal Fav trong đó là tên các cầu thủ mà nó học được kèm theo tên mình nữa ^_^ đến năm 2008 nhìn chỉ số của nó cực kỳ luôn và cái Per Move của nó dài khủng khiếp

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    196
    @cmaddict: Cầu thủ lớn tuổi mà pot cao thì mới lạ chứ. Pot là chỉ mức độ phát triển trong tương lai cơ mà. Current ability của các lão tướng chỉ ở mức 130-140 là hết cỡ nhưng potential thì phải > 180.
    @magpies: đầu tiên load bản Fm bạn đang chơi (trong Fm ấy), sau đấy mở Fmscout và chọn đúng file save đấy. Sau khi mở được thì dễ rồi, không cần hướng dẫn nữa.

Số bài viết
    13
    Sao em lam nhu bac ma k dc nhi,em vao FM scout,rui vao load save game ma k tim thay file nao duoi .fm ca,tai sao the bac nhi,bac chi ki lai cho e nhe,thanks bac nhiu!!!!

Số bài viết
    196
    Đầu tiên phải chạy trò chơi đã, chơi cái bản save ấy đấy .
    Lúc đấy mới dùng FMscout được, nhớ đúng link đấy, save game của FM nằm trong cái thư mục
    My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2007\games
    ấy.

Số bài viết
    919
    Lauri Dalla Valle 14-07-1991
    PA = -9
    Trong số bọn 9x tôi thấy mỗi thằng này là xài được

Số bài viết
    70
    Xin các bạn chỉ dẫn mình cách xài Genie Scout với! Mình tải về mà không biết xài ra sao để lấy cầu thủ?

Số bài viết
    13

gui bac nguyen kin son

sao em k tim thay file games dau ca nhi,co khi nao em xoa nham k,tim mai k thay file save nao ca,hic,

Số bài viết
    13
    tak,hic,cuoi cung cung tim thay.thi ra no o my documents,hic,thanks bac ng kim son nhiu nha!!!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới